EveryPhone , điện thoại Windows 10 mỏng nhất sẽ bán từ ngày mai với giá 325$

sonlazio
27/11/2015 7:20Phản hồi: 179
EveryPhone , điện thoại Windows 10 mỏng nhất sẽ bán từ ngày mai với giá 325$
Nhà sản xuất Yamada Denki của Nhật vừa giới thiệu EveryPhone, chiếc điện thoại Windows Phone mà họ cho là mỏng nhất tính đến thời điểm hiện tại. Sản phẩm dự kiến sẽ được bán vào ngày mai với giá khoảng 325$ hoặc nếu dùng gói của nhà mạng thì vào khoảng 14$ mỗi tháng trong vòng 2 năm. Với việc chỉ mỏng 6.9mm (vừa tròn 6.9) thì EveryPhone có cấu hình không mạnh: SnapDragon 410, màn hình 5.5" 720p, 2GB RAM, 32GB bộ nhớ trong và pin 2600mAh.

Vì một lý do nào đó, trong thời gian gần đây thì các nhà sản xuất Nhật Bản khá thích các sản phẩm Windows Phone. Một nhà sản xuất nội địa khác là Geanee cũng giới thiệu chiếc WPJ40-10 cuối tháng tuần trước.
  • Kích thước: 154.8 x 78.6 x 6.9mm.
  • Trọng lượng: 138.6g.
  • Màn hình: 5.5" 720p
  • Chip xử lý: SnapDragon 410 1.2GHz
  • RAM: 2GB LPDDR3
  • Bộ nhớ trong: 32GB
  • Pin: 2600mAh.
Điện thoại của Geanee
179 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tienloc.com
ĐẠI BÀNG
8 năm
winphone dùng mượt . chỉ cái ýt ứng dụng
zovemoon
TÍCH CỰC
8 năm
@minh sp c

như này có dc gọi là chính thống chưa ạ, bác dùng htc thì có thể tìm phần mềm chỉnh sửa khác, nhiều ae cũng chia sẻ nhiều phần mềm chỉnh sửa lắm, tìm chút là ra
ngockiennq
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anhyeuemnhattrendoi Mình đã chia tay wp chỉ vì cái office của nó quá cùi. Thua cả office của bb10 luôn
minh sp c
TÍCH CỰC
8 năm
@zovemoon messenger chính thống nhưng bản của bác đc cập nhật như bên ios chưa ạ?. còn facebook e thấy vấn ghi Ms co mà
zovemoon
TÍCH CỰC
8 năm
@minh sp c Em k dùng ios nên k biết nó thế nào nhưng những gì em cần ở face hoặc các ứng dụng khác thì cái store nó đáp ứng đủ nhu cầu là ok rồi, còn để so sánh với ios thì wp chưa thể bằng ios hoặc android dc

Một người k ghét apple mà ghét mấy i cuồng chuyên đi chê bai người khác đã cho hay
Đắng lòng quá! Lumia 730 của mình không được ưu tiên lên Windows 10 mobile trước,Microsoft chỉ chăm chăm bán sản phẩm thôi. Mà giá này thì LGG3 LÀ MỘT LỰA CHỌN HOÀN HẢO NHẤT!
@Trai Songhien Nói đi ,chính xác là ngày tháng năm nào! Chơi ngay! Đừng bốc phét nha!
@Trai Songhien Nói đi ,chính xác là ngày tháng năm nào! Chơi ngay! Đừng bốc phét nha!
@Emraroianhoi1990 Billgates hôm qua nó cũng nhắn tin cho mình kêu "Lu830 của mày sẽ được lên 10" ;););););)
@kehuydiet091 Ok vậy là chuẩn rồi! Mình cũng vừa nhận được thông tin giống như bạn đó! Ngon lành rồi!
dobinhson
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hàng đẹp
Tồi tệ hơn cả con galaxy y nữa :mad:
@ilove1520 E thấy không như bác nói, thật sự không mượt tí nào cả, dùng cảm thấy khó chịu 😔
@kehuydiet091 :mad:
buithanhduy
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ilove1520 ap8 không mượt tẹo này mà giật bác ạ. nhưng chỉ cần cái ram khủng tí để đỡ cái IE không đọc mấy trang ảnh như xem xxx toàn out ra ngoài đang cao trào thì.... 😁
@hd79 Ông đấy là ông ấy lướt vội tay nhanh hơn não, nhìn nhầm cái đt Gennee bên dưới và tưởng là sp đang nói ở bài viết, công nhận là con Gennee kia thì xấu thật, có nét của Galaxy Y.

