File Leaked Gear Manager S3 dành cho IOS , hoạt động tốt trên Iphone 7/7Plus

CadBuRy
16/11/2016 3:38Phản hồi: 15
File Leaked Gear Manager S3 dành cho IOS , hoạt động tốt trên Iphone 7/7Plus
File Gear Manager S3 dành cho IOS

Link Download Google Drive

goo.gl/JDo1pt
File : IPA
Version : 15016103101
Hoạt động ổn định trên : Gear S2 , Gear S3
Iphone tương thích : 4S/5/5S/5c/6/6plus/6s/6s+/7/7+
Group FB Hội SmartWatch Việt Nam : https://www.facebook.com/groups/smartwachvietnam

Hướng dẫn :

1. Sử dụng Itools hoặc Itunes cài đặt file IPA lên Iphone của bạn
2. Khi bấm vào sẽ hiển thị cần bật tin cậy trong cài đặt.

3. Trên Iphone của bạn chú ý bật Wifi hoặc 3G : vào Cài Đặt -> Cài đặt chung -> Quản lý cấu hình & Thiết bị -> Ứng dụng doanh nghiệp -> Samsung Electronics Co., Ltd.

Bấm Xác minh ứng dụng -> Tin cậy

4. Anh em có thể vào App để trải nghiệm 😁

Nguồn từ : cafe.naver.com
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chào bác !
Mình có có cái app ở trên để kết nối với Gear s2 classic mà hiện thông báo này, rồi bị out, ko biết xử lý sao, bác có biết chỉ mình với (mình dùng Iphone 7 )
Mình đã thử login sẵn trên safari và chrome rồi nhựng vẫn ko dc
Mình dùng app để login nhưng ko vào dc phần login
0-02-06-740cf63def9546c58a76673255cd874f90e14a0ff6bfaa76255b769a37835c17_full.jpg
CadBuRy
TÍCH CỰC
7 năm
@octieua1 bác xoá app gear s2 cũ đi ạ , và bỏ quên bluetooth , factory reset và làm lại là ok bác nhé
tungd3
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã kết nối với iphone 7, nhưng không thêm được mặt đồng hồ từ samsung galaxy app :-(
lúc trước sài với ios 8,9 thì được.
CadBuRy
TÍCH CỰC
7 năm
@tungd3 vâng đúng rồi bác ạ đợi bản mới bác ah
ios 10 có cần jb không bác @CadBuRy
CadBuRy
TÍCH CỰC
7 năm
@@pmt18989 không bác ơi quăng vô itool hay itunes cài vô là xong ạ , như cái file taig jailbreak đó bác
nguyenti3
TÍCH CỰC
7 năm
App S3 này không xài với bản S2 3G được, buồn ghê.
quicky
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình dùng 7 plus vẫn có thể down được mặt đồng hồ từ Galaxy App vào Gear S2 mà. Nhưng có cái khó chịu là cái phần thời tiết, vào setting trong App Gear S3 chọn App Weather >>> Current Location >> ON mà được 1 lúc nó lại tự động gạt về Off.

@quicky
quicky
ĐẠI BÀNG
7 năm
@PhanQuangNguyen Bạn đã "Tin cậy" cho ứng dụng Samsung như ở post đầu chưa? Mình làm y xì cách trên kia thôi, tốt nhất là bạn tháo app Gear S3 ra, vào phần bluetooth của iphone trong phần Settings Forget cái pair với Gear S2 đi rồi cài lại App Gear S3 ở trên.
Cài xong thì làm lại các bước ở post đầu tiên, nhớ là vào app rồi mới bật Bluetooth của iphone lên rồi nhấn Kết nối với Gear, nó hỏi pair thì pair thôi, sau đó dùng như bt
@quicky Mình làm tất cả hết rùi, trên Iphone 6 lúc trước mình xài bình thường, mình gỡ hết ứng dụng trên iTunes, xong cài lại, sync vô, vẫn ko đc, chỉ có điều là mình bật bluetooth trên Iphone 7 plus của mình trước thui
CadBuRy
TÍCH CỰC
7 năm
@PhanQuangNguyen bác chắc chắn làm sai , làm i như bác kia là ok ạ , gỡ manager gear s2 cũ , bỏ quên con gear s2 và cài app mới làm lại
@CadBuRy Mình làm y chang vậy, cài đặt lại iphone, update lại Gear s2 bằng đt khác, xong reset factory vẫn báo lỗi y chang, bó tay bác ơi
ryan_mu
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bác chủ topic có file dành cho Gear Fit 2 trên ios không ?
CadBuRy
TÍCH CỰC
7 năm
@ryan_mu https://tinhte.vn/threads/gear-fit-2-tong-hop-thu-thuat-su-dung-gear-fit-2-chia-se-kinh-nghiem-review-update-app-v-v.2663303/ <-- có luôn bên đây bác

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019