Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Dynasty Warriors: Unleashed - Tam Quốc Chí

hoahung85
31/3/2017 12:53Phản hồi: 96
96 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

boyugly01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyugly01 Bữa cũng có coi qua. Mấy map ko thực sự công dụng =_=
Cơ mà bữa h cày map 1-2 của vòng KHÓ. Rướt đồ 3* với Mã Siêu 2* cũng khá lắm. chơi khoảng hơn nữa đêm, chứ sớm hơn thấy cũng ít rớt đồ
Các bác cho hỏi cách tháo gỡ trang bị, cứ mỗi lần lắp trang bị mới vào là mất trang bị cũ luôn.
boyugly01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khuonghoang249 Bấm xóa, thì sẽ ko mất. Chỉ mất xu or KNB thôi
@boyugly01 Tks, bạn
Cái yêu cầu your remain hp nghĩa là gì hả các bạn? Đi từng màn đánh hoài mà k đc 3 sao.
boyugly01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lewiso7 là nhiệm vụ của màn Cao thủ.
Ví dụ các tướng còn hơn 90% máu thì mới đạt yêu cầu nhiệm vụ và đc 3 sao.
bạn c
bạn cày lộ đạo hằng ngày dùng Hoàng Trung hoặc Vương Nguyên Cơ mà farm bạc( 1 ngày cũng đc 80k> 100k bạc đó)
@uknow0101 pham kiểu gì vậy bạn, chỉ rõ mình hơn được không, mình thấy cày ở mỏ ít lắm mà
Kall4Me
TÍCH CỰC
7 năm
Màn 6-3 ko đánh nổi các bác ah
.rain
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nâng skill cho tướng kiểu gì nhỉ, vào mục kĩ năng chỉ thấy nói về kỹ năng đó, k thấy chỗ nào để nâng cả. Map nào rơi mã siêu hệ mộc nhỉ mọi người 😁
boyugly01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@.rain chọn trang bị tướng đấy rồi ấn xóa là tháo đc, mất tiền hoặc KNB nếu đồ từ 4* trở lên. Thao luyện hay nâng cấp ko mất trang bị nhé, trừ khi bác cho tướng mặc đồ vào làm food up cho tướng khác thì mất cả tướng lẫn đồ
.rain
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyugly01 sao mình bấm xóa nó mất luôn @@ chẳng thấy đâu nữa
500 ae có guild k, cho mình vào với 😃
Cho mình hỏi luôn, quan vũ hỏa có nên dùng k nhỉ :|
boyugly01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@.rain Ko mất đâu. Bấm thay thế thì mất. Quan Vũ hỏa thì cùi lắm. Quan Vũ không chơi thân với nhà Ngô 😁
RedCliff vào search VietnamWarlord t đang ở trong này :D G cấp 5 38/40 rồi, nhanh bác nhé :D
.rain
ĐẠI BÀNG
7 năm
@boyugly01 Iem xin rồi, bác accept nhé, Catenacio :D
Các bác cho hỏi khi trang bị đồ cho tướng sao đồng có dòng chữ to và có dòng chữ nhỏ?
Dòng chữ nhỏ nv có ảnh hưởng đế dòng của đồ ko
boyugly01
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Đức Chính 89 dòng chữ to chỉ có tấn công, phòng thủ hoặc máu là dòng chính. dòng nhỏ là dòng trí mệnh, kháng các thứ, có thêm mấy dòng này thì đồ mình mạnh hơn
VÌ AN TOÀN SỨC KHOẺ CHO NGƯỜI VN KHUYÊN MỌI NGƯỜI CẨN TRỌNG VỚI GAME NÀY SẼ LÀM GIẢM THỊ LỰC MAU CHÓNG DẪN ĐẾN ĐỤC THUỶ TINH THỂ SAU NÀY VÌ ÁNH SÁNG PHÁT RA KHI ĐÁNH NHAU VƯỢT QUÁ TẦN SỐ ÁNH SÁNG CHẤP NHẬN CỦA MẮT NGƯỜI !
TÔI ĐANG LÀM CHO NEXON VỚI 67% CỔ PHẦN PHÁT HÀNH CỦA CHINA MẶC DÙ ĐÂY LÀ HÃNG GAME KORIA .ĐÂY LÀ CHIÊU TRÒ GIẾT NGƯỜI KHÔNG DAO CỦA BỌN CHINA , NGƯỜI VN HÃY CẢNH GIÁC !
VÌ AN TOÀN SỨC KHOẺ CHO NGƯỜI VN KHUYÊN MỌI NGƯỜI CẨN TRỌNG VỚI GAME NÀY SẼ LÀM GIẢM THỊ LỰC MAU CHÓNG DẪN ĐẾN ĐỤC THUỶ TINH THỂ SAU NÀY VÌ ÁNH SÁNG PHÁT RA KHI ĐÁNH NHAU VƯỢT QUÁ TẦN SỐ ÁNH SÁNG CHẤP NHẬN CỦA MẮT NGƯỜI !
TÔI ĐANG LÀM CHO NEXON VỚI 67% CỔ PHẦN PHÁT HÀNH CỦA CHINA MẶC DÙ ĐÂY LÀ HÃNG GAME KORIA .ĐÂY LÀ CHIÊU TRÒ GIẾT NGƯỜI KHÔNG DAO CỦA BỌN CHINA , NGƯỜI VN HÃY CẢNH GIÁC !
Game này phát xạ ánh sáng xanh rất nhiều sẽ gây thoái hoá hoàng điểm .Tham khảo đường link dưới nha mọi người.
hôm trước em vào cửa hàng dùng vàng mua được 1 đống tướng có sao đỏ (có thằng 6 sao đỏ luôn, có thằng thì 2 sao đỏ, 4 sao đỏ)
Giờ ko thấy chỗ mua đâu nữa, hay nó bỏ rồi nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019