FPT Shop bán iPhone XS, XS Max và XR với giá từ 30, 34 và 23 triệu, đặt trước tặng 2 năm bảo hành

ND Minh Đức
18/10/2018 11:2Phản hồi: 274
FPT Shop bán iPhone XS, XS Max và XR với giá từ 30, 34 và 23 triệu, đặt trước tặng 2 năm bảo hành
Các mẫu iPhone XS, XS Max và XR sẽ được bán tại FPT Shop và F.Studio với giá chính thức lần lượt là 29,99 triệu, 33,99 triệu và 22,99 triệu (cho các bản từ 64GB). Nếu đặt hàng trước từ ngày 19/10 tới 1/11, người dùng sẽ được tặng 2 năm bảo hành, đồng thời mua trả góp cũng được lãi suất 0%. Nếu anh em nào có thẻ tín dụng của các ngân hàng BIDV, TPBank, VPBank thì được giảm thêm 2 triệu. Dự kiến, máy sẽ được giao đến cho khách hàng từ ngày 2/11. Bảng giá chi tiết của từng phiên bản cụ thể.

Cảm ơn FPT Shop & F.Studio by FPT đã đồng hành cùng Tinh Tế trong sự kiện này. Mời các bạn tham gia thảo luận trong chuyên trang dành riêng cho iPhone Xs: tinhte.vn/iphonexs.
274 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hóng giá XR ổn định sẽ quất em nó hàng kẹp háng
@Maxken86 Thiếu gì người xách tay về
@Timkelvin Người quen, chứ còn người ngoài xách tay về thì giá cũng ngoài thôi mà bạn
@Timkelvin Update cho cụ nào chưa rõ chương trình:
có cái thẻ BIDV chưa dùng bao giờ =))
@thanhchem Thế la mua trả góp ak bạn... mik thi k muốn tra góp tra 1 lèo k dk ak bạn!
@Vũ nguyên tĩnh Thẻ rút tiền là ATM. Còn cái này là thẻ tín dụng. Chịu khó Google để biết thêm nhe bác!
thanhchem
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Vũ nguyên tĩnh Trả hết 1 lần cũng được mà. Trả kiểu gì thì fpt cũng lấy tiền 1 lần
@thanhchem Theo nhân viên của FPT tư vấn thì phải trả tối thiểu 50% giá máy bằng thẻ tín dụng (VISA hoặc MASTER), mà lại còn giới hạn thẻ của BIDV chỉ có 300 suất đặt đầu tiên.
duongdbdh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tưởng XR 18tr chứ 😁
boyvtkg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mr_tam Giá us tính ra 19tr thôi, đây nó ăn lời cắt cổ vl. Max mua tính ra có 28tr mà nó bán tận 34tr.
@boyvtkg giá này là của bên fptshop, thegioididong bán. Mấy cửa hàng này giá vậy cũng có lý thôi vì ngta còn mặt bằng, khấu hao, nhân viên. Yên tâm giá lzd hay tiki sẽ là tốt nhất.
@duongdbdh Xr giá đến tay người mua chỉ ở mức 19 củ là chuẩn đẹp, chứ trên 20 thì hơi bị làm quá.
Danhpham94
ĐẠI BÀNG
5 năm
@boyvtkg gởi mấy thanh niên k não khi cmt mình thấy các bạn thật là thông thái. Đm người ta là cửa hàng nhượng quyền cấp 2 của apple bán bản chính hãng việt nam người ta mướn mặt bằng mướn nhân viên cho mấy ba mấy má vào trải nghiệm sản phẩm bán giá như apple đưa ra chưa qua thuế chưa qua hải quan đi so sánh vs hàng xách tay vcl
Chắc chấm hết con đường máy xách tay mất. hóng cái 2 sim rời hay esim
khoisolo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@namng Mình lấy bản LL 1 sim của Mỹ bác ơi nên giá là 32.990
namng
CAO CẤP
5 năm
@khoisolo Mình thấy nó bán LL ZA ZP 1 sim 2 sim đều đồng giá 32tr. Nhiều chỗ bán LL rẻ hơn ZP 2 sim luôn.
@namng X mói bán dc 19 củ
namng
CAO CẤP
5 năm
@Minhhien.chef Mình là X 256 LL cũ, còn 1 tháng bảo hành 😃
Làm thẻ kiếm 2tr thôi
Máy giá rẻ XR còn mắc hơn flagship note 9 nữa chứ. 😁
mr_tam
TÍCH CỰC
5 năm
@xuantruong1992 apple có nói là nó là hàng giá rẻ đâu, mà rẻ là rẻ so vs Xs/M chứ, đâu có nghĩa là hàng giá rẻ.
Giá cao. Chắc xr nhiều người mua hơn. Xr lại còn đắt hơn note9.
@songoku_1206 Mua điện thoại ko coi thông số kỹ thuật thì coi gì? Anh nói đúng quá nên mấy thím sheeple ko phản bác được nên giờ đang tìm cách bẻ cong sự thật à 😃. Với những fan chân chính thì ngoài ưu điểm thì họ còn biết chấp nhận cả khuyết điểm chứ ko có kiểu tôn thờ một cách mù quáng như mấy thím sheeple đâu. Đến cái ví dụ cũng thấy tào lao vớ vẩn nữa là 😁
@Naga.Baamboo Nói Xs Max ngon hơn Note9 thì còn có thể chấp nhận chứ con Xr này làm gì có cửa 😃)
@songoku_1206 Ngta quan tâm con Xs Max chứ con Xs với Xr nằm xó r ba ơi
@Quân Mã Vấn đề ở đây là sheeple vẫn muốn Xr nó tốt hơn Note9 cơ 😁
Thien.Dung
ĐẠI BÀNG
5 năm
đặt trước thì ngon hơn mua xách tay rồi :O
unwrittlaw
TÍCH CỰC
5 năm
Quá đắt, thôi mua iPhone X refurbished vậy.
tamle_o
CAO CẤP
5 năm
@unwrittlaw Mấy đứa khen apple năm nay đặt giá “tốt” hợp lý, sẽ xúc vvv chắc h câm họng hết😆)
akiradi93
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tamle_o Iphone làm ra để bán cho Vn à.
Người ta làm để bán cho người Mỹ oke.
800$ với GDP 50.000 $ là quá bình thường.
tamle_o
CAO CẤP
5 năm
@akiradi93 Ok cc í. Cty global hiểu là j k
tamle_o
CAO CẤP
5 năm
@akiradi93 Bt? Ở đây mà biết dân bên đó ok giá apple lanh vl
linhcon89
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cho em hỏi phiên bản Việt Nam là 2 sim vật lý hay 1 sim là e-sim nhỉ@@
@linhcon89 Tùy nguồn bạn, mã hongkong mới có 2 sim vật lý. Lúc bán người bán có nói, mà bên xách tay mấy nay 2 sim vật lý còn rẻ hơn bản kia đó.
Còn esim thì hiện nay nghe nói viettel đang chuẩn bị đó. Nếu bạn xài viettel thì khả năng đi trước đón đầu
ufdb
CAO CẤP
5 năm
@linhcon89 VN thì 1 sim thường + 1 e-sim nhe
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@linhcon89 Cứ mua hai sim là chắc kèo!! Ko phải lăn tăn!!
@linhcon89 1 sim thường
linhcon89
ĐẠI BÀNG
5 năm
@linhcon89 Em cám ơn mọi ng. Thôi thì nếu múc e order hàng HongKong về cho an toàn. 2 sim vật lý vẫn ok hơn. XR là đủ rồi.
Moá có cái dt mà 43tr bằng con xe rồi @@
@nhoxs2zin Dành dụm mấy năm mua đc cho ông bố vs bà mẹ mỗi ng 1 con wave 18.5 😃
ufdb
CAO CẤP
5 năm
@nhoxs2zin buồn thiệt, do con X chưa đẩy đi được hết mới đội giá cao vậy
Xr xách tay chiều nay là 22 rồi. Phen này xách tay hết đất sống mất.
@cyberat Làm gì hết đất sống, giá nó 22 thì xách chân 18 19 có me j đâu
hell no
TÍCH CỰC
5 năm
Đắt quá, oh no.
Với mình thì mình chờ XR bản xách tay Đài đã, vì mình vẫn thích dùng 2 sim vật lý hơn.
tintin.com
TÍCH CỰC
5 năm
Vãi cả đắt, thấy X vần là hợp lý nhất
@tintin.com X vẫn đẹp nhỉ bác
Khi nào có aw4 nhỉ
A e dùng rồi thấy màu gold mới có đep k ạ... co dễ sước k ae
@Vũ nguyên tĩnh Màu vàng thì cái mặt kính rất đẹp. Nhưng cái khung thép k đẹp bằng màu trắng.
@Akay Nhím Cảm ơn b😃 có dễésước cái khung sắt k bạn
@Vũ nguyên tĩnh Nếu mua mình mua màu gold vì sau này bán lại giá cao hơn mấy màu khác 😁
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@nhoxs2zin Màu silver mới có giá nhé!! Lâu dài là thế!!
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
@Vũ nguyên tĩnh Muốn trâu bò thì bạn nên lấy silver!!
17benthuy
TÍCH CỰC
5 năm
hơn gần 750$ về vn chẵn 1k trum, ko nghĩ vn mình lạm phát kinh vậy 😔
@17benthuy Máy bác cứ chờ sang năm sau rồi mua xs max đảm bảo rẻ hơn bh xíu 😁
@17benthuy Giá đó là chưa thuế phí, tùy bang mà thuế phí khác nhau nữa bác. Giá bên Mẽo thêm thuế phí là hơn 800 rồi, về VN vận chuyển, thuế phí chiết khấu các thứ thì lên 1k cũng bt. 😁
namng
CAO CẤP
5 năm
@nhoxs2zin Mình mới lấy Max 256GB giá chỉ 32tr, nếu so với giá Mỹ 1250$ thêm thuế thì cũng tương đương rồi.
@17benthuy 10% vat nữa bác
hàng chính hãng bảo hành tốt lại yên tâm nên vẫn bán được, còn mua đồ điện tử thì hên xui, nên mua ở đâu cũng... có nguy cơ phải đi bảo hành như nhau
vậy nên, cứ mua chính hãng là yên tâm nhất (nếu bạn ko phải lăn tăn về giá)
còn nếu phải lăn tăn về giá, thì như mình: không mua 😁
@namng Ghép bth bác ơi, mua máy lock tất nhiên ngta sẽ nghiên cứu dùm mình
@mr_tam Tất nhiên phải rẻ hơn nhiều thì người ta mới mua xách tay . như xs max giá xách tay rẻ hơn chính hãng 20-25% . một con số lớn . chứ rẻ hơn 1-2tr ai đi mua xách tay làm gì .
namng
CAO CẤP
5 năm
@Quân Mã Chắc phải ghép được, chỉ là mình ko rõ cách ghép thế nào khi 2 sim đều quay mặt ra ngoài. Miếng sim ghép ko đính vào sim được như mấy đời trước.
khoisolo
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mr_tam Vậy bỏ tiền ra mua hàng LL của mỹ ko tốt hơn hàng ở chính hãng hả bác, phụ kiện bên chính hãng bác có chắc nó ko tráo phụ kiện ko?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019