{FREE SOFT} MorseMe - Mã hóa kí tự thành tín hiệu Morse!

viethungyp
28/5/2009 10:54Phản hồi: 25
{FREE SOFT} MorseMe - Mã hóa kí tự thành tín hiệu Morse!
Dùng cho OS 4.1 and up!
Phần mềm này giúp mã hóa kí tự chữ thành tín hiệu Morse ("tít tít tè tè" ý 😁)---> Bấm "translate". Đặc biệt có chức năng đánh tín hiệu morse bằng cách nhấp nháy đèn bàn phím,thích hợp khi ở trong tối ---> Bấm "morse". Chắc soft này thích hợp với các hướng đạo sinh mê blackberry hơn nhưng mời ACE vọc thử....!
Vài shoot trên 8700g nè!
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phát tín hiệu SOS chẳng hạn. Nhưng nói chung là để cho vui thôi 😃
sos khi nao hả bác .khi lạc ra ngoài vũ trụ a` 😁.công nhận cho vui thôi.chứ ko cứ +849....,+841... mà ấn :d
chucvu
ĐẠI BÀNG
15 năm
ho` cái này dùng để ........ em cũng chưa nghĩ ra ^^
Hix, quay về thời thế chiến thứ 2 thì sử dụng Morse để truyền tin là number 1 đấy. Anyhow, cám on bạn đã có công tìm tòi, tìm thêm các phần mềm nào hữu ích tí bạn
mnop87
ĐẠI BÀNG
15 năm
tín hiệu morse chính thức bị khai tử từ 2, 3 năm nay rồi mà😔. Thế giới không còn sử dụng nó nữa 😁
đâu ra cha?!?!? mới nghe luôn .
betiteo
ĐẠI BÀNG
15 năm
trong những trò chơi lớn ng ta vẫn sử dụng đó chớ, không có nó trò chơi này mất vui
hehe.Cái này hay đấy...................
Cái này rất có ít cho những ướng đạo sinh hay những người làm việc trên tàu bè,... nhưng điều quan trọng là có BB ....! Hehe
Thanks pác chia sẻ lun ....!
betiteo
ĐẠI BÀNG
15 năm
nó có dịch ngc lại từ morse ra chữ thường đc ko vậy mấy huynh?
Câu hỏi rất hay. Nếu nó không dịch ngược lại thì chắc cũng không dám dùng,lỡ gửi cho thằng bạn nó không hiểu gì nó lại quay ra uýnh mình ấy chứ 😁
betiteo
ĐẠI BÀNG
15 năm
Uhm, vậy thì e để dành mai mốt đi chơi trò chơi lớn lấy nó ra xài, hehe về nhất chắc lun:biggrin9gp::biggrin9gp::biggrin9gp::biggrin9gp::biggrin9gp:
chả thấy cái này có j thú vị cả chán mấy bác này quá
artetavn
ĐẠI BÀNG
15 năm
Chưa coi phim Eagle Eye rồi hehe, có những lúc phải cần đến cái này đấy hehe.
tjenvjnh
TÍCH CỰC
15 năm
Keeper ơi !? Viết 1 chương trình nhỏ dịch mã Morse sang chữ thường cho mọi người kìa..hihi
minkha1
ĐẠI BÀNG
15 năm
hihi em kết cái theme của bác chủ thớt rùi ^^ bác PM cho em được không ạ !
😁:D:D:Dà mã Morse.............................
Cái này mà dịch ngược lại dc thì hay quá!Ae dùng BB nhắn tin cho bồ nhí ( dùng BB,ko dùng BB thì mua tặng nó 1 em BB ghẻ - vũ khí phòng thân luôn)thì khỏi sợ ng yêu đọc.
Cái này có thể giúp cho các em Tân Sinh có thể làm quen với morse được, nhưng nếu muốn lên Hạng Nhì hay Hạng Nhất thì mấy cái này chỉ vô ích thôi ^__^
VANGSJC
TÍCH CỰC
14 năm
hay quá, cám ơn bác nhé
bác chịu khó tìm tòi thêm
cmt_bk
TÍCH CỰC
14 năm
hay, sắp học đến cái này, có nó đỡ mệt rồi =))
Thaok47
TÍCH CỰC
14 năm
cái này thấy vui vui. 😁, Thanks Obama .............:D
anh3nd
ĐẠI BÀNG
9 năm
bạn có biết app nào mà ghi âm lại mã morse rồi tự dịch ra ko ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế