[FREE GAME] Stickman Ghost 2 : Star Wars

Trinh Tu Lan
15/8/2017 3:31Phản hồi: 3
[FREE GAME] Stickman Ghost 2 : Star Wars
Stickman Ghost 2: Star Wars

Stickman Ghost 2: Star Wars là trò chơi nhập vai về siêu anh hùng stickman trong trận chiến ngoài không gian với những kẻ thù stick và robot. Ở phiên bản League of Stickman này, anh hùng stick trở lại với lối chơi hấp dẫn, thử thách hơn trong một trò chơi kết hợp của người que và trò chơi chiến tranh.

Lối chơi cực kỳ hấp dẫn với sự kết hợp giữa game hanh dong và game nhap vai mang đến một trò chơi stickman hay nhất bạn từng trải nghiệm.
- Điều khiển dễ dàng với chặt chém hay bắn súng chỉ với một hành động.
- Hệ thông pet thú nuôi với linh hồn stick, trực thăng stick và robot stick.
- Vũ khí đa dạng giúp bạn hoàn toàn lựa chọn giữa game đánh nhau hay game bắn súng chỉ bằng việc lựa chọn giữa súng hay kiếm ánh sáng vũ khí cận chiến.

Tải ngay Stickman Ghost 2: Star Wars – trò chơi hành động nhập vai hoàn toàn miễn phí dành cho bạn. Hãy trở thành chiến binh stick ninja mạnh nhất trong trong liên minh stickman. Giữ liên lạc với Stickman Ghost 2: Star Wars đừng quên đưa nhận xét của bạn về game hành động Stickman Ghost 2: Star Wars và đánh giá 5* cho chúng tôi nếu bạn yêu thích nó nhé. Chúng tôi luôn mong chờ những nhận xét từ bạn!

Link : https://play.google.com/store/apps/details?id=com.unimob.stickman.ghost2&hl=en

----------------------------------- -----------------------------------
3 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh em đâu rồi , cho đánh giá về game đi.
Chưa chơi bao giờ. Anh em nào chơi game trên game android trên PC thì tải Bluestack 3 Không phải cài app vặt nữa nên chạy không lag nữa, đồ họa cũng rất mượt và sắc nét, theo cảm nhận của mình là hơn hẳn các app giả lập khác
@Cryonemyshoulder Liên quan gì đến app của mình thế bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019