Font tiếng Việt RixLoveFool FULL cho Iphone - Ipod

orekasep
16/8/2012 10:53Phản hồi: 185
185 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

e làm k đc mấy bác ơi . nó thay mỗi bàn phím với đồng hồ thôi ạ
mấy bác ơi em không rành ifunbox nên thấy cách down truc tiếp trên cydia trog phần secsion-font-rixlovefood font.mà sao e cài đặt toàn bị ghi là http:/1.1/404 not found. roi phải bấm re.. cydia.nói chung là em down font nào về cũng bị lỗi như trên. có lúc thì nó lại ghi là ( can't locate package
the package com.ipr.ios4rixlovefoodfont can not be found in your current sources. i might recommend installing more sources.
this issue may aiso be caused by a number of other factors. the most common one is that your package catalog is out of date.to manually refresh,click the Refresh button on the changes tab. the package may simply no longer exist. it is also possible you are useing an old fimware version users should attempt to remain reasonably up to date with appia's fimware releases)
mấy bác ơi em không rành ifunbox nên thấy cách down truc tiếp trên cydia trog phần secsion-font-rixlovefood font.mà sao e cài đặt toàn bị ghi là http:/1.1/404 not found. roi phải bấm re.. cydia.nói chung là em down font nào về cũng bị lỗi như trên. có lúc thì nó lại ghi là ( can't locate package
the package com.ipr.ios4rixlovefoodfont can not be found in your current sources. i might recommend installing more sources.
this issue may aiso be caused by a number of other factors. the most common one is that your package catalog is out of date.to manually refresh,click the Refresh button on the changes tab. the package may simply no longer exist. it is also possible you are useing an old fimware version users should attempt to remain reasonably up to date with appia's fimware releases)
6761037
TÍCH CỰC
11 năm
cài cho 3gs cuối cùng phải restore lại 2 lần >"<
Cài đc tất chỉ có mỗi facebook là nó như này 😔

Ai giúp với :((
xóa. lên cydia tìm rixlovefool là đc
chị ơi, em hỏi cái này, sao cái font này cài cho 3gs e test 2 máy đều k dc chị, chị chẹck giùm, nghe nói 3gs có 6 file mà, e làm k dc gì hết ák, chỉ hay dc đồng hồ, safari thôi à
dv93anh
ĐẠI BÀNG
11 năm
e làm đc hết rồi nhưng chỉ bị lỗi chữ trong phần chat của fb thui a @@ làm thế nào để sửa giờ a 😔
@dv93anh Mình cũg bị lỗi như của bạn. trả dịch đc cái gì cả. Tìm mãi không biết sao. chủ thớt xem lại và khắc phục giúp
dv93anh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@detsociu mình cho xuống IOS 5.1.1 là đc bạn a 😁 - mình đang dùng ip4.
uyen.2409
ĐẠI BÀNG
11 năm
@dv93anh mình cũng ip4 5.1.1 mà sao vẫn bị 😔
Bạn ơi cho mình hỏi cái. Mình dùng font Rixlovefool và cài đặt như các của bạn. Font chữ đã chuyển sang font Rixlovefoll nhưg trong phần chát riêng của Facebook vẫn lỗi không đc, ra toàn dấu ??? bạn giúp mình khắc phục với
mình làm đc rùi nè. của mình là ip4 6.1.3 ;)
Bạn ơi.. Mình sửa đc rồi.. Nhưng sao vào facebook chat thì toàn dấu " ???? "
Bạn nào làm được thì chỉ đi.. Chứ cài lại vào bytafont như bạn kia thì lại là chữ ô thường không phải trái tim
dv93anh
ĐẠI BÀNG
11 năm
font này full tiếng việt cho các bác đây 😁

https://app.box.com/s/4589itlby7mbcselxku8
ip3 ios 4.1 có dùng đc k vậy mấy bác.
Cái này không dùng đc cho ip 3GS đúng ko mọi người??? mình làm theo đúng các bước nhưng mà chỉ có màn hình lockscreen với cái đồng hồ là biến đổi thôi còn lại vẫn là font mặc định hết. nản quá.😔(
@trongkhanhdt2k6 e cũng htees luôn :( chắc 3s k đc
n0gdan
ĐẠI BÀNG
10 năm
ImageUploadedByTinhte.vn1384894685.357273.jpg bác nào thíc font này k e sent cho thay trực tiếp hệ thống cũng đc dùg qua bytafont cũng đc

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
n0gdan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dinhthuy1304 trên nhiều diễn đàn có font ful tiếng việt cho ios 7. bạn lên google tìm nhé

@n0gdan mình có tìm nhièu mà hok thấy bn có biết tên font nào hok cho mình bjk tên font đó đi tks nhiều
@dinhthuy1304 font đó tên 7love hoặc sevenlove
n0gdan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@dinhthuy1304 tìm font 7love hỗ trợ ios 7 í của m là cho ios 6

bác ơi cho e hỏi tại sao e làm i hệt ntn mà cái 3s 6.1.3 đã jb của e lại đổi đc mỗi bàn phím vs safari ạ 😔( đổi đến vài font r vẫn thế :( , nghịch trên 4 4s 5 của e cả năm r vẫn ok , có đúng cái 3s k được :((
Bác ơi! Của em cài vô đc mỗi đồng hồ vô nhắn tin Font vẫn bình thường! 😔

Tất cả bình thường hết!
ngtson91
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái này ios7 có dùng đc ko bác nhỉ
bác nào cho e cái links tải ifle cái e tải k đc ạ 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM