Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Flash N9 dễ dàng hơn với Flash4ever

soleil14
15/12/2011 18:10Phản hồi: 430
430 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cứ phải làm thử thì mới biết nó thế nào chứ . Bạn qua bên topic hỏi đáp . Câu cuối cùng mình có nói về video 720p của n9
cài lại win 7 Pro 64bit vẫn flash ko được nhưng lại flash theo cách bên topic kia thành công rồi😁
Dạo này thấy nhiều a e nghịch n9 nhỉ : )
mình đã flash xong ....! trong vòng 1 phút hơn chút ....! nhanh hơn Phoenix nhìu........
để ..mọi người test thử trước đã 😃
Hac Long
TÍCH CỰC
12 năm
Bak này thật tâm huyết với N9 nhỉ
làm phong phú thêm cho meogo,anh em đỡ buồn nha.biết đâu một anh hùng n9 kê tục hd2 với n900 cũng nên
vphuc161
TÍCH CỰC
12 năm
bài viết rất hữu ích
Flash như vậy làm máy sạch sẽ ko lỗi lầm mà lại đơn giản hơn Jaf và phoniex. thanks
mot ky nang moi nen kham pha nieu co n9 on hand
t12rung
TÍCH CỰC
12 năm
Thank bác nha.Tối làm thử xem
Thêm 1 công cụ nữa để vọc Meego. Không biết bao giờ Nokia ra bản có bàn phím như N900 nhỉ.
Tks bác hehe!

Sent from my iPad using Tinh tế
Có nguy hiểm không ta.dễ ăn thi minh cũng làm liều phát hihi
anhtri09
ĐẠI BÀNG
12 năm
ko co N9 nhung cung cam on vi bai viet co ich cho member
webelieve
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hình như cái này chỉ là đơn giản quá trình gõ lệnh bằng cách bấm nút thì phải.
Đúng rồi đó bác . Cho bạn nào ngại / không biết gõ lệnh thôi 😃
Mình không hiểu về công nghệ và cũng kém về tiếng anh, cũng không có N9 để Flash, mình chỉ muốn hỏi các khái niệm mà mình hay thấy anh em dùng nhưng chưa hiểu hết như Flash, Cook Rom, HackPhone....VV. ai hiểu chỉ dẫn hộ mình cảm ơn, còn ai thấy mình gà quá thì thông cảm dùm nhé.
Dùng android hay mego nó khổ vậy đấy bác, mua iphone hoặc máy chạy window7 cho nó dễ xài, dùng mấy cái này chắc mất cả tháng ngồi học quá
Troll quá đi . Điện thoại nào , ngay cả feature phone đi nữa , muốn biết hết tính năng , vọc vạch thì đều mất thời gian . iphone thì cũng jaibreak các kiểu
iphone chỉ học 2 thứ là JB và lưu SHSH thêm tí nếu máy lock thì cũng học hành chút ít về FW. Còn android kìa, nhìn thấy nản nào là root rom này rom kia mà có ổn định đâu lại mỗi máy theo 1 kiểu lỡ mua phải cái máy mà forum ko ai dùng là xong ko làm dc gì luôn.
Bạn chịu khó đọc hết tất cả các box về Đt trong tinh tế là bạn hỉu hà....! Hackphone ,Flash: qua symbian, meego, Cook Rom, qua Android..
Andy_Trinh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh em dùng N9 có cơ hội trãi nghiệm rồi.
CyraxTC
TÍCH CỰC
12 năm
cảm ơn bác rất nhiều
Giang hồ đồn anh quá trời,hôm nay mới biết 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119