Em xin địa chỉ khách sạn gần Nguyễn Du, Hà Nội ạ

nguphuong
17/10/2017 8:40Phản hồi: 13
Hihi, giống như tiêu đề ạ em đang có nhu cầu cần tìm khách sạn khu vực gần đường Nguyễn Du vì tháng tới em và mẹ từ HP ra Hà Nội mấy ngày có chút việc chỗ Thẩm mỹ viện Kangnam 38 Nguyễn Du ạ 😃. Nên em đang tìm khách sạn 3 sao nào gần đó để tiện đi lại. Chắc sẽ ảnh hướng đến sức khỏe một tí nên em muốn tìm khách sạn nào thoải mái yên tâm và đặc biệt là phải yên tĩnh k ồn ào ạ. Mong mọi người chỉ chỗ cho em. Em cảm ơn nhiều
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Gần đấy thì bác xem khách sạn Rosaliza đi, ở đường Trần Quốc Toản í, song song với đường Nguyễn Du đó, từ chỗ đó ra TMV Kangnam có mấy chục mét, đi bộ 2-3' thôi. Bạn làm bác sĩ nào đó?
@thuquynh9 Gần thế thôi ạ c? thế thì tiện quá cảm ơn c nha. Mà ks này chất lượng thế nào hả c? E hẹn với bác sĩ Huy c ạ
HuyNBN
TÍCH CỰC
6 năm
Mường Thanh Hanoi Centre Hotel
78 Thợ Nhuộm, Trần Hưng Đạo, Hanoi and North, Hà Nội
024 3942 7777
https://goo.gl/maps/Ph9c8Hiqkn42
@HuyNBN Em sợ hơi xa ạ huhu. Em thấy cái khách sạn Rosaliza chị ở trên chỉ cho cũng khá ok lại gần nữa nên em đang cân nhắc xem sao ạ. Cảm ơn anh/chị 😃
ôi sang tháng mình ra HN con bạn mình đang đặt phòng cho m ở ks Rosaliza này này. Trùng hợp thế. Cái này được không vậy mng?
Mình chưa ở nên cũng không biết chính xác lắm. Tại bạn í hỏi gần NDu mà mình biết có cái ks đó gần nhất nên mình bảo thôi. Khách sạn í to lắm lại rất có tiếng ở khu này, đi qua lúc nào cũng đông khách ra vào tấp nập nên chắc dịch vụ chất lượng tốt. Mấy bạn cứ lên tripadvisor mà xem review
mrqd
TÍCH CỰC
6 năm
KS công đoàn bạn à. KS này trên phố Trần Bình Trọng. Từ đó ra thẩm mĩ viện khoảng 400-500m
@mrqd Mình từng ở khách sạn công đoàn trần bình trọng, khách sạn này của nhà nước hay sao í nhỉ các bạn? Nhân viên ở đây rất nice, rất nhiệt tình
Cá nhân mình cũng từng ở ks Công đoàn thì lại thấy phòng ốc ở đây khá cũ, ẩm mốc, cảm giác có mùi hôi, thảm cũng hơi cũ. Được cái đúng là nhân viên khá vui vẻ, chu đáo. Từ đó ra ND thì phải đi vòng vì đó là đường 1 chiều, còn đi bộ thì cũng hơi mệt đó
@trandang312 vì ks có lâu rồi nên đúng là cũng có hơi cũ thật 😃
Rosaliza mình ở rồi nhé. Chất lượng phòng và dịch vụ rất tốt, phòng đẹp, sạch sẽ, ăn sáng buffet ngon, nhân viên thân thiện
Cảm ơn mọi người ạ. Khách sạn Rosaliza này có vẻ được đó nhỉ, trên mạng em cũng thấy nhiều người khen. Em đang xem hình ảnh trên mạng thì thấy đẹp ạ, phòng phèo thiết kế em khá ưng. Là cái này đúng không ạ http://www.rosalizahotel.com.vn/
@nguphuong đúng nó rồi đấy bạn ạ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019