Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

FCC: Sóng 5G an toàn cho sức khỏe con người

P.W
11/8/2019 12:35Phản hồi: 93
93 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Triển khai rồi ko an toàn có mà vỡ alo
conghoda5
TÍCH CỰC
5 năm
Giờ mà nó nguy hiểm thì cũng có tránh được đâu
Ui.. 5G. Mình sử dụng con note 9 và đăng ký gói C90 ngày có free 2G miễn phí tốc độ cao nhưng toàn sử dụng 3G lên sóng 4G ngay khu công nghiệp Tân Bình éo có sóng hoặc sóng lèo tèo vài gạch. Thay vì anh mobi bỏ xiền mua avg thì đầu tư vào các trạm bts và làm service cho nó ngon. Méo vì sdt sử dụng gần 15 năm nên ko bỏ ko thay qua Viettel chi nó lành.
hungbya
TÍCH CỰC
5 năm
@Thanh winner150 Giờ chuyển mạng giữ số được mà bạn.
@hungbya Nó cho bạn ăn hành đó bạn. Giờ ai cũng phải đi làm nó cứ hẹn lên hẹn xuống rồi dt làm phiền bạn ơi!!!
Vmemory
CAO CẤP
5 năm
@Thanh winner150 Mua thêm SIM, gắn thêm thiết bị phát 4G,... có nhiều cách mà. Mobile data thì Mobifone chỉ hơn được Vietname Mobile
Sóng sánh giờ anh Viettel là number one nghe nói triển khai ở Sài Gòn và Hà Nội rồi giờ chỉ có máy 5G thôi còn anh mobi, vina còn lẹt đẹt theo sau, vietnam mobile thì mình ko nói vì anh đó mới ra nên tài chính ko mạnh bằng 2 anh mobile và vina.
laknvh15
ĐẠI BÀNG
5 năm
Biết là có hại nhưng làm sao tránh được
Vmemory
CAO CẤP
5 năm
@laknvh15 Lắp lồng Faraday quanh nhà nếu bạn muốn
nghe đâu sang năm 5G sẽ phổ cập các máy tầm trung tầm thấp, gắng đợi tìm 1 e hợp lý.
May là nó an toàn, chứ ko thì mệt lắm.
Thsnh989
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nói không an toàn thì làm sao bán được thuê bao , lúc thuốc lá mới ra đời cũng bảo an toàn nhưng một thời gian sau đủ chuyện . Nhìn chung là cái thế giới này vận hành theo kiểu chưa thấy tác hại thì cứ dùng cái đã , khi nó bắt đầu có hại rồi thì tính tiếp 😁
Đọc những bài về viễn thông của tinh tế thì đọc cảm nhận cho vui. Xong xem cmt các bác chửi nhau 😆
senfall
TÍCH CỰC
5 năm
Rau củ muối gây ung thư vậy chắc dân Hàn Quốc ung thư hết, chúng nó ăn kimchi hàng ngày.
phongbmt1998
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang chờ 5G trên iphone XI 😆
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
Thì có bảo sóng nào hại bao giờ đâu
raini9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
sóng nào mà chả an toàn
galaxy@
ĐẠI BÀNG
5 năm
còn tùy là 5G Mẽo hay Nhật hay Tàu nhé
just kidding 😃
Tran Tao
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình không tin mấy ông chuyên gia và nha khoa học cho lắm
chả nhẽ lại dám phán không an toàn 😆))))))))))))))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019