Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

E72 lỗi camera

haiauxunguoi
17/6/2011 14:14Phản hồi: 25
con e72 của em giờ cứ ấn vào camera là nó nháy màn hình 1 cái xong thoát ra ngoài là sao hả các bác....................
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

gacon184
ĐẠI BÀNG
13 năm
tắt máy khởi động lại thử, không được nữa format máy xem
mình thử hết rồi ko được bạn ạ.....haizzzz
tắt máy tháo sim ra mở lên . Cài bộ nhớ lưu máy .
a ấy nói đúng đấy
cứ tắt máy tháo thẻ nhớ sim ra
rồi lắp vào
mở máy thôi
ko tháo thẻ và sim ra . Bậc nguồn lên . Rồi vào chụp ảnh , chọn cài đặt lưu vào máy .sau đó thoát ra . Tắt nguồn . Lắp thể và sim vào lại
nếu vào đc chụp ảnh rồi thì cần gì những bước sau nữa hả bạn........
cái chính là nó ko vào phần camera được bác ạ 😁
tất nhiên là ko vào được camera . mình mới bảo bạn làm như thế chứ . ko bị bảo làm gì . Lúc trước c5 mình củng bị thế rồi . Chuyển qua bộ nhớ máy thì ổn nhưng thẻ là 5 ngày lại bị . Đã đi bh ko hết mình đã đổi main .
mjnh cua thao sim va the nho ra rui cung dung duoc vai hom laj ko mo camera duoc. Chan qua cac bac ah. Cac bac xem co cach nao nua ko. Gjup e voj
Hãy thực hiện như các bài hướng dẫn ở trên xem. Xấu thì 4mat máy và thẻ hoặc chạy lại FW. Xấu quá thì ra hiệu kiểm tra máy.
Hội NCT yêu SYM
Post by NOKIA N82.
tắt máy tháo sim ra thì chỉ chạy được vài ngày lại bị. không biết còn bác nào cao tay hơn không
Có lẽ trong private của bạn có file txt giúp tăng chất lượng chụp ảnh nhưng lại ko tương thích đó, xóa nó đi rồi restart lại là ok....!
Nếu đúng vậy thì làm qủa 4 ngón hoặc up lại FW là hết và OK rồi!
Hội NCT yêu SYM
Post by NOKIA N82.
Đâu cần phải 4 ngón hay up lại FW, dùng X-plore vào xóa nó đi là ok thui! Mà nếu thix thì cứ up lại cho chắc ăn!
dung la tat may thao sim ra nhung van khong vao duoc phan camera. cac bac con cach nao tot hon khong. gjup em/
dongphan22
ĐẠI BÀNG
12 năm

các bác cứu gúp e với?tình hình là giống hệt bác thớt?vào camera và bị out ra nà?bác thớt là sửa đc chưa?
dongphan22
ĐẠI BÀNG
12 năm
vào quán cài phần mềm lại mà ko đc?nó bảo hư ic của camera nà?chả bít thế nào nưa
hjx các bác cứu e với Do vô tình 1 lần làm rơi máy lên bị lỗi Camera,bấm vào Camera toàn bị đẩy ra. h e phải làm sao các bác:mad:
Nếu đã thử hết cách thì hỏng main rồi, e đang có 1 con cũng như thế, up ROM cũng vô vọng
chào các bác,e cũng có cái vấn đề về camera.e vẫn vào được,nhưng đen thui thôi.ko làm gì khác được.bác nào biết chỉ cho e với 😔
phungvanhoi
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã có nghiên cứu và giải pháp.thay main là hết,hoặc khéo tay thay camera trước là ok.nhưng quả thực quá khó
machoi1994
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phungvanhoi TRỜI ƠI, topic từ đời nào rồi sao còn đào mộ nó lên?
dongphan22
ĐẠI BÀNG
11 năm
@machoi1994 bác thấy avatar ko? máy e72 của em nó? và jo e nó sắp đi lấy ck? chú rể ko phải mình
lên cái cho ae thảo luận nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019