e-bike - Xe đạp điện cho tương lai của Audi

El Ku
14/5/2012 3:42Phản hồi: 161
161 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mệt mấy bác thắc mắc về giá nhỉ, có bài nó nói rõ về giá rồi đó thôi, ~6k6 là minimum mà. Đọc không đọc, xong cứ chém như đúng rồi.

Sent from my SHV-E110S using Tinhte.vn
Ngdthtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trocloc con số 6k6 anh bịa ở đâu ra thế, tôi chả thấy ai chém, thấy mỗi anh chém như đúng rồi ở đây thôi. haiz
@Ngdthtrung Hài vkl với bạn rồi đó...
http://taichinh.vnexpress.net/tin-t...u/2012/05/xe-dap-dien-sieu-nhe-cua-audi-8889/ Đọc thì chưa đọc hết các page, còn thắc mắc!!! nản vật ạ
Ngdthtrung
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trocloc còn bạn thì quá thiển cận khi đọc 1 bài báo mà đã vội cho đó là đúng. tìm hiểu kỹ lại đi nhé. link bạn đưa là viết dựa theo autopro.
http://autopro.com.vn/20120511090743940ca2430/lam-quen-voi-xe-dap-sieu-nhe-cua-audi.chn
tìm theo autopro thì người ta cũng dịch bài theo nguồn carscoop giống tinhte, và bài báo tiếng anh đó không hề nhắc đến giá của loại xe này. còn cái link bạn đưa đó là do tác giả tự đưa ra quan điểm về giá của mình, dựa theo 1 dòng xe khác cùng hãng thôi. đọc mấy con số giá ở đây thì tự hiểu nhé
http://reviews.cnet.com/8301-13746_7-20049446-48.html
Hơn nữa đây mới chỉ là mẫu xe mới để đưa ra triển lãm, đã bán đâu mà có giá
=)) chả biết ai hài vkl với ai =))
aken2802
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trocloc hờ hờ cái này gọi là có mò mà mò chưa tới 😁 lần sau cẩn thận tí nha bạn giá dự đoán chứ không phải là giá phát hành chính thức mà giá dự đoán thì...chỉ là dự đoán hehe . đừng vội phán như thế. thật ra bạn cũng có thể thêm chự dự đoán vào cm của mình mà thì chả ai nói gì
Siêu xe đạp =))
nhìn thích quá :X
mrlingling
ĐẠI BÀNG
12 năm
3k mà ở vn thì e cũng chiến đi học, đỡ phải đội mũ cho mát 😆
zonzongl
TÍCH CỰC
12 năm
cái yên kia chẳng biết cảm giác ngoi ra sao nhỉ?
:eek: con này dễ bị bợ lắm
có 21kg thì giang hồ nó bưng lên chạy 1 phát :eek:
1 chiếc xe điện tương lai có những tính năng phù hợp cho mọi lứa tuổi và kèm vào đó là 1 thương hiệu thì giá nó sẽ đi kèm với tên tuổi của hãng đó ... xe đẹp tính năng hay
quá đẹp, quá tiện dụng. nếu nó mà rẽ nữa thì coi chừng................mấy chiếc luôn
hunhun
TÍCH CỰC
12 năm
nó chỉ thiếu vài chi tiết nữa thôi là quá đẹp luôn : ví dụ như bộ pin và cái yên xe là chưa ổn
Con này chạy ở VN mà có vấn đề ji thì ko biết sửa ở đâu 😃 hay là cho vào gara auto của Audi ?
rayz
TÍCH CỰC
12 năm
giá ~ 3k thôi mua mịa con motor cũ chạy cho sướng trym!!
tương lai mình mong muốn sẽ chỉ đi máy bay ở trên cao và chỉ có xe đạp ở dưới đất
dang di thi bj tut dyt xg dat' =))
xe ngầu nhỉ?
"chế độ Wheelie dành cho những người thích bốc đầu"
thích chế độ này 😁
Qúa đẹp,con này sớm về VN thôi.
Thật tuyệt vời
Phuong_Vo
TÍCH CỰC
12 năm
siêu xe đạp điện =.="
H có nhiều ng đi xe đạp điện. Cứ Yamaha, Honda... mà chiến. Nhật chính hãng xịn luôn.
Yên bé tí thế nhỉ ;))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019