Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy A8s sẽ là smartphone có thiết kế toàn màn hình đầu tiên của Samsung

zyzy1908
25/10/2018 6:24Phản hồi: 159
Galaxy A8s sẽ là smartphone có thiết kế toàn màn hình đầu tiên của Samsung
Tại sự kiện ra mắt Galaxy A9s và Galaxy A6s vừa diễn ra ở Trung Quốc, Samsung đã hé lộ về chiếc Galaxy A8s - chiếc smartphone với thiết kế toàn màn hình nhưng không cần tai thỏ. Theo Chinese leakster Ice universe, A8s sẽ có 1 một lỗ trên màn hình cho camera trước và Samsung nói rằng nó sẽ không gây trở ngại gì đến trải nghiệm của người dùng.

Galaxy A8s sẽ ra mắt vào đầu năm 2019 và Samsung nói rằng nó sẽ mang đến một công nghệ mới chưa từng có như cái cách họ công bố chiếc A9 (A9s tại Trung Quốc) với 4 camera sau đầu tiên trên thế giới. Và với những thông tin của A8s, người ta đang mong đợi một điều đặc biệt cũng sẽ đến trên chiếc Galaxy S10.
159 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ann.st39
ĐẠI BÀNG
5 năm
ZyZY xinh đẹp :p:p:p
verawhite
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zyzy1908 mod ZyZy nổi giận rồi kìa
Ann.st39
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zyzy1908 mấy bác đó chọc Zy đó 😃😃
zuzutpk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@zyzy1908 Sao dễ bị dính bẫy vậy zyzy, bị khích có chút xíu mà ra mặt rồi! bình tĩnh...không may mang tiếng đó nha! comment tay đôi với những hạng người đó tự mình hạ thấp mình,không đáng nhé
xuantung
TÍCH CỰC
5 năm
@zuzutpk Bạn Mod cá tính mạnh quá mà. 😁
phamtuan2881
ĐẠI BÀNG
5 năm
ngon nhỉ
tuandienvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phamtuan2881 Ý bạn nói Mod hay máy 😁
Thèm 1 con máy ko có viền màn hình cả 4 cạnh 😁
@thuoclao2222 FinX viền dưới vẫn dày hơn các viền còn lại, mình muốn mỏng đều nhau & gần như ko có viền như cái hình A8s kìa 😁 Với lại mình ko thích thò thụt, càng ko thích thương hiệu Oppo...
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Ko hiểu câu hỏi của bạn!?
@bang3lang Ý là ko có cái gì cho màn nó bám hay sao ấy.
Thích ss ở điểm ko ngừng cải tiến sản phẩm, đưa những công nghệ mới nhất lên sp của mình
anh.san
TÍCH CỰC
5 năm
Wow. Có cảm giác bh samsung mới là dẫn đầu về sáng tạo công nghệ chứ không còn là apple nữa
Antikill
TÍCH CỰC
5 năm
@anh.san Nói thật về sáng tạo thì các hãng TQ lên từ lâu rồi
@anh.san Ghê vậy!?!, sáng tạo lỗ nhọt như Essential Phone hả!?!
Vipkaka$
ĐẠI BÀNG
5 năm
@anh.san Bất ngờ ghê vậy,haha
anh.san
TÍCH CỰC
5 năm
@QuanLyNhaNghi đọc hiểu thế nào mà lại nghĩ cái lỗ này giống của essential phone?
edios
TÍCH CỰC
5 năm
Dẫu sao cái lỗ vẫn đỡ hơn cái notch 😃
@The Bourne Legendary Giống cái mụn trên EssentialPhone ấy mà!😃)
blizzaro
TÍCH CỰC
5 năm
@joeBanana Không giống trên Essential nhé bác . Mình cầm cái màn hình của nó rồi . Hoàn mĩ hơn nhiều
@blizzaro Cái kiểu nó thế chứ không phải"Y chang"cụ ah!😃)
mabutvc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@edios Nó ám chỉ camera dươi màn hình chứ khoét cái lỗ thì gọ gì là ngươi đặc biệt.
Và cái giá chắc sẽ khoảng 13-15 củ 😁
@Hero of Newage Định hướng phát triển S là tàu mẹ ra khơi có lắp lá cờ(Flag ship) . Note là dòng màn to hơn cho sổ ghi chú (note) . Các dòng J A V làm phân khúc bình dân hốt hết thị trường . Nay làm J A V mà còn ngon hơn S thì chắc định hướng đã bỏ
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Ra trước để thử nghiệm là chính trước sau gì hk đưa lên
fancy90
CAO CẤP
5 năm
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ Ra trước để thăm dò thị trường , nếu phản ứng tốt thì cải tiến rồi đưa lên bản S hay Note
xuanlongtv
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dự là năm 2019 sẽ là cuộc chiến số lượng camera, cuộc đua cấu hình tạm khững lại
@xuanlongtv Tương lai mặt sau kín mít camera luôn.
Lại bắt chước Apple thêm các loại hậu tố vô tên máy: S, XS, XL, Plus, Max....đọc trẹo lưỡi luôn! 😃
@yelliver Bác nhầm, báo đốm ko có tay đâu hehe
@elgaucho Okie bác, em đã sai 😁
Poweramp
ĐẠI BÀNG
5 năm
@cheetah_fast Sao cái gì cũng apple vậy?
123456ktc
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tuanokvt Bị biết là ngu à 😃
Hết tai thỏ rồi bắt đầu đục lỗ , mụt ruồi .
@vo khanh tan Mụn ruồi cũng có cái duyên cái vô duyên tùy vào chỗ.
QuanNguyenD
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vo khanh tan Thế bạn muốn thế nào nữa đây? Không có lỗ thì cam đặt chỗ nào hay bạn thích cái thò thụt như oppo find x. Làm dc như ss đã là cách mạng về màn hình rồi.
@QuanNguyenD Uả thế sao ko có tai thỏ thì cũng để camera cảm biến quái nào đc . Nghe từ cách mạng nó nhột quá đi .
QuanNguyenD
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vo khanh tan Chẳng lẽ bọn nó làm smartphone ko cảm biến? Cái tai thỏ đen sì dày hay mỏng cũng để che cam trước với lại cụm cảm biến. Bây giờ nó đặt dc cảm biến dưới màn hình thì sao? Còn từ cách mạng chắc hơi quá nhưng mà đã có ai làm chưa, đã có ai dám làm chưa mà nhột?
@QuanNguyenD thì cứ chờ đi . Nhột ở đây là u dùng từ cách mạng kìa . Nói đi đâu ko thế .
Samsung đẻ lắm nhỉ
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
Một sự khác biệt với các e khác, mong là chíp Snapdragon.
@Ntht006 Hàng xách tay thi chip snapdragon. Con hàng chính hãng Việt Nam thì lại chip exynol cùi bắp. Nen kh bao gio minh mua hang chinh hang samsung Việt Nam het
hennaotoko
TÍCH CỰC
5 năm
@trungnguyen82 Nhưng hàng xách tay lạ không xài được SS pay.
Ntht006
CAO CẤP
5 năm
@trungnguyen82 Cũng vì cùi bắp nên chưa dám sở hữu e SS nào mặc dù cũng rất thích nó
@Ntht006 Khác biệt là ko làm tai thỏ nhưng làm lỗ nhọt như Essential Phone!?! Hô hô!
Viết bài tới cái hình cũng ko có nữa
@thanhphat95 có chữ "không" mà cũng phải viết tắt ư😃
mà cái ảnh bìa vứt à ?
@Steve*Quảng Nói gì liên quan đến bài chút đi. Đừng có lôi chính tả ra nói. Ảnh cover lