Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Epic Games đang tặng nguyên bộ Batman 6 game chỉ trong tuần này, nhanh tay anh em ơi

bk9sw
20/9/2019 7:9Phản hồi: 84
Epic Games đang tặng nguyên bộ Batman 6 game chỉ trong tuần này, nhanh tay anh em ơi
Tuần này Epic Games đang tặng miễn phí bộ 6 game thuộc series Batman: Arkham và Lego Batman Trilogy. Thực tế chương trình tặng game mỗi tuần này đã được Epic Games phát động từ lâu, anh em nếu đã cài Epic Games trên Windows PC thì sẽ nhận được thông báo tặng game thường xuyên, thời gian tặng có hạn nên anh em cần nhanh tay nhé, qua tuần sẽ tặng game khác.

Cần phải có tài khoản Epic Games trước, nếu anh em chưa có thì vào đây để tạo nhé, miễn phí, có thể dùng tài khoản Google hoặc Facebook nhanh gọn.

Sau khi đã có tài khoản và đăng nhập trên web hoặc trên ứng dụng Epic Games Launcher thì anh em có thể vào Store > chỗ Get a free game to play every week thông báo đăng tặng miễn phí 6 game Batman cũng như trong tuần tới kể từ 26 tháng 9 đến 3 tháng 10 sẽ tặng 2 tựa game là Everything và Metro 2033 Redux (rất đáng chơi nè).

Nhấn vào Free Batman Games > sẽ có 2 bộ Batman, mỗi bộ 3 game. Anh em vào từng bộ rồi nhấn nút Get màu đỏ, bình thường bộ này giá 23,99 USD, nay Free.

Cửa sổ thanh toán sẽ hiện ra giống như khi anh em mua game nhưng giá là 0 đồng > anh em cứ việc nhấn Place Order > hoàn tất.

Để cài game thì anh em sẽ cần cài đặt Epic Games Launcher ngay sau khi nhận xong game, thấy cửa sổ này thì anh em nhấn nút màu xanh để tải về và cài đặt.

Trong bộ sưu tập 6 game này thì Batman Arkham có đủ 3 phần gồm Arkham Night, Arkham City và Arkham Asylum còn Lego Batman Triology cũng đủ 3 phần là The Videogame, DC Super Heroes và Beyond Gotham.
84 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

