evleaks: iPhone 2016 sẽ ra mắt trong tuần lễ bắt đầu từ 12/9, có thể là 14/9?

sonlazio
23/7/2016 9:7Phản hồi: 162
evleaks: iPhone 2016 sẽ ra mắt trong tuần lễ bắt đầu từ 12/9, có thể là 14/9?
evleaks vừa dùng một từ ngữ rất lạ để nói về iPhone 7: iPhone 2016. Điều này có thể là một gợi ý cho thấy anh ta vẫn chưa chắc chắn về tên sản phẩm iPhone 7 như chúng ta đồn đoán bấy lâu. Đã từng có thông tin về iPhone 6x với x có thể là bất cứ thứ gì thay vì iPhone 7 nhưng chưa ai xác thực điều đó. Ngoài ra, evleaks cũng chia sẻ thêm là iPhone 6 sẽ ra mắt trong tuần lễ bắt đầu từ 12/9. Thông thường Apple sẽ giới thiệu máy vào thứ 4, tức khoảng 14/9/2016 nếu đúng lịch của họ.

Việc Apple sử dụng cái tên iPhone 6x với x là một chữ cái chưa xác định có thể sẽ không sai khi iPhone 2016 không có quá nhiều khác biệt so với iPhone 6s hiện tại. Nó vẫn duy trì thiết kế như cũ nhưng được cải tiến camera, cải tiến hiệu năng, nút home cảm ứng, có thể sẽ mỏng đi hoặc loại bỏ cổng tai nghe và được trang bị chống nước. Cũng có một số tin đồn về dung lượng pin cao hơn.

Tham khảo: evleaks, tnw
162 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

