FreeRain24: Balo có thể gói gọn lại trong lòng bàn tay

TDNC
12/2/2016 2:56Phản hồi: 50
FreeRain24: Balo có thể gói gọn lại trong lòng bàn tay
Balo FreeRain24 của hãng Matador có dung tích 24 lít nhưng khi không dùng có thể gói gọn lại nhỏ bằng nắm tay. Loại balo này sẽ rất hữu dụng trong những chuyến đi chơi xa, bạn có thể gói 1 hoặc 2 cái balo như thế này trong vali chính, đến nơi có thể bung ra để chứa thêm đồ vào bên trong, tiện lợi hơn rất nhiều so với việc bạn phải vác thêm balo trong suốt chuyến đi ban đầu.

FreeRain24 được làm từ một loại sợi tổng hợp tên là Cordura có độ bền cao, có khả năng chống nước, chống rách khi bị đâm. Balo sau khi gói lại có kích thước 5" x 3" x 2,5" và chỉ nặng có 155 gram nên việc nhét nó vào vali chính là điều rất dễ dàng. Giá của FreeRain là 60$, tức là chỉ ngang ngửa và thậm chí là rẻ hơn so với các loại balo có kích thước tương đương. Bạn có thể tham khảo và đặt mua tại đây: huckberry.com.

Theo Huckberry
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

OxJade
TÍCH CỰC
8 năm
thật là hay quá,kiểu này chắc người yêu em làm bên du lịch thích lắm đây :v
dân phượt thích cái này, bao giờ mấy shop phượt có hàng nhỉ ?
Rất gọn và hữu ích với những người hay đi xa 😃
(Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)
mimosa1805
TÍCH CỰC
8 năm
Ý tưởng tốt dám làm sẽ giàu thôi
Quá hay luôn. Siêu gọn nhẹ, có thể để ngay bất cứ đâu. Cần là có liền :3
bán ở đâu nhỉ
Rất tiện dụng.
Quá tuyệt vời. Tiện dụng như này hay ghê!
lên trang wed, nó hết hàng luôn r
Tuyệt thật. Nhưng giá vẫn cao so với túi tiền của mình. So với nước ngoài chắc ok
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
8 năm
hay lắm ... nhưng, nếu bung nó ra rồi thì "TỰ" nhét vô lại cái bao nhỏ xíu đó đc ko ?

Ko đc hóa ra tính năng đặc biệt xài đc 1 lần, còn lại y như túi khác 😔
Zerok_BB
ĐẠI BÀNG
8 năm
@-[L]C[K]- Gấp gọn lại được mà bác ơi
Đẹp và tiện lợi quá giá 60 đô la thì cũng ok nhưng kẹt là không sờ mó được nó thì hơi ngán. Lúc trước cũng mua 1 cái túi trên Amazone quảng cáo thì ok quá lên trang web thì thấy cũng được nhưng ship về thì thấy "là lạ" và ngỡ ngàng là hàng của Trung quốc sản xuất 100%(fake) tệ ơi là tệ. Phản hồi thì ngỡ ngàng đến té ghế lun muôn người bán mà mình chọn đúng kẻ gian mới ghê. Mắt thấy sờ tậng tay còn bị lầm huống hồ.
cardmanhinh
ĐẠI BÀNG
8 năm
@pond1597 Phải được nhìn thấy và SỜ vào nó mới được hả anh 😁
@pond1597 ông lại đánh đồng hàng fake vs hàng TQ sản xuất rồi 😁 2 cái này khác nhau hoàn toàn nhá :p
@Arex He eh biết chứ. Nhưng thật giả lẫn lộn. Mình chỉ nêu tình huống của mình khi gặp thôi. Xem thấy đẹp ứng ý và quan trọng là giá mềm hơn những thằng bán khác thì mua . hehehehe tham thì thâm thôi. Sau này khôn ra là xem nhiều gian hàng loại những thèng rate thấp và giá đáng ghi ngờ ra thoai. Thường các trang chính nó không ship về VN hay không hỗ trợ VN.
Amuadi.Com
TÍCH CỰC
8 năm
hàng độc
xyzmen
CAO CẤP
8 năm
có ai ở bên Mỹ em nhờ mua dùm em với...em nhờ thật lòng.
Balo loại xếp gọn thế này ở VN mình có bán nhưng ko được cao cấp như cái này thôi
60$! Quá đắt!
Vô mấy cửa hàng bán đồ phượt, dù ko bằng nhưng khoảng 50K vnd, khoảng 2 usd... bằng 1/30 giá, cũng xài ngon lành...
Giá đó ko hấp dẫn với dân VN
Mà nói chung cái loại này chụp ảnh thì toàn thấy balo riêng vs cái túi thu nhỏ riêng, clip biến hình còn ko có luôn thì quá là thiếu thuyết phục
Thien Quoc
TÍCH CỰC
8 năm
@Arex Về mặt công nghệ thì đâu có gì đâu. Cỡ đó thậm chí có cả túi ngủ nữa kia, balo xi nhê gì. Chẳng qua tính tiện ích ấy. Mấy cái rút gọn này dùng để đi du lịch thường còn tạm được, dùng để phượt thực ra lại không hay vì phượt thực thế lại cần bọn bền bỉ tí để lặn lội, dùng bọn này cũng hơi phiền.
@Thien Quoc Ừ thì đang nói về tính thuyết phục mà 😁 Ví dụ như t là người mua hàng thì thấy cái này chưa đủ thuyết phục để t móc ví :D còn công nghệ thì đi lên từng ngày rồi k phải bàn cãi :p
Ko có video thể hiện cách nó đóng gói làm sao nhỉ
TuanHA@TT
ĐẠI BÀNG
8 năm
Ngon, đi chơi mang mấy cái balo này thì tha hồ mua quà 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119