Elephone Vowney: điện thoại Windows 10 Mobile & Android 5.0 dùng màn hình 2K, 3GB RAM, giá 299$

sonlazio
17/9/2015 11:43Phản hồi: 175
175 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bosvtar
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình search thấy nó có phân phối ở Việt Nam này.
http://www.elephonevietnam.com/2015/08/elephone-vowney-4g-ram-32g-rom-55-inch.html?m=1
vlcdng
TÍCH CỰC
9 năm
Hinh ảnh design thế này thì đẹp chứ thực tế thế nào thì k biết dc... mấy con Sky pantech lên ảnh lung lih là thế mà cầm vào thì....
Mình ko lạ vs hãng này . mình chuyên nghịch đt Tàu mà. Hãng này nghe cấu hình thì Haoai nhưng dùng rất mau tã. Mấy con P7000 và P8000 pin cao nhưng tụt như tụt quần nên đừng ai hy vọng nó tốt nha. Đồ Tàu cứ Xiaomi, meizu, Huawei, Lenovo mà Phang
phong_huynh0
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mimosa1805 mình cũng đang xài chung với con 6plús ,thật sự con p8k này pin rất rất là ngon luôn ,onl wifi chắc fai 7 hoặc 8h ,chỉ là camera chụp hình xấu tệ luôn hehehe ,mà ko bik xài 1 thời gian nó có bền ko thôi
mimosa1805
TÍCH CỰC
9 năm
@phong_huynh0 Camera thì đúng chụp quá xấu dù nói là cảm biến của Samsung (chắc đời Note 1 hay S1,...gì đó 😁). Cảm biến vân tay ăn đứt con Note 4 cùi ghẻ, máy nặng mặt sau lưng xấu, được cái pin lâu. Hôm thử từ 100 đến 0% Oncreen được 8h trong đk chỉ dùng wifi.
mimosa1805
TÍCH CỰC
9 năm
@vohinhtrolai Chắc bạn đang nhầm oncreen với online liên tục. Con này sài liên tục tầm 2 ngày mở wifi 3g vô tư nhé
@mimosa1805 Ko hề nhầm. Meizu m1 on liên tục wifi là 6h , mx5 là 5h30, mi4 tầm hơn 5h30. Pin chỉ 3000. Pin elephone 4000 gánh màn fullhd mà chỉ hơn tẹo. Dùng lâu dài ko ổn đâu, bạn có thể vào diễn đàn xem
Cấu hình quá khủng khiếp.
vãi cái giá ngon.
Razor11
CAO CẤP
9 năm
Làm gì có mt6785 nhỉ
Beelego
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình cảm thấy k đáng tin lắm vì windows 10 for phone theo như mình nhớ thì chỉ chạy chip qualcomm với Intel (giống vs chip zenphone ) còn chip MTK thì hình như k hỗ trợ. Đấy là nếu mình k nhầm.
nghi vấn hàng madein tàu khựa
cái giá..Thật không thể tin nổi!!!
KLQ nhưng cái thiết kế loa thoại xấu muôn đời của Samsung mà cũng có hãng học hỏi à
con nặng tận 650g sao, không thể tin nổi, nguyên khối và sánh với Ipad pro 12.9 inch nặng 700g rồi. Điện thoại gipwf nặng quá, chả bù cho s6e+, quá nhje so với màn hình 5.7 inch của em nó 😔
Long kengg
TÍCH CỰC
9 năm
WIn 10 mobile chưa chính thức thì lsao có thể ?
tốt quá. giờ mình chỉ mong lumia chạy android cho nó lắm ứng dụng.
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
Vãi cả Mod.... nếu liều mình bạn có thể..... ^^ mod hài vãi ^^
Thật sự là mình không thể hiểu được tại sao các hãng TQ lại có thể làm ra được chiếc đttm với giá rẻ như vậy.
zonzonvn
TÍCH CỰC
9 năm
Công bằng mà nói thì thiết kế rất đẹp...
Đang băn khoăn nó hỗ trợ cả 2 Os kiểu gì?
macpro87
TÍCH CỰC
9 năm
Cảm biến trước giống lg, phờ lét giống 5s, loa thoại giống đặc của sam, vân tay khá giống iphone, anh này bá đạo vãi ^^
mua online ngại mỗi mấy ông hải quan 😔
Một con máy quá đẹp, quá ngon và giá thì quá chất, hơn hẳn em Bphone nhà mình. Có nên thử liều mình ko nhỉ 😁
Pop-up
TÍCH CỰC
9 năm
nghe ảo quá trời
Truongbv09
TÍCH CỰC
9 năm
Không biết ảnh minh họa hay thật đây, nếu là thật thì cũng ăn đứt thiết kế phân khúc cao cấp của khối hãng khác.
p/s : nếu bán ở VN thì mình cũng liều, còn vụ này Mod liều trước đi, đỡ phải mất công mượn máy !
Kaka38
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Truongbv09 avatar ngon thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019