Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Exciter R 2014

mjnhkute1991
22/7/2014 3:26Phản hồi: 405
405 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

levummo
ĐẠI BÀNG
8 năm
=> Exciter R chưa vô CAM với LXĐ ... Nài 70kg chạy 1 tay cầm đt quay phim , ko núp gió ... 0-100km/h hết 13s có ổn ko AE ... @@

lemboo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bác lên đc e ex là ngon rồi, mình ao ước ex mãi dù là côn tự động cũng ko đc đây, đành cưới e ju đây!!!
kukun
TÍCH CỰC
8 năm
@lemboo ju hay ex thì đi mưa cũng ướt như nhau thôi 😆 chưa tính đi ex chở người ngồi sau thì văng tới óc.
lemboo
ĐẠI BÀNG
8 năm
@kukun Ju fi văng cũng ko thua j đâu bạn ơi, có khi còn hơn ấy
levummo
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngày nào cũng vít lên 100km/h sướng thật...
Taka.Yankee
ĐẠI BÀNG
7 năm
anh em tinh tế cho hỏi là hà nội còn 3s nào còn ex r 2014 này k ạ 😁 em thấy trang chủ vẫn còn đăng bán
@Taka.Yankee còn sản suất mà bạn,bạn thích ra yamaha town 62 nct đó bán dúng giá đề xuất luôn nhé,còn ai nói là ex côn tự động 4 số ko sản suất nữa?????
Taka.Yankee
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hvlinh87 tks bạn 😁 mình thấy ngta bảo k sản xuất nữa, còn mấy cửa hàng vẫn còn là hàng tồn @@ K đủ kinh phí tới ex 150 nên mình nhắm con này. Mà bạn cho mình hỏi, lốp sau của ex135 có thay đc lốp to như của ex 150 k ?
kukun
TÍCH CỰC
7 năm
@Taka.Yankee được lên 120 okm mà đi thì lì lắm k nên :D, lên 110 là đẹp rồi
Taka.Yankee
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kukun ở hãng nó có thay luôn cho mình k bác ? Nên xài loại nào vậy ạ :D
kukun
TÍCH CỰC
7 năm
@Taka.Yankee thay thì chắc là có, tùy túi tiền bác :D e thì thích maxxis xe cao đẹp
Đời côn tự động vẫn sản suất nhé bạn,họ chỉ ko sản suất côn tay 5 số đời 2014 đổ về thôi nên các bác ko biết,nếu bác ở hn hoạc gần đó thì ra thẳng yamaha town í mua đúng giá luôn,em mang xe ra đó bảo dưỡng suốt họ mua ầm ầm mà bác,còn thay lốp thì em ko biết nữa vì em đang chạy ex150,bác muốn thay cũng đơn giản mà
Taka.Yankee
ĐẠI BÀNG
7 năm
tks bác. Em ở hà nội ạ 😁 trong tháng này hoặc tháng sau sẽ mua. Tem xe thì có bộ nào đẹp k bác :D
em muốn thay loại nào tốt chút, đang đọc cmt của các tiền bối trong topic này :D thấy các bác khuyên lốp sau lên 110 hoặc 100 thôi. Bác cho em vài hãng khác được k ạ ? Mà thay lốp to có cần phải thay mâm k ạ ?
@Taka.Yankee mình ở Mỹ Đình cơ,nếu mua thì sang ya town 62 nct thì đúng giá đề suất rồi về mình tự làm bbiển cũng dk,chưa làm bh thì cảm giác khó nhưng đi là dễ í mà,em mua 3 con 150 ở đó rồi mang về quê tự làm biển hết,
Taka.Yankee
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hvlinh87 mẹ em bảo là làm biến luôn ở chỗ mua cho tiện @@ vì em cx k có nhiều thời gian lắm vs lại sợ thủ tục lại lằng nhằng @@ Tính ra ~40 k bác hay là hơn. Em ở ba đình nhưng đi học thì tận mỹ đình lận 😁 Tình ra thì ban đầu định mua con 150 cơ mà lúa có hạn :'(
@Taka.Yankee ko lằng nhằng 1 tí nào đâu bác,quê em ở Nam Định cơ ,em mua con đầu tiên của em về tự làm xong rồi lấy thêm 2 con nữa cho 2 thằng em gần nhà luôn cũng ở trên đây, bác cứ mua xe xong cầm giấy tờ về đến chỗ thu thuế ở quận của bác nộp phí trước bạ,ra cửa hàng xe bảo nó cà số khung số máy cho hết 20 k rồi đến CA quận làm ,chỗ bác em chưa làm nên ko chắc nhưng dưới quê em sáng đi làm mất 1h có biển luôn rồi chiều hôm sau nó hẹn đi lấy đăng ký
kukun
TÍCH CỰC
7 năm
@Taka.Yankee ko cần đâu, nếu cỡ 110 thì vừa, nhưng mà nếu bác mua ex R thì hỏi hãng nó có lên cặp mâm RC, GP cho mình được ko, chạy không ruột, mâm to hơn. Lốp cho ex thì nhiều, yoku, maxđinhunlop.... tem thì lại vô vàn :D e thích bộ rossi mà sợ lên 135 k hợp
Taka.Yankee
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đi đi lại lại cx mất công phết @@ để hỏi ý phụ huynh. Mà 37tr bao giấy thì tầm bn hả bác còn tự làm giấy thì tầm bn ạ ?
Tks bác mà lên cặp mâm rc , gp 150 hả bác ? Lên tại hãng thì mất tầm bn ạ ? Hay là k mất vì mình đưa lại hãng cặp mâm r mà
@Taka.Yankee nếu bác lấy biển hn thì chắc khoảng 2-3 triệu thôi,mình nhớ là trên 40 tr thì ra biển hn tầm 4 củ thôi bác,ở quê em hết 1tr1 thôi
kukun
TÍCH CỰC
7 năm
@Taka.Yankee RC, GP 135 đó bác hàng hãng chua đó, tầm 3-4tr, mua lại ở ngoài thì rẻ hơn, có khi 600k-1tr là có rồi, thay vào mâm sau 17 to hơn nên lên xe đẹp, giá xe thì nên đi tham khảo thực tế bác
Taka.Yankee
ĐẠI BÀNG
7 năm
thế chắc em làm dịch vụ luôn tại town cho nhanh 😁 đỡ lằng nhằng khoản đi lại :D
tầm 3-4tr thì mắc quá nhỉ @@ nếu bảo đổi mâm ở hãng có được k nhỉ ? thay cả mâm cả lốp nhìn cho chắc chắc. Em khoái cái lốp sau vs cái đít ex150 nhìn nó đầm. Thay đc cái dè sau 150 vào thì nhìn cx đẹp :D
kukun
TÍCH CỰC
7 năm
@Taka.Yankee tìm mua mâm cũ cho dễ chịu bạn :D
levummo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Exciter R lên lòng 150 vx , cam Ex150 , lxđ vx ... chạy 140 đồng hồ 5s => 126gps @@ 14714805_195652187535933_3550958065752870999_o.jpg
nam08ac3
ĐẠI BÀNG
7 năm
mình đang đi côn tay nên hiểu cảm giác của bạn. thôi thì đã mua là được, buồn làm chi cho đời biệt li ;)
duyhuynh2512
ĐẠI BÀNG
7 năm
xin phép đào mồ lên.
Là mình mới mua chiếc ex135 R,mà bánh trước có cảm giắc nặng vào cua hơn lảo đảo tí.Vậy có thể fĩ dc ko các bạn ? Mà bản này xài lốp võ ruột như xe bánh câm hả các bạn ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019