Flash Player 10.2 chính thức có cho Android

vuhai6
19/3/2011 2:21Phản hồi: 193
Flash Player 10.2 chính thức có cho Android
Chậm một chút so với thời hạn đã đưa ra, nhưng cuối cùng thì Adobe đã chính thức phát hành Flash Player 10.2 cho các máy chạy hệ điều hành Android. Flash Player 10.2 được cung cấp hoàn toàn miễn phí trên Market, dành cho Android 2.2 và Android 2.3, ngoài ra còn có 1 phiên bản beta dành riêng cho Android 3.0.1. Điều này cũng có nghĩa là từ Android 2.1 trở về trước và Android 3.0 không được hỗ trợ, nếu máy bạn đang chạy Android 3.0 thì phải nâng cấp lên 3.0.1 rồi mới cài Flash player được.

Không cần nói thì ai cũng biết là Flash Player giúp người sử dụng có thể trải nghiệm đầy đủ các tính năng (phần nhiều là giải trí) mà internet mang lại. Bạn có thể nghe nhạc online, xem film trực tuyến, cũng có thể chơi game online. Với những ai thường xuyên phải duyệt những trang web có flash thì Flash Player là một yêu cầu căn bản.

Bạn có thể xem lại bài viết: Thử nghiệm Flash 10.2 trên Android 2.2
Flash Player 10.2 được cung cấp miễn phí trên Market

Phiên bản 10.2.156.12

Lướt web ngon hơn

193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kaka_392
ĐẠI BÀNG
13 năm
up ngay cho con cap nhà em thôi 😁
donaka
ĐẠI BÀNG
13 năm
Điều mà người dùng iOS hằng mơ ước T_T
Không có đt android để trải nghiệm flash, chán thật, huhu...
bmw_125i
TÍCH CỰC
13 năm
Tải và test trên Milestone CM6 coi có zì hot :p
anhthanh19
ĐẠI BÀNG
13 năm
ngon quá , thích mê :x
thanks bạn.
up cho hd2 cua tớ nào
sax, mới cài 10.1 hôm qua nay lại có 10.2, đúng là tin vui dồn dập
Những điểm nhấn của 10.2 là gì nhỉ? Ngoài lướt ngon hơn....
máy cấu hình thấp có dùng được không ạ
dangquocvan
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đã cài rồi, đang nghịch heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
maigia
ĐẠI BÀNG
13 năm
DHD lướt web ngon sẵn nên update xong chưa thấy khác gì nhiều
cho em hỏi là con galaxy mi ni có cài đc ko hả các bác?
ah ah, tải về rùi mấy bác ơi, mình đang sài cho Dell Streak 5" thấy khá ngon: mượt hơn so với 10.1 nhiều, test flash 10.2 ở vnexpress.net, vào đó máy vuốt tương đối nhẹ hơn so với 10.1, trải nghiệm thấy rõ hơn nói nhiều, nói chung là good lắm, chơi nông trại vui vẻ ít lag hơn trước nữa. ah mà phải nói rằng cấu hình ram và CPU thấp chắc các bạn sẽ không nhận ra sự khác biệt đâu. 😁 flash vẫn ngon
minh thử cho hd2 chạy ad 2.3.3 tít kinh khủng.xem video trên mp3.zing.vn đâu có bị văng ra đâu nhỉ
chuc mừng các bác..........android vô đối............
ruckus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Search market không có 😔.
ở ngay đầu tiên trong mảket mà.lạ nhỉ sao nhiều người hỏi câu này nhỉ ............................?
Mình cũng thế. Search mãi mà chẳng thấy. Có ai biết làm thế nào không chỉ mình cái.
open0
CAO CẤP
13 năm
Link tải về Adobe Flash Player

Good luck!
@ruckus me too
sonicspeed
ĐẠI BÀNG
13 năm
Vừa up cho em derise hd thân yêu.cảm giác đầu tiên là lướt mp3.zing.vn mượt mà hơn trước rất nhiều

Gửi từ Desire HD của tôi, sử dụng ứng dụng Tinhte.vn
xeko89
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sao lại chỉ là beta cho honeycomb nhỉ ?hôm bữa xem cái trailer test bản flash 10.2 beta này trên xoom thấy xem video bị giựt quá chừng
ko hiểu cái Lg P500 có cài đk ko nhỉ .... Cài 10.01 còn ko đk 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019