Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

---Exciter Northern Club--- NHỮNG NGƯỜI ĐAM MÊ EXCITER MIỀN BẮC

hoangral
1/8/2012 2:45Phản hồi: 41.994
41.994 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sắp bão rồi! Không biết sáng 19 trời có đẹp ko nhỉ! Hehe trời mưa có khi anh em tổ chức đi ăn lẩu!
mrbekei
TÍCH CỰC
12 năm
@hoangral trời mưa tổ chức đi ngủ =))
@mrbekei Ý kiến tuyệt. guốc bây cả nhà
dobuoito
TÍCH CỰC
12 năm
Trời mưa thì ae ta tổ chức tăng 4 luôn khỏi tăng 1 tăng 2 làm j cho mệt,ae nhỉ.hehe
@dobuoito A thắng suốt ngày dụ dỗ trẻ nhỏ tăng 4 =]]
@dobuoito Anh thắng sáng 19 đi qua nhà em rồi đi ăn sáng nhé

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
@hoangral Đá lẻ à a :eek:
dobuoito
TÍCH CỰC
12 năm
@hoangral ok em.có anh alo.hehe
tuanpg.vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vâng đen đủ đg ạ .... mất cả chìa khóa nhà + chìa khóa xe ... chạy bộ từ garden về đê gọi thợ phá khóa + đánh khóa mới, lấy khóa phụ ...
chán vãi ạ
@dinhung Vâng, chiều e cũng qua 3S thay dầu luôn, nhờ bọn nó tăng xích chỉnh chân phanh luôn vậy. À 500KM nên thay lọc dầu luôn a nhỉ?
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
@Find an Angel Nếu chú nhiều lúa thì thay luôn lọc dầu càng tốt có 65k thôi mà
@Find an Angel 1k5 mơai thay lọc dầu em ak =) 500km thay nhớt thôi !
số anh nhọ quá sáng thay nhớt chiều đi phố HN ngập lên gần yên luôn đang tự hào xe côn tay lọi nước xi nhê gì => tối lên gu gồ ăn ngay phát hit => xe đi mà lội nước phải thay nhớt luôn !
@dinhung ok thanks bác ^^
dinhung
TÍCH CỰC
12 năm
Tối nay mọi người đi tình yêu tình báo hết rồi hay sao vậy nhỉ
FB cũng im lìm ....tinhte thì vắng tanh.....
@dinhung Hehe các anh em chắc đi hóng mát hết rồi anh ạ.

Sent from my MT15i using Tinhte.vn
victor1
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 vé sơn choá cho victor nhé,hôm 19 chắc đi đc nhưng chưa đk...sợ màu mè chè cháo lắm...hhh...
@victor1 Thôi 19-8 off rồi ae cùng thảo luận sơn chóa đèn và lên đồ sau vậy, làm số lượng lớn cho rẻ, tìm shop uy tín luôn 😁
Có ai làm led luxenon ko ạ 😃
đọc lung tung chả hiểu cáy gề hết. mà nhóc sơn post cáy ảnh sem thương binh thế nào rồi , hnay đi đc vài chục km chắc nát yếm 😁:D
mrbekei
TÍCH CỰC
12 năm
@duyanh1607 Nay đến 19 nó lên 500 rồi =))
@mrbekei nhà có điều kiện đem A92 roda đốt đường hà nội 😁

9x pro:rolleyes:
@mrbekei Lần đầu đổ 80k xăng a92. Lần 2 đổ 70k xăng a95. Hiện tại còn hơn nửa bình 1 tẹo ạ
@duyanh1607 Mới mua xe đi nhiều như vậy có hại xe k a nhỉ =.= Thỉnh thoảng còn tắt máy nữa chứ 😔
E mới nghiên cứu đc chỗ lên Gương Cầu uy tín.
Anh Dương - Gương cầu Hà Nội - Trần Khát Chân 😁
@Find an Angel địa chi này biết lâu rồi mà em@@
@leonardo_uchiha Giờ e mới biết. Có vẻ ở đó làm GC ngon nhất Hà Nội a nhỉ :eek:
@Find an Angel ngon cáy gề, ra mấy thằng làm otô nó làm cho ngon hơn.s
nhưng mà đắt 😁:D
@Find an Angel chuẩn đấy,ở đây chất lượng,tay ghề hàng đầu rồi chỉ bị cái giá chát thôi;)
@leonardo_uchiha Hehe không phải chát mà là cực chát = 2 lần nơi khác! Cũng đang nghiên cứu vụ này nhưng chưa tìm được nơi nào ngon bổ rẻ
chắc khoảng lăm chục cây mít nữa, cố lên. hôm ấy đua với a qyanh hồ văn quán.
p/s1: tối qua theo mật báo 3 chú đua ở hồ văn quán:
2 chú pòi óc,
1chú còn mỗi cáy mồn
p/s2 : đi wave
p/s3: loại 24ton
😁:D
@duyanh1607 Thằng bạn e rủ lên hồ đua từ 12h đến 5h sáng này =))
@duyanh1607 bá đạo quá... đua vs a liệu 2 ae có giống bno ko anh duy anh...
kevin báo giá 1,5 củ full box nhưng đang lăn tăn! Với cả bên kevin chưa có vật liệu
E lại thích để zin, k muốn lên GC 😁
@Find an Angel hehe anh lại thích lên vì đi bóng zin này ra ngoại thành thì tối quá mà xenon không lại sợ chói mắt người ngược chiều
@Find an Angel có dk thì lên gc thôi chú
@Mr.Orionth Làm gì có điều kiện a. Học sinh sinh viên nghèo lắm 😔
@Find an Angel hic.. nghèo như đệ huynh cũng mún nghèo... hehe
chết rồi,mưa to quá,k biết hôm 19 này thời tiết có ủng hộ k?😔
có địa lợi vs nhân hòa rồi mà thiếu thiên thời thì tạch mất:(
mưa to quá nhỉ! Hehe đang nghiên cứu làm quả led audi nhưng mà liền 1 mạch chứ loại như của mấy em làm ở kevin ko thích lắm hehe!
@Mr.Orionth Ngoài Hà Nội đầy mà a. Chứ thấy led cũng của ae mình k sáng lắm
@Find an Angel chuẩn men.. để tham khảo xem tn
@Find an Angel đã thử được bên ngoài có led liền mạch rồi thực ra là lấy cái led dây của bên kevin rồi dán vào mica mờ ( trong sài gòn gọi là mica cháo y) ở hn có nơi bán mica mờ và cắt theo yêu cầu luôn! trên hàng hòm không nhớ địa chỉ số bao nhiêu nữa!
nói chung là đơn gian thôi nhưng mấy chủ shop giấu nghề ý mà!!!
hehe xe chưa lên điện bình nên chưa lắp được led ! chăc tuần sau nữa có thời gian sẽ lên điện bình và chuột bạch cho anh em chiêm ngưỡng
@hoangral Quan trọng là tìm đc nguyên liệu bác à.Ngoài bắc kiếm mấy món này khó lắm.Còn led mình dùng ở đây là led sáng ngang(led hắt bìa),giá cũng chát,ko phải led như shop anh kevin thì phải

http://www.chinhtamltd.com/vn/Product_Details.aspx?ProID=306
tuanpg.vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
có loại đó ở HN r đó ... bên GCHN làm ... hình như 500k ...

P/s: đang có ý định đổi toàn bộ bộ đèn mắt như ảnh của mình lấy 2 cái luxenon trắng 5W ... ai đổi hem

CHÁN ĐỜI BÁN XE 😔(
@tuanpg.vn Vụ này để 19-8 đi rồi chụp a à 😃
@tuanpg.vn cái đấy thì để hôm đi off rùi ae chụp luôn. post vào muc thông tin luôn
tuanpg.vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Find an Angel tình hình là ae mang máy ảnh nhá 😃) hôm qua lấy máy ảnh quên lấy sạc mà bà chị cầm cái sạc về HP r ... cuối tuần k ship đc, cố để dành pin đây
@tuanpg.vn E mang lap đi để tổng hợp danh sách

1 vài ae khác phụ trách mang máy ảnh nhé. Ai đăng ký mang máy ảnh nào 😃
bên namrs mới có loại đấy rồi đó anh;)
@leonardo_uchiha Giá cả thế nào a? E tính làm luxenon 7 màu cơ =]]
tuanpg.vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Find an Angel đừng xài luxenon 7 màu >"< chán cực luôn ...
@tuanpg.vn Sao lại chán a? E thấy nó bảo mình thích để màu nào cũng đc mà, có công tắc chuyển màu.
tuanpg.vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Find an Angel nhưng mà ánh sáng nó kém ... và dễ chết bóng lắm ...
a kevin trc cũng để rồi thì phải.
@bombomtb được như thế đã tốt😃
@bombomtb cái gắp N lên full phải gần 20tr đấy chú chục chai chỉ có 2nd thôi
@duyanh1607 gắp nó nhẹ lắm anh ah,cả lốp vào chỉ ~5kg thôi^^
tuanpg.vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hoangral điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii thôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
tuanpg.vn
ĐẠI BÀNG
12 năm
chính chưa đi làm mới có thời gian chứ ... + với việc sinh viên k tiền thì đi càng phải tính toán và tiết kiệm ...
ae vác balo có quần áo + lương khô + nước rồi đi ... tối thì thuê 1 cái phòng rẻ chui vào ngủ chung ... vừa ấm áp vừa rẻ ... 😁
đi phượt lang bạt chứ có phải đi nghỉ dưỡng đâu \m/ hú hú hú
@tuanpg.vn hu hú... khoái rùi à nha.... nhưng muk mỗi ae tính ra cũng phải 6-8tr đấy nhỉ... ehee
@tuanpg.vn Ôi. Thích quá 😔
E chỉ quan tâm thời gian thôi. Cả đi cả về 10 ngày đủ k nhỉ?
men mới xin đc gia nhập.
cho em hỏi cái. topic này để thảo luận hay chỉ để đăng ký off ạ
@tkrs2hb Để thảo luận bạn à. Bạn cứ đăng ký thông tin đi. Ngày kia đi off cùng ae luôn 😃
@tkrs2hb topic tổng hợp nhé bác... ae vừa chém gió vừa trao đổi kinh nghiệm.. còn thích nữa thì lên fb chém cho sướng. hihi
@tkrs2hb bạn qua trang 1 có mẫu info để đăng ký đấy😃send qua inbox cho Find an Angel và hoangral để cập nhật thông tin bạn nhé;)
19 này bạn có đi off cùng anh e luôn được k?;)
cảm ơn anh em. chia sẻ kinh nghiệm là đc ạ. chứ em ở Hà Tĩnh. ko off với anh em đc. hic. 😁
@leonardo_uchiha chuẩn men. hehe
@leonardo_uchiha dạ. khi nào thế anh.
hì.
em sinh 94. nói luôn cho dễ xưng hô ạ 😁
@tkrs2hb Cuối cùng thì cũng có 1 đồng chí = tuổi mình. 2 ae trẻ nhất hội. Có thêm chú Thắng 95 trong Bình Dương nữa 😃
@Find an Angel hè hè. thế là gọi bác với mình cái cho nhẹ 😁
À. cho em hỏi ex thường. năm 2011 chạy 100km hết bao nhiêu xăng thế ạ
@tkrs2hb vậy là hơn nhiều xe hiện nay rồi;)
@Find an Angel đã nói là đi thì dùng côn ít thôi,lúc nào cần trôi xe thì bóp côn,lúc nào về số thì bóp côn,côn ra từ từ,k ga lúc ra côn,hạn chế làm máy gằn,tốn xăng lắm,mà sáng thì nên đạp nổ,đề điện buổi sáng có khi mất chén xăng luôn=.=
@leonardo_uchiha Ừ. E cũng có bóp côn mấy đâu. Cực kì ít luôn. Giảm ga bóp côn vào số xong thả từ từ ra ngay. Nghe lời a từ sáng mai đạp nổ vậy 😆
@tkrs2hb thế là ok rùi e ak.. đợi ae hội tụ đông đủ làm phát xuyên việt
c
có hơn cái Air Blade mới ko bác nhỉ
@tkrs2hb Ex là quá tiết kiệm xăng đấy bạn à. Mình nghĩ hơn AB. Nhiều bạn cứ nghĩ Yamaha tốn xăng + exciter 135 nên uống xăng như nước lã là hoàn toàn sai lầm 😁
@tkrs2hb AB nó có fi,nếu đi khoảng 40-50 thì tiết kiệm cũng 2l rồi,nh mà đi ngoài 60 thì thôi rồi,nó uống xăng như nc lã=.=
@Find an Angel thế thì ko lắn tăn tí nữa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019