Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Em sn 1998 đang là sv trên Hà Nội và định mua xe Air Blade đời 2011 biển BGiang chạy được 19135 km

26/9/2017 2:44Phản hồi: 18
Chào các bác . Em là sinh viên trên Hà Nội sau đây em có mấy câu hỏi mog được các bác chỉ giáo
1. Tinh trạng xe AB 2011 đi đc khỏng 19 vạn chính chủ của chị bắc giang giao bán 21 triệu
2. Em muốn hỏi cách đi coi xe coi máy ntn ạ và em mua e này đi học và về quê từ hà nội với bắc ninh có ổn không . Tình trạng tiết kiệm xăng và máy có bốc có ổn k ak
3. E muốn hỏi cách snag tên đổi chủ và cấp biển mới bắc ninh . Chủ xe thì bắc giang ạ
18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hình của em nó đây ạ
muốn trả lời dùm mà viết sai chính tả nhiều quá, đọc không được, không hiểu ý nên thôi. sinh viên gì mà viết tiếng việt còn không ra hồn.
Xin lỗi bác e đã sửa lại rồi ạ
Nhe la
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mua ngay va luôn xe mới.
Bác hoan hỉ nói rõ cho e hiểu ý bác đợc không ạ
cu_vấn1992
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe đời 2011 này máy nó kêu lớn lắm em.xe đời này ko nên mua lại tốn kém tiền sửa chữa.kiếm còn xe mới đi cho an tâm
AB đời 2011 đi máy kêu to, gằn, không bốc nhưng bù lại khá tiết kiệm, đời 2011 đầu to này cũ tầm 20tr thôi, giảm xuống 20tr thì hẵng xem xét mua. Không thì với 21tr làm con Wave 100 mới tầm 16tr hoặc Blade bản thể thao cao nhất của nó là 20tr600, nhẹ nhàng tiết kiệm bền bỉ, sinh viên chỉ cần thế là đủ.
Mình chịu bảo hành thay dầu lọc khí lokc dầu các thứ có đc k bác xe có bt k
Kêu to và gằn là do từ nhà máy đã vậy rồi ạ
Mấy bác cho e hỏi bản thể thao khác ở điểm gì ạ
Và cho e hỏi khi đi xem xe lưu í điều gic ạ
xe đi cũng ít, mua cũng đc
duclaphd9x
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nghe có vẻ bạn đã kết con xe đấy rồi, vậy thì chỉ cần cách xem xe và mua thôi. Nếu không có kinh nghiệm chọn xe thì khó nói lắm. Nếu đã đi ab hay các loại xe khác thì b cứ đi vài vòng xem xe vận hành thế nào. Không lẽ người bán người ta đi bình thường mình mua về lại hỏng ngay được sao
Các bác có cách coi xe hay lưu ý gì không ạ cho e xin link
Chu Q Tùng
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thích con máy cày này rồi nên lú lẫn,cứ hỏi cách xem xe.phải nghe đã e ạ.
Chu Q Tùng
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con xe này là tệ nhất trong dòng Air blade nhé, nó làm bạn với máy cày nên phải xem xét.sv có tầm ĐẤY tiền mua con xe số chạy có chục năm mới hỏng rồi đi làm có tiền tính tiếp đừng rước của nợ về mà sửa có mà gánh gạch cho rồi.
Mình đang đi chiếc này nhưng màu khác, chạy 5 năm hơn 40k km máy móc vẫn ngon, chỉ có bộ nồi kêu um sùm nên tốn tiền làm 2 lần.

Sent from my phone using Tapatalk
Các bác cho e hỏi về con xe shark 150cc or 170cc giá tầm 23-27 có ổn k ạ
huythong10c5
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vũ Bình Minhhhh shark rất tốn xăng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095