longruoi2905
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nói chung là cũng đẹp ngoại trừ việc nó xấu hơn mấy con khác.
quào, nhìn 2 cái cam đẹp ghia ;)
konkot
TÍCH CỰC
8 năm
iphone 7 sẽ dành cho năm 2017
Hôm trước trong topic về note7 đã có mấy ifan nhảy vào tranh số 7 là của iphone 7 năm nay rồi.
Giờ apple không đặt tên ip7 nữa thì biết làm sao😃
@thanhtuantvc Lại chuyển về 6 thôi!😃)
Năm nay iphone 7 ko ra mà là iphone 6ss nhé.với cụm camera siêu lồi và viền ăng ten siêu đẹp sẽ hot nhất nửa cuối năm 2016
@anh cô đơn Bạn nói đúng 1 phần, đó là iPhone vẫn hot nhất trong giới đt cuối năm. Nhưng có thể không bằng như trước.
iPhone 6SE nhé mod :3
mickey1989
ĐẠI BÀNG
8 năm
giờ ra thấy ổn định thì mua sài chứ ngoại hình khỏi bàn
@rosario6591 Không có nhiều tiền nên nhìn thằng giàu mình hay thích dìm vậy đó bạn.
X-one
TÍCH CỰC
8 năm
@rosario6591 Chủ tiệm nail ở Cần Thơ
@mickey1989 tôi là i mobile. mỗi năm phải sài đủ bộ lg 2e-htc 1e-sony2e-ss3e-ip2e mới đủ phê.
@rosario6591 nói thật nhé. đừng có cố đấm ăn xôi.
còn ngoại hình ip ý. tôi hỏi bạn giờ thiết kế nó cũng chỉ đến như vậy là cực điểm rồi. bạn quay sang bên sam sam kìa. 2-3 năm nhìn từ con s6 đến s7. rồi note 5,7 thì nó có khác mấy nhau ko. cũng như cái xe máy thôi. nhìn con dr của honda đó là thiết kế chuẩn, và mãi mãi ko lạc hâu.
bạn coi ip trừ thời 3s ra tính từ 4 đến 6s bây giờ là 6 năm ngay hiện tại nhìn cái ip4 đến giờ này nó vẫn có nét đẹp rất riêng và đặc trung, càng nhìn càng đẹp.
còn bảo ip6 ko đẹp ư thì quá nhầm rồi. thiết kế ip ko đẹp hoàn hảo về thẩm mĩ nhưng đẹp hoàn hào về kiểu dáng đơn giản và tôi khẳng định 5 năm nữa thiết kế ip6 vẫn đc chuộng.
còn s6,s7 của sam ư chỉ 1,2 năm nữa thôi người dùng sẽ chán mà. rồi lại quay về với thiết kê như ip6 thôi.
cũng như kiêu cái quần bò ý. cứ 1 mầu cứ đoen giản thì mặc đến 10 năm 20 năm ko lỗi mốt.
Iphone 2016 chứ mod
Đầu năm ra con iphone se.cuối năm ra con Iphone 6se 😁
ko thấy đẹp nữa rồi
Phụng Sồ
ĐẠI BÀNG
8 năm
wtf? ip6 ra bao lâu rồi mà còn sẽ nửa hả mod
1stlokj
ĐẠI BÀNG
8 năm
Một vài thay đổi nhỏ trông ngoại hình cũng đã không còn thấy " ngu ngu " như con 6 của mềnh roài.
Thế này thì ối người mua cho mà xem, vì các sản phẩm này hoàn thiện rất tốt từ các chi tiết nhỏ nên nhìn rất sang + thêm phần mềm trơn tru thì khỏi bàn.
P/s: Các bác cứ bảo 6 với 6s xấu chứ em thấy đc, mỗi mặt sau trông " ngu " tý thôi mà các cạnh mặt khác đẹp ấy chứ.
hennaotoko
TÍCH CỰC
8 năm
@1stlokj Mỗi cái viền dày quá. Giờ nhìn mấy cái máy viền mỏng quen mắt rồi, thấy dày chút là không thích.
Iphone 6 pro
@Đức Nguyễn Anh Cùng suy nghĩ 😁
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cứ của apple thì kiểu gì chả đắt hàng. Nhất là mấy thanh niên mang iphone để tán gái
Khả năng cái tên iPhone 7 sẽ không dùng cho mẫu này năm nay.
Mặt khác lịch trình thiết kế iPhone cũng đã được thay đổi, vậy có nghĩa là đến năm sau mới có iPhone 7 và một thiết kế mới. Mình thấy cũng có lý vì mấy thiết kế leak lần này ko mấy khác đời trước.
Hoặc chỉ đơn giản là leak mà 😃
ko có siêu phẩm xấu, chỉ có siêu phẩm xấu hơn siêu phẩm khác. hóng 6ss plus quá. dự là có chống nước vì cok từng nói người dung sẽ ko song nôi nếu thiếu ip mới này.(đi bơi,đi tắm vẫn dung ts đc)
tuanvuespn
ĐẠI BÀNG
8 năm
Năm ngoái apple có ip 6 speed
Đầu năm nay có ip speed edition
Biết đâu cuối năm lại có ip6ss- 6 speed edition.
App thật sáng tạo.
@tuanvuespn Say à bạn?
6 lên 2016 rồi lên 8 bỏ qua 7 giống kiểu thang máy thay tầng 13 bằng 12b 😁
Thời này là thời nào rồi mà còn nhắc đến iPhone . Cũng chỉ là cái smartphone cảm ứng mà thôi không hơn không kém nhé . Tại sao cứ phải chi tiền cho cái không đem lại nhiều hiệu quả cao vậy .
@minoku Bác thống kê được bao nhiêu % vậy ?
Cái iPhone vào thời điểm đó và iPhone bây giờ là giống nhau đấy, nhìn nó chả so sánh được với thằng nào về tính năng cùng thời điểm đâu, có điều kết quả thì nó khác thôi.
@anhmutcobedi1990 thế theo ông thì cái gì mới đem lại hiểu quả cao. hay là có 20t ko mua đt. bỏ 500k ra mua con cục gạch, và càm số tiền còn laij gửi ngân hàng đúng ko...?
đối với người ko biết kiếm tiền ý thì cái đt bao nhiêu cũng vậy thôi. ko biết dùng nó để làm ra tiền thì đuèng có nói. đừng có nghĩ ai cũng ngu như mình. ( dự là giám đốc hay tổng giám đốc . nghe quen rồi )
@nam_khánh87 Toàn những lời nói mang tính chất bảo thủ chậm tiến và rất cực đoan nhé. Đây là lối suy nghĩ mang đầy tính chất hợm hĩnh khoe khoang . Vãi cả sử dụng đồng tiền thông minh của bố trẻ này.
@anhmutcobedi1990 ko biết bố già dùng đồng tiền như nào. nhưng bố trẻ này nếu có 20t thì bỏ 5 triệu ra mua hẳn con ip 20t rồi còn lại trả góp.
15t còn lại mang đi cho vay lãi mỗi tháng kiếm đc 2250k nữa. đột nhiên sau 6 tháng là 15t vẫn còn mà trả góp đt vẫn hết. thế dùng tiền kiểu đấy có hiệu quả ko..?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019