Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Exciter 2012 sẽ có gì thay đổi ....

chaimakenboy
12/11/2011 17:44Phản hồi: 574
574 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

con Nouvo SX sắp ra rùi ... ko biết Ex12 có ra luôn ko nữa (mặc dù biết nó chỉ thay đổi bộ tem) nhưng mình muốn xem tem 12 có đẹp hơn 11 ko để biết mà còn gOm lúa

Sent from my Nokia 1100i using Tinh tế
Nhìn lâu quen mắt ,xấu cũng thành đẹp thôi ah
Chuẩn luôn .
thế anh yêu em GP từ cái nhìn đầu tiên hay chê chán rồi mới yêu hả anh 😃
Cái nhìn thứ mấy chục ấy chứ, ko dc đầu tiên. Cũng phải thăm dò test hàng e nó kỹ.
Ex gì mà dưới 20tr vậy anh em!
Chắc xe của Hồ Cẩm Đào quá!
:adolf::adolf::adolf::adolf::adolf::adolf::adolf:
Chính xác luôn chứ còn gì nữa .
trong lúc hàng chưa về post tạm cho các bác xem cái này cho đỡ buồn ^^

hehe, thế là sau bao lâu phân vân nghĩ rồi, rồi 1 ngày đẹp trời " bỗng dưng muốn ấy " thế là cưới luôn em ý hả anh 😃
hì hì, ko em vẫn chạy ké dream của papa, đang tham khảo anh em trên này để lên đời con xế bác ạ, Có phải bác ở bên biker mà thay quả lốp 100/80/17 cho con siêu nhân đúng ko 😃
Sao e biết tên a hay vậy ?
bác có tiếng ở topic này mà lị
oh hóa ra là anh Khánh pro 😃...........
chính thức thì EX 2k12 sẽ về showroom vào đầu tháng 4 , dự kiến tuần đầu tiên , theo như thông tin e hóng hớt mấy ngày gần đây là thế , thêm cái bên này nữa cho EX sum tụ
Vụ này hay ah nha nhưng mình lỡ mua rùi nên thui bịt mắt, bịt tai lại vậy, hic.
thiệt ko za ... mình sẽ xúc em ấy vào giữa tháng 4 đó ... bạn đừng làm mình mừng hụt nha ...

Sent from my Nokia 1100i using Tinh tế
e cung mong là thật , vì bộ tem EX 2012 ,tin tức bây giờ cũn giật gân
Dạo này tin đồn trên thị trường nhiều quá ta.
randyiu16
ĐẠI BÀNG
12 năm
có thể tin đồn tháng 4 về là đúng đấy vì giá ẽ gp đang giảm mạnh cách đây 1 tháng khoảng 49tr bao giấy h chỉ còn 46tr bao giấy
Đến lúc tin đồn sai hoặc xe nó bờm hơn là giá lại lên, hì hì.
_Cupid_
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác nghĩ sao mà tay côn + Fi X_X
Em dự là nó vẫn 5 số cơ mà thay màu sơn hoặc bộ tem thôi :X
tem tem và tem,k có gì thay đổi ngoài tem(ykr)vẫn 5speed,côn tay,lốp to,+2 phanh đĩa.hết
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
12 năm

nếu bác đi EX quen rùi thì đợi ẽ 2012 đi mình nghĩ nó cũng sắp ra rùi vì thời điểm tháng 4, 5 ya hay tiến hành thay đổi cho các dòng xe, ở các nước cũng đã tiến hành thay đổi rồi, VN chưa thấy động tĩnh gì là sao vậy ta........?:stomp::furious::throwball:
renolove
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn đang ưng ý với e RC 2011
😁
quái sao mình đi xe này chở 2 còn thêm cái gương mấy thằng đi ko đội mũ toàn tưởng nhầm Hình Sự thế là về số là chạy...
người mình đô nên nó tưởng chắc
loạn thông tin cả rồi...............chẳng có tin nào từ một nguồn chuẩn xác thử.
chốt hạ lại toàn là tin đồn như kiểu truyện thần thoại 😃
3 anh em em đi 3 con 2010,2 tự động và 1 côn tay ,con côn tay thì mạnh lắm khỏi bàn, nhưng em ko hiểu sao con tự động của em thì mạnh lắm,khi mới mua về roda máy kêu cuc cuc cuc,như có con gà nằm trong đó vậy😁 còn con tự động của ông anh em thì yếu vãi,xe êm ru máy móc em,nhưng yếu lắm,thay vì xe em kéo 1 tí lên 100 dể ợt,thì xe ổng lên chậm lắm,đã vậy vô số cũng khó,muốn vào số tiếp phải nhắc chân lên rồi vô tiếp,các bác nào biết nguyên nhân không ,hay là do chiếc này bị gì.....
chỉnh lại xăng gió,thay nhớt,... đem ra 3s bảo trì đi.
sao ya nó không tung hỏa mù về ex12 cho ace loạn chơi ha........chứ đoán mãi riết ko thấy zì hết cũng chán 😁
Bây h từ Nouvo sẽ chuyển sang Ex 2012.
kjmmjntan
ĐẠI BÀNG
12 năm
nó ém kỹ để chúng ta háo hức hơn và khi ra thì thôi rồi cái giá @@
Mới ra xem thử Nouvo mới, haizzzz, dc mỗi cái đồng hồ, còn lại ko hấp dẫn lắm. Thấy yêu Ex của mình hơn, hehe.
Mịe, tối qua uống cafe với anh Lam trong club android Cần Thơ. Nghe nói có tin đồn ra Ex 2012 165cc mà nóng hết ruột vì mới mua 2011 GP. Chiều học xong bay lên google nghe ngóng xem thì mới biết là bọn bố láo quăng đạn.. Hết nói nổi mấy thằng dở hơi... Zzzz
thế bác có nghe ngóng gì cái thời điểm ra Ex12 ko ... chỉ là khác bộ tem thui ... nhưng bây giờ sao mù tịch thông tin hết rùi ... Ya nó ém quá ... bác biết gì chia sẽ anh em đi ...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019