EA: Dead Space | Game khủng cho PlayBook

Keeper
20/8/2011 9:7Phản hồi: 35
EA: Dead Space | Game khủng cho PlayBook
Các bạn muốn cài đặt game nhưng không có tài khoản PayPal hoặc Visa Card có thể đến Dâu Đen để được hỗ trợ

Các bạn đang tìm kiếm một hành động, kinh dị, phiêu lưu cho PlayBook thân yêu của bạn.... Không cần tìm nữa đâu, EA Game đã phát hành phiên bản game hay nhất năm 2011 của họ trên PC, XBox 360 và PS3 và giờ đây đã phát hành phiên bản cho PlayBook, đó là Dead Space

Ở phiên này, EA đã gia tăng sự đáng sợ game về mặt hình ảnh và âm thanh so với các phiên bản dành cho iOS và Android, chắc chắn khi chơi, các bạn sẽ phải nhảy khỏi ghế và la toáng lên cho mà xem, đồ họa của game có thể nói rất đẹp, không hề thua kém các phiên bản khác trên iOS hay Android, có lẽ chỉ thua mỗi phiên bản dành cho PC mà thôi, rất tuyệt vời....!

Còn đây là đoạn clip về gameplay thực tế khi chơi trên PlayBook

Sắp tới đây, mọi người sẽ phải nhìn một ánh mắt khác về PlayBook, khi họ không còn có thể nói rằng PlayBook không có gì để giải trí cả

Các bạn muốn cài đặt game nhưng không có tài khoản PayPal hoặc Visa Card có thể đến Dâu Đen để được hỗ trợ

Nguồn: www.dauden.vn

35 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

maidoicho
ĐẠI BÀNG
13 năm
Game hay quá !
Có Playbook mà không có tài khoản
ttranthien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình lại không có visa và cũng không ở SG thì khó rồi.
you guys rick 😁
can i have file password please?

thank you
sao PL OS 2.0 của mình cài được nhưng lại không chới được nhỉ.
playbook chỉ cần có nhiều ứng dụng một tý là lại HOT ngay ấy mà
Đợi thêm vài tháng nữa, còn nhiều trò với chú PB này đây.
Atrac
ĐẠI BÀNG
12 năm
link DOWNLOAD cho các bạn đây !
part1
part2
Mr_Q
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game này bài đầu tiên đi như nào thế các bro,mình mò mãi mà ko qua đc 😔
mình đã cài rồi mà chưa có chơi. tại chưa có thời gian. he he. nhưng thấy cái khúc dạo đầu là có vẻ hoành tráng rồi á!!!
bạn nào chơi rồi cho anh em ý kiến nhé!! với cách chơi lun!
olala1980
ĐẠI BÀNG
12 năm
Game hay day....
hnamnhtt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko hiểu qua màn đầu như thế nào cả
olala1980
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hnamnhtt bắn vỡ hết mấy cái hộp điện rồi mở cửa thôi
gabb8100
TÍCH CỰC
12 năm
thank .
up lại cái link bạn ơi! link hỏng rồi
ai co game tap sonic ko cho minh xin voi thanks nhiu
game này chơi ko hay bằng Nova2 HD dâu
hoangtukami
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngovantoan90 về cá nhân mình thì mình thấy game này hay hơn NOVA2 nhiều,vì game nova dễ quá,chơi nhàm lắm,game này chơi càng về sau càng hay
thấy trò này cứ khó khó thế nào ấy
nirvana11
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tới màn nhảy ra khoảng không gian vô trọng lực, lắc cả ngày nó cũng ko nhảy ra, ai biết chỉ mình với, thanks!
@nirvana11 dựng màn hình lên lắc xuống phía dưới 1 cái , cái mũi tên mục tiêu nó hiên lên màu xanh là được.
inhainha
ĐẠI BÀNG
12 năm
game này khó bà cố
hoangtukami
ĐẠI BÀNG
12 năm
co
bạn chú ý cái tâm của súng ấy,chỉnh cho cái tâm ấy hướng về phía cái cửa đối diện,sau đó chỉnh sao cho cái tâm ấy từ từ khi nao cái tâm ấy hiện thành màu xanh thi lúc đó lắc playbook nó sẽ nhảy,mình phá trò này rồi nên cần hỏi j cứ nhắn mình,sđt ở chữ ký,chúc bạn vui vẻ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019