FPT Shop bán iPhone XS, XS Max và XR với giá từ 30, 34 và 23 triệu, đặt trước tặng 2 năm bảo hành

ND Minh Đức
18/10/2018 11:2Phản hồi: 274
274 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vy Hải
ĐẠI BÀNG
6 năm
Theo nhân viên của FPT tư vấn thì phải trả tối thiểu 50% giá máy bằng thẻ tín dụng (VISA hoặc MASTER), mà lại còn giới hạn thẻ của BIDV chỉ có 300 suất đặt đầu tiên.
@Vy Hải thì bạn cứ cọc theo thẻ bidv đi, chừng đó mua ko mua thì cancel hoàn cọc mà.
Ai làm thẻ tín dụng bidv làm em vơi
Giá iPhone năm nay cao VKL thế nhỉ, năm nay mình chọn bay sang Singapore mua là hợp lý.

iPhone Xs Max 256GB mình mua 2,039SG = 35tr170k (tỷ giá 17,250đ). Hoàn thuế 111SG = 1tr915k => 33tr255k

Thấp hơn 4tr745k, số tiền này đủ mua vé máy bay (3tr) và ăn ở trong 2 ngày tại Sing. Kaka

Nói vui thôi chứ hàng VN/a thì vẫn an tâm về bảo hành + bán lại sẽ có giá cao hơn.
@barrettroyal xách tay có bill cũng dc bảo hành tại VN như bt mà =))
xperiax1
ĐẠI BÀNG
6 năm
xách tay Xr 64gb có bác bán 17,5 kìa, store Mỹ có bill
giá quá cao...
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
6 năm
"Nếu anh em nào có thẻ tín dụng của các ngân hàng BIDV, TPBank, VPBank thì được giảm thêm 2 triệu"
Cái đoạn này là sao ae nhỉ? Trừ luôn vào giá mua hay chỉ áp dụng cho trả góp vậy?
@Tad Upin Giảm 2 triệu => số tiền còn lại, chia đều ra trả góp trong 6 tháng.
plato86
TÍCH CỰC
6 năm
Tiền với em không quan trọng lắm, nhưng bác nào giải thích hộ: Chênh giữa 64GB với 256GB, trên Xr thì 4tr, trên Xs là 5tr, vậy phải chăng hai máy dùng bộ nhớ khác nhau, chênh tới 1tr tức là gần 5% giá trị máy rồi. Thân
@plato86 Thật ra đó là chính sách giá của nhà sản xuất. Đâu thể mọi thứ đều rạch ròi được 😁
LuanPham@
ĐẠI BÀNG
6 năm
hàng xách tay mua ở HN chỗ nào ổn nhỉ các bác, trước giờ e hay mua chính hãng nhưng xsmax hãng giờ chỉ có 1 sim nên hơi chán
hungcxn
ĐẠI BÀNG
6 năm
giá càng ngày càng leo thang nhỉ,năm sau chắc con bình thường 25tr, 2 con cao cấp chắc lên 40 bằng chiếc airblade
minhdinhictu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chát vãi...vẫn chỉ là cái điện thoại thôi mà!
Chàng Còi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đắt lòi mồm, thôi em xin phép dừng cuộc chơi
Có lãi xuất 0% không nhỉ ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119