Em này nói chung khá đẹp, chip 410 ko vấn đề gì hết với WP, tuy nhiên điểm dở là 5.5 to quá, 5 thôi thì đẹp, và nữa là pin 2600 yếu có, lên 3300 thì tốt.
zovemoon
TÍCH CỰC
8 năm
xin chúc mừng thành viên mới của win phone 10
klq, nhưng bác nào có biết thông tin mấy ẻm mà ông mic giới thiệu khi nào mới về không ạ, máy ng ta nói phát ra ngay, ông mic giới thiệu cả tháng rồi mà chưa thấy nói gì đến ra hay ko
eeninay
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyentam91 950 và 950XL bán ra ở Mỹ rồi, còn các thị trường khác thì chưa thấy có gì?
@eeninay Nếu vậy thì phải có hàng xách tay rồi chứ nhỉ, chắc là chỉ mới cho đặt hàng thôi chứ chưa giao máy
@linhlinhmail lên youtube tìm video unbox 950 mà xem, 1 đống, thích xách tay xách chân gì cứ xách, ai cấm. nó chưa bán ở vn ko có nghĩa là chưa bán trên thế giới. OK?
zovemoon
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyentam91 thấy có bác kêu utube có ăn bốc rồi (unbox)
@zovemoon chờ về vn mà lâu quá, lại ko có thông tin gì chứ, nản với ông mic quá
dự là con này bán ok cho phân khúc phổ thông
bác micro chắc muốn lấy số lượng hơn chắc lượng rồi
mà dòng winphone phổ thông chơi song bai truc tuyen lag không ta.
quocphu67
TÍCH CỰC
8 năm
sao 5.5" mà màn hình nhìn bé thế các bác? hay tay tây nó to hơn tay ta nhiều thế?
@quocphu67 ảnh nó là con trên đầu bài cơ bạn. bên dưới là con tháng trước
@quocphu67 ảnh nó là con trên đầu bài cơ bạn. bên dưới là con tháng trước
nadreak
ĐẠI BÀNG
8 năm
@quocphu67 có lẽ chủ thớt lấy lộn hình, cái phần thông tin tiếng nhật kế bên ghi là smartphone 4" dùng windows 10 :v
Lượng bán thấp, ứng dụng nghèo nàn 😔
Khó cho WP
ilove1520
TÍCH CỰC
8 năm
@chetdichoroi Chỉ mong là chạy chung ứng dụng univesal với win 10 pc thì wp sẽ được thơm lây
@ilove1520 sẽ đc như bác nói, mình nghỉ chỉ là vấn đề time thôi, nhưng lúc đấy có lẽ phần ứng phải nâng lên một tầm
ilove1520
TÍCH CỰC
8 năm
@chetdichoroi Chẳng biết đến bao giờ. Mình thích iphone nhưng nó đắt quá. Thích wp vì nó mượt nhưng phải dùng android dù nó kém mượt hơn.
@ilove1520 Sống chung với lũ thôi bác
ides
CAO CẤP
8 năm
ko hề có ý định mua wp :v
ngiamom
ĐẠI BÀNG
8 năm
6.9 kìa 😁 có ai đọc vào nghĩ như mình hem
ngiamom
ĐẠI BÀNG
8 năm
6.9 kìa 😁 có ai đọc vào nghĩ như mình hem
jaysmall
ĐẠI BÀNG
8 năm
@ngiamom ko
bé_tí
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cứ Nhật là thấy ngon rồi, chỉ ko thích WINDOWS FONE :p
e cũng biết ra ở phần lan nhưng mà cũng lâu rồi mà, mãi chả thấy tăm hơi đâu, bực thật
@nguyentam91 thông tin đâu mà nói bán ở Mỹ vậy ? Hđh chưa có bản rtm nữa mà bán gì.
ngon
nói thật là xấu cần phải chỉnh
zovemoon
TÍCH CỰC
8 năm
đên
đến lúc dc trải nghiệm những cái mới mẻ thì bác lại ra đi. chả bù cho em. ham của lạ
Trâu chậm uống nước đục... Chúc mừng đội Windows phone !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019