conga_91
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhon quá
RuinTran
ĐẠI BÀNG
5 năm
@conga_91 Ko có tgian chơi, lấy cả đống game steam, origin, ubisoft, cả epics này mà chưa chơi đc miếng nào 😔
@adagioleonard Lão ta cà khịa ấy mà 😆
rintakis
ĐẠI BÀNG
5 năm
@adagioleonard Free vẫn ngon mà bác :v
TungPig
CAO CẤP
5 năm
@RuinTran Người bận rộn không nên tốn time dù chỉ là 1 phút để comment kiểu vô nghĩa chỉ nhằm khoe mình bận rộn như thế này
pomme_bleu
TÍCH CỰC
5 năm
cho thêm tiền e cũng không thèm tải, có ai giống em không?
Tr Thay
TÍCH CỰC
5 năm
@pomme_bleu Có luôn bạn ơi
silua93
ĐẠI BÀNG
5 năm
@minoan Tải về để nặng máy chứ có chơi bao giờ
@pomme_bleu Phá đảo hết cmn rồi ~.~
@silua93 Mình thì mê batman nhưng ngặt cái không khoái game đánh đấm lắm.
Bạn nào chưa chơi thì vào xúc thôi. Series Batman này chơi phê vãi, cơ chế combat hay, sau này rất nhiều game học theo. đã mua bản GOTY và cày full trophies hết rồi nên chả ham hố 😁
Hà Link 08
ĐẠI BÀNG
5 năm
@adagioleonard Game?
@HoangNSN ?
Hà Link 08
ĐẠI BÀNG
5 năm
@adagioleonard Là Game Of The Year edition đó :-ss
@HoangNSN Nghe cũng hợp lý đó. 8 điểm
Quất luôn anh em, miễn phí có bản quyền!
@phucprolangtu o_O
phanbao
ĐẠI BÀNG
5 năm
Game như hạch, tải làm gì, chỉ có game ứ ứ thì mới đáng chơi
pomme_bleu
TÍCH CỰC
5 năm
@phanbao Chơi xong chắc chân tay bủn rủn hề ;-)
phanbao
ĐẠI BÀNG
5 năm
@pomme_bleu Mỗi lần chỉ chơi nổi 1 ván tối đa 30 phút, xong tay chân tất cả điều xụi lơ. Đở tốn thời gian
khoa318
CAO CẤP
5 năm
Cám ơn admin chia sẻ. Thời chơi game trên máy tính có lẽ đối với mình là hết rồi =))).... Những ngày xưa của VLTK, AU hay Warcraft v.v ở tuổi đôi mưa... Giờ mà chơi game thì cứ chơi trên con Xbox one S, Switch, N3DS hay PS Vita thôi.... Ngồi trên PC chơi không nổi haiz 😔
Nhân vật mình ko thích nhất. Siêu năng lực "giàu" ko hợp vs mấy thằng nghèo như mình
@westlifeplaywar vãi bác 😁 :D
TqTTpT
TÍCH CỰC
5 năm
xịt pẹ, thấy già vãi, h éo có thời gian ngồi chơi game pc luôn 😔(
Epic tặng thì thà mua từ store khác hoặc cùng lắm crac k còn hơn 😆)
@NguyenTuanKiet.ntk nhưng nó thua chơi crvck ở chỗ nào? bạn nhận free bên epic thì dev dc tiền, bạn dc game chơi, bạn tải crvck thì ai được cái gì?
@NguyenTuanKiet.ntk linux? ông có xài linux ko mà khóc thuê cho người xài linux vậy? Nếu ông là 1 trong 0.xx % người dùng xài linux thì phải chấp nhận mình là thiểu số thôi chứ la làng gì? Số lượng ng dùng linux quá nhỏ để dc các hãng lớn quan tâm. Thế sao ko chửi origin, uplay, battle net ko support linux?
cloud save đã có, nếu có lỗi thì mời report bug lên support.
shopping cart, forum, user review ok công nhận thiếu, nhưng ai biết được sau này nó add thì sao?
Thêm launcher thêm nặng máy? Tiếc vài trăm mb để bỏ qua hàng tá kho game khác ngoài steam? hello? origin? uplay? battle net?
Game độc quyền? nó có tiền thì nó thích làm gì chả được? chiến lược kinh doanh của người ta nó thế.
Anti epic trên reddit cũng chẳng khác gì 1 hội circlejerk lẫn nhau
xadieu92
ĐẠI BÀNG
5 năm
@lanehacker7294 Giờ lĩnh vực gì cũng có thượng đẳng cả bạn à . Mình thì game free là mình thích rồi
buiphuloc
TÍCH CỰC
5 năm
@NguyenTuanKiet.ntk Có thể epic thua các store khác, nhưng bảo game nó cho miễn phí mà thua game crac k thì m đúng oc ch ó
Game tuần này ngon quá
counter
ĐẠI BÀNG
5 năm
3 bộ batman, 3 bộ lego batman
Ngoài Aoe ra mình không chơi game nào khác trên PC.
Giờ lớn rồi thời gian shijt đâu mà chơi.
Cho tiền em tải về cũng chịu thôi.
Coi sẽ thì được. 5p thôy
Vừa lấy xong, chưa biết bao giờ mới có thời gian trải nghiệm đây
S777
TÍCH CỰC
5 năm
Miễn phí trên PS thì ngon chứ lâu cũng ko chơi game trên PC nữa?
Epic khô máu với steam 😆))
14025025
TÍCH CỰC
5 năm
mình cũng hay ham hố hóng mấy game free này, cũng sắm pc cấu hình nọ kia để vừa làm thêm ở nhà vừa chơi game. =)) mà chưa có thời gian cài được game nào ấy chứ đừng nói là chơi. :-s trong tuần thì đi làm mà cuối tuần về trông con, hết cả thời gian. T.T
p/s: comment trên tinh tế này rất hay bị lỗi chính tả nhé. mình đoán là do bộ gõ đi kèm :-s

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019