Evasi0n 1.5.3 JB Untethered iOS 6.1.2 > 6.0 cho iPhone5, 4S, 4, 3GS, iPad4, 3, 2, mini (update 20-3)

cydiatoday
29/1/2013 4:32Phản hồi: 3.686
3.686 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Re0
CAO CẤP
11 năm
đã xong activator, còn SBS setting thì có hữu ích gì mọi người cụ thể hộ tớ với
Re0
CAO CẤP
11 năm
cái mà hiện thông báo trên notifications như là bật tắt các wifi , là ở đâu các pro
ypmv2
TÍCH CỰC
11 năm
@Re0 Cài batterydoctor đi không cần phải sbsetting.
Re0
CAO CẤP
11 năm
@ypmv2 thế à , uhnm , tớ cài coi sao , vừa đi sắm tết về , nóng quá ,Yên Bái mà
minhchinh05
ĐẠI BÀNG
11 năm
ơ nhưng mà cho em hỏi tạo xong bản custom ios 6.0.1 restore lại xong khởi động lại màn hình đen xì có bác nào bị như thế không ạ
em sợ bản 6.1 lại như thế. cài lại nhiều lần qa
kute9x
ĐẠI BÀNG
11 năm
mọi người cho mình hỏi là sau khi jaibreak bằng phần mềm này thì mình có phải add source nữa ko vậy, và nếu add thì add thế nào mọi người hướng dẫn mình với, mình tìm ko thấy 😔(
Dã Jai cho em iphone5 Sprint,hiện đang dùng ngon chưa thấy dấu hiệu gì. Lúc jai thì hơi thót tim 1 lúc thôi vì màn hình bị treo táo nhung RS lại 2 lần là ngon. Bây giò chưa dám Power Off
Các bác choe hỏi: sao cứ có người gọi đến là máy e tự động reset ạ.helpppppp
Đã JB IP5 bản w, giờ muốn cài game mất tiền thì làm thế nào mọi người?
thanhbk
TÍCH CỰC
11 năm
4s đang ở 5.1.1!giờ lên 6.0...6.0.1 rồi 6.1!về lại 5.1.1 đc ko các bác?ko biết mấy tool sau này có cải thiện gì ko cho 6.1 chứ sợ mới có 1 tool còn lỗi lắm 😁
donan
TÍCH CỰC
11 năm
Mình vừa Jaibreak con IP5 của mình xong nhưng vào appstore.vn và hipstore để cài app nhưng không thể cài và toàn bị lỗi, xin cách khắc phục
chỉ cho em cách đưa từ điển đuôi ipa vào với ạ,em làm theo hướng dẫn trên mạng nhưng ko đc,ko tìm thấy installous cũng ko add đc cydia.hackulo.us vào 😔
Các bác ơi giúp em với. Con 3GS của em vừa up version 4.1 lên 6.1. Trước khi lên 6.1 em đã backup trên itunes, sau khi restore version 6.1, em chọn set a new iphone chứ chưa chọn back up ngay, sau đó em JBU 6.1, quay lại định restore backup từ itune thì không thấy cái vừa backup đâu>Các bác xem có cách nào giúp em , mất hết danh bạ, tin nhắn, ảnh rùi,huhu
conan23
ĐẠI BÀNG
11 năm
@fmclub Bạn đăng nhập rồi mới backup nha. Là đăng trên itunes đó bằng chính tài khoản mà trc kia bạn backup nha!
Chúc vui!
Chiều nay mình JB 2 lần, lần đầu cài SB setting ko đc, nhưng download app từ appstorevn đc, lần 2 thì ngược lại. KO hiểu vì sao ko download app từ appstorevn đc, cả iphone lẫn ipad, nhưng lần đầu tiên JB lại đc.
có bác nào jb ios 6.1 rùi reboot lại gặp 2 lỗi sau chưa ạ:
1. bị treo máy phải reboot lại hai ba lần mới được.
2. Vào dự báo thời tiết là cứ bị văng ra không vao được.
Em đã remover đi remover lại 2 ba lần vẩn thê không jb thì vào dự báo thời tiết vẫn ok.
bác nào giúp e vs sao e dow cái link về rồi nhưng mà k ấn đc nút jb để nó chạy ạ
doll_soul
ĐẠI BÀNG
11 năm
May quá 4s mình jb xong vào thời tiết ko bị văng.
langtu069
ĐẠI BÀNG
11 năm
4s tuỳ máy hay sao đó, máy mình jailbreak xong exit rồi reboot bị đứng màn hình chạy jailbreak, lúc thì đứng ở patch kenel lúc thì đứng chổ khác, giữ power + home thì thoát được, khởi động lên vẫn có cydia, nhưng màn hình lăn tăn như gợn sóng. đã làm mấy lần trên win và mac đều bị hết. Đã rétore lại firmware gốc. Chờ bản jailbreak update sửa lỗi
bác nào vào giúp e vs khó hiểu quá ah cắm ip vào máy tính rồi làm theo bước 1 nhưng k ấn đc nút jb tks bác nào tl giúp e
😔( có bác nào chỉ giùm em vs

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019