Durex thu hồi bao cao su vì sợ rách

Nam Air
1/8/2018 2:23Phản hồi: 212
212 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Qua vừa mua hộp 12 cái, mới sài 2 cái. Móa mất 80k oan mạng vậy.
@Lê Đình Long Oan gì, hàng ở Anh với Ireland mới bị mà
LeChung226
ĐẠI BÀNG
6 năm
May quá, chưa xài ba con sâu bao giờ.
@LeChung226 Thật tội nghiệp cho bạn
le_nam_16
TÍCH CỰC
6 năm
ôi dân số lại tăng lên
Tai Vuong
ĐẠI BÀNG
6 năm
cái tên nó là "đu rách" mà ...😁:D:D:D:D
@Tai Vuong Hay cho cái tên đu rách haha
kennyN73
TÍCH CỰC
6 năm
Bọn khoai Tây rất có uy tín và trách nhiệm. Sản phẩm có vấn đề là thu hồi luôn.

Nếu đây là sản phẩm do cty của Vịt sản xuất thì chắc nó kệ mẹ chúng mày. Nhất lại là sản phẩm đầy tế nhị thế này. Khi có thằng nào kêu dùng bị rách có khi nó còn đổ cho là dùng và bảo quản không đúng cách hoặc do đối tác của mày hạn hán, do tụi mày ấy nhau như trâu húc mả nên nó mới rách. Bla bla thiếu gì lý do.
Rách là đậu.....thai chứ sao giờ 😃
kennyN73
TÍCH CỰC
6 năm
@vn_ninja Chắc zề. Có khi lại được khuyến mại mấy con ếch lội ngược dòng thì sao? Ha ha...
Đọc title mà toát mồ hôi. Hên là lô hàng chưa về Việt Nam!
tamdinh69
TÍCH CỰC
6 năm
Trời ạ, em tin dùng durex mà bao rách à
Hèn chi, đêm qua bị thông đít ướt chèm nhẹp, kkk
@tamdinh69 Em đến ạ bác
Á đù, phải đi kiểm tra gấp gấp. Có khi rách éo bít à nha :eek::eek::eek::eek::eek:
Việt nam trym nhỏ chắc ko lo rách nên ko phải thu hồi à ?
May quá,, mình toàn đi trần k dùng durex nên k sợ dính rách 😁
TQD.
TÍCH CỰC
6 năm
@phồng tép2 Gắt 😃
_ Ai đền bù hậu quả cho anh chị em lỡ dính trấu ? ... 😁
@iceteazz Chắc chị em tự xử lý với nhau thôi, chứ hãng nào chịu trách nhiệm cho đến khi cái bào thai kia ra đời rồi lớn lên trong 18 năm dài đằng đẵng chứ! Khi dùng phải để ý, quan sát cẩn thận, hên là thông tin này ko phải ở thị trường VN :D
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry PASSPORT.se 
SinhPhan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình biết đến bcs lúc 12t, lúcc đó trong làng có mấy ông lớn hơn ko biết lấy ở đâu đem về nghịch, thổi to lên rồi đá như đá bóng, mấy chị ở quê đi ngang mà ai nấy đỏ mặt, tủm tỉm che miệng, lúc đó chả hiểu mô tê răng rứa chi cả??? Sau mấy thằng bạn nói mình mới biết! Cứ nghĩ là bong bóng loại tốt. Mỏng mà thổi to dễ sợ..., hiiccc.... cơ mà sx tận những năm 1915 đã có rồi à???
Theo thông tin uy tín từ mấy trang báo lá cải thì số BCS này đưa từ Anh qua Nhật bán cho chính chủ cấp phát miễn phí cho dân để cải thiện tình trạng dân số già.
@Nguyen Cuong 3D Bên Nhật nó vậy rồi, dù cho tiền nó thì tình trạng dân số già vẫn vậy thôi
@Lý Văn Dũng AT Bên Nhật giỏi vậy sao k làm mấy cái máy đẻ nhỉ :p
@Nguyen Cuong 3D Nó không muốn vướng bận vô công việc thôi, làm thêm cái máy nuôi con nữa thì bên đó đẻ rầm rầm
Căng vlllllllllllllllll
Gì chứ cái này rách là rất căng, ko đùa đc đâu!
Lời cảnh báo đến anh em ham chơi đây ha ha ha ha ha haaaaaaa
ZinoD
ĐẠI BÀNG
6 năm
Lô này sợ bị rách vì súng khoai tây to, chứ về VN thì chắc vẫn đảm bảo tiêu chuẩn 😁
Kính thưa các bạn, đây mới là nỗi sợ hãi lớn nhất của người đàn ông. Anh ơi em hai vạch rồi.
P/s: Đa phần đàn ông sau khi lấy vợ sinh con sẽ có một ước muốn mãnh liệt nhất vượt qua cả ước mơ về tiền tài và danh vọng, Đó là phải chi biết trước như vầy, tao sẽ không bao giờ lấy vợ. Đời buồn quá các bác ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019