evleaks: Cấu hình Note7 chính thức: 5.7" QHD, 64GB, microSD, 12MP, iP68, thêm màu xanh dương

sonlazio
26/6/2016 11:33Phản hồi: 166
evleaks: Cấu hình Note7 chính thức: 5.7" QHD, 64GB, microSD, 12MP, iP68, thêm màu xanh dương
evleaks vừa đưa ra thông tin mà anh ta xác nhận về Galaxy Note7, theo đó chiếc điện thoại này vẫn sử dụng màn hình 5.7" SuperAMOLED, máy có cảm biến mống mắt, bộ nhớ trong 64GB, hỗ trợ khe cắm thẻ microSD, camera sau 12MP, trước 5MP. Đặc biệt nhất là Note7 sẽ đạt tiêu chuẩn chống bụi nước IP68 và có 3 màu: đen, bạc, xanh dương.

Người dùng từng tin xanh dương sẽ là màu xu hướng của năm nay, sau vàng 2 năm trước và vàng hồng năm ngoái, và có vẻ như Samsung cũng đã sẵn sàng cho điều đó.

Tham khảo: evleaks
166 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

id@wn...
TÍCH CỰC
8 năm
nếu như vật chắc chắn múc em nó ngay và luôn
bum anh
ĐẠI BÀNG
8 năm
xanh dương 😆)
tle79
TÍCH CỰC
8 năm
mong là có module và có thể thay pin như note 4
kidsbander
ĐẠI BÀNG
8 năm
Còn màu vàng, hồng, xanh lục bảo, trắng??? Nhiều quá mà sx có 3 màu thôi sao. Với cả quan tâm nhất là Ram có phải 6GB ko nữa.
vlcdng
TÍCH CỰC
8 năm
@kidsbander Thấy 4g ram cũng ngon rồi! 6G có thừa quá không
thienbrand
TÍCH CỰC
8 năm
@kidsbander Cần gì phải quan tâm, nhà sản xuất tự biết tối ưu mà.
@vlcdng Không có gì là thừa bạn ạ. Miễn giá đừng nhảy là được
@vlcdng Em đang kẹp note 2 với 5. Thấy 2g của note 2 giờ xài còn ko hết.
lenamlong
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kidsbander note là dòng chủ yếu vào phân khúc doanh nhân, văn phòng..nên không cần thiết những màu quá trẻ trung...đầu tư nhiều màu là một sự lãng phí không cần thiết!
nhocyuri2112
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chống nước giờ thành option bắt buộc phải có trên dòng cao cấp của samsung rồi , làm giống sony , pin 4k như A9 pro nữa thì ngon , chứ note 5 xài 1 time hơi hao pin
@nhocyuri2112 con A9 Pro pin 5000 mAh đấy bác
nhocyuri2112
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anhtuanngoc hì hì nhầm vs con A9 ^_^
@nhocyuri2112 A9 pro pin 5k bác ah

Sent from my SM-A9100 using Tapatalk
RIM
CAO CẤP
8 năm
Dòng Note thì cấu hình thượng thừa rồi, sao anh EVL này không leaks cái giá ở Việt Nam cho em gom thóc luôn nhỉ :p
@RIM chắc tầm 16-18tr như mọi khi vậy bác, ko dư dả lắm thì đợi thêm ít thời gian là mua thoải mái :rolleyes:
Tiếc quá. Mua s7e xong....
không biết có USB-C không?
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
8 năm
@trung76 Có usb-c nhé bạn, ngoài ra thì thiết kế chẳng khác nốt 5 là mấy đâu
@thinhmaya Nghe nói là note 7 sẽ có màn hình cong như s7 edge. Còn thiết kế nhôm kính mình cũng biết là SS sẽ giữ ít ra cho đến năm sau khi họ cho ra S8
@trung76 Có nhé b
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thinhmaya Có usb c và thiết kế gần giống s7e nhé. Chứ không giống note 5
thinhmaya
ĐẠI BÀNG
8 năm
@tuanvuespn vuông hơn s7edge nhiều
Dòng Note dùng là ổn nhất trong các máy của SS. Dùng Note 3 mãi k hỏng. Hichic
@kidlawa_1625 Còn note 3 của e đã hỏng. Ko biết bị làm sao mà nhận sim nhưng ko gọi ko vào mạng được. Sửa mà ko tìm ra lỗi.
Rất thích xanh dương M7 xanh dương quá đẹp
Sao không có xanh ngọc lục bảo nhỉ .Cá nhân thấy xanh ngọc lục bảo ok mà
TuânSDv
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phong ba 369046 5 màu lựa chọn nhé. Thằng cha đưa tin này còn bieetsits thông tin lắm.
@phong ba 369046 mình cũng thích màu emerald của s6, làm với kính quá đẹp
Tin của evleaks thì chuẩn rồi.
Chống nước rồi sẽ thành option phải có của đt cao cấp thôi. 😁
Ơn trời móng mắt vs chống nước đây rồi em sẽ về đội của anh
hóng một bước ngoặt như năm 2007. như thế này thì cũng không hơn các điện thoại khác là bao.
Những cái mong như Pin 5k,ram 6gb,chip snap 823 hay màn cong giống s7 e thì chưa thấy đăng.hóng tiếp.
oe oe
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thủ sẵn 20 củ quá...
Chắc màu của đợt đầu thôi, các đợt sau cũng sẽ đủ màu cả, Samsung làm chủ qui trình sản xuất, muốn custom gì cũng chỉ một note nhạc là có.

Còn màu xanh dương hay xanh lá gì mình không ý kiến đâu, vì điện thoại xanh dương Samsung làm cũng cả chục cả trăm cái rồi, giờ giả dụ là ai đó ra sau không có nghĩa là không ai được làm nữa... Nhưng nói nào ngay, cho đến giờ vẫn còn chưa có gì xác thực ngoài chuyện vạch cong vạch thẳng đã được phát minh lại thành vạch cong...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019