Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Evasi0n 1.5.3 JB Untethered iOS 6.1.2 > 6.0 cho iPhone5, 4S, 4, 3GS, iPad4, 3, 2, mini (update 20-3)

cydiatoday
29/1/2013 4:32Phản hồi: 3.686
3.686 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Neu minh ko lam thi ipod gen 5 luu shsh cho vui thoi,'chu ko ko len xuong dc.
Neu muon, ban dung ifaith, dua ve dfu ( tham khao nhe) roi dump shsh, lay ra de do. Chu hien g chua co tool len xuong cho chip A4 tro len
Ae ơi . Hình như Ios 7 jaiback dc rui ak.....
@kimthuc2013 là gì bác gửi link luôn đi bác
@lttn90 Nó chỉ có trên facebook thui ak. Bác vào facebook tìm tên : apple iphone5 có cái hình nền con số 7 ak.... Tui cung chi xem thui chứ k bit co thật jaiback dc ios 7 k nữa... Mà xem clip ấy mở mang tầm mắt lắm ak hj
@kimthuc2013 Fake ông ơi!
@cydiatoday vay ak.....lam tui tuong thật.....cứ tưởng tụi nó hacker giỏi ^^
iphone 4 lock đang ở 5.1.1 lên ios 6 nào ổn định thế mấy bác? mình muốn xài một số app yêu cầu ios6+
@ppham h lên chỉ có lên ios 7
@lttn90 nhiều bác nói iphone 4 lên ios7 chạy chậm lắm, và cũng không xài hết các hiệu cải tiến trong ios7, nên mình muốn lên ios6 là được rồi
@ppham mà apple nó khoá ios6 rồi k cho lên 😔
cho mjnh hoi mjnh co con iphone 3gs 8g lock mjnh vo itune lo up len 6.1.3 rui gio no khong nhan sim . thu restore lai may lan rui mak hok dc.dung sn0wbreezedl-master de jb lai cung hok dc cu chay xong may toi thui ban hoai hok len nguon. co ai bt lam on chi dum min nha.
Có ai giai thix dùm mình dòng này ko ạ. Mình đang cần chạy lại fw 613 cho con Touch gen 4. Mình tính Shift + RS lên 613 sau đó dùng tools để JB nhưng sao ở đây lại nó dùng SLFW và phải chọn FW 6.0 trước nên không hiểu lắm (vậy là mình phải down thêm FW 6.0 về máy nữa hả). Thanks all
Rõ thế còn hỏi?
Không down 6.0 thì SLFW vào đâu?
đã JB thành công cho IP5 6.1
Xin chân thành cảm ơn bác 😃
ToNgoc
TÍCH CỰC
11 năm
Lâu rồi ko được JB hình như quên mất JB rồi. hóng cho IOS7 quá
Hóng 6.1.3
@tranminhtuan.mkt Sao không hóng 7.0.2?
Thử tưởng tượng 6.1.3 nếu có JB xong cài Cydia bậy bạ ăn táo liệu có restore 6.1.3 được nữa không?
@cydiatoday Cũng nguy hiểm thật bác ạ.máy e đang 6.1.3 cứ hóng tool jb đã rồi tính sau.nếu ăn táo thì đành lên 7x thôi bác ợ.chứ h mà hóng tool jb 7x còn lâu hơn
Mà e chỉ cài mấy tweak cần thiết thôi còn đâu cài app chùa .hehe
minhnhat44
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cho em hỏi là iPad4 của em chạy iOS 6.0.1, bi h em JB máy. rồi giả sử sau đó em không muốn JB máy nữa. vậy có thể restore máy về lại nguyên trạng như trước khi JB máy hay ko ?
Là vẫn sử dụng các bản iOS 6.x, chứ hiện em chưa muốn lên iOS 7
@minhnhat44 Câu trả lời là không bác nhé!
Trừ khi có tool update hỗ trợ việc này của các Hackers/Devs 😃
anhld86
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác cydiatoday ơi cho em hỏi sao máy em iphone 4s chạy 6.o.1, jaibreak bằng evasion 1.5.3 xong, cài 1 số app trên cydia chả biết thế nào mà bây giờ cứ vào app nào trên máy là máy lại tự khởi động lại, không báo lỗi if safe mode nhé. hic, em đã thử jaibreak lại nhưng cứ cài app trên cydia về là nó lại bị như vậy là sao bác ? hic. giúp em với ! em không muốn lên ios7
@heo_rung86 có app nao đó mà trên cydia bạn cài vào dt cua ban ko tương thích
anhld86
ĐẠI BÀNG
10 năm
@quochuynh_cute không tương thích thì nó phải báo if safe mode chứ bác, đằng này vào là respring lại máy lun. hic
@heo_rung86 Chẳng những không báo safe mode mà chỉ báo trái táo thôi thì kiện ai?
Tạm thời xa rời iphone vì chưa chấp nhận được giao diện Os 7 loè loẹt. Vẫn giữ con 4s với os 6 như là một kỷ niệm.
iOS7 lâu ra JB nhỉ 😔 các bác có thấy thông tin gì khả thi không ạ?
Khi nao co jbd 6.1.3 cac bac

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Khi nao co jbd 6.1.3 cac bac

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
@android_robot Qua năm 2014 bác à 😁 ráng chờ đợi nha.Nghe hacker iH8sn0w nói như thế 😃

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
mangrata
ĐẠI BÀNG
10 năm
Qua năm 2014 có thể là đầu năm, giữa năm hoặc cuối năm. Mà cuối năm 2014 mà vẵn chưa có thì có thể hacker iH8sn0w sẽ hẹn sang 2015 có thể là đầu.....Mà cuối năm 2015 mà vẫn...😁
macahoa
ĐẠI BÀNG
10 năm
@mangrata mình thích câu trả lời của bạn, đầy đủ là như thế là đúng rồi!
các pro cho mình hỏi máy mình đang ở 6.01, bây giờ jb xong, sau này mình ko muốn jb nữa thì có cách nào reset lại cho trở về lại bản 6.01 này ko a
mangrata
ĐẠI BÀNG
10 năm
ngoài restoce lại thì vô phương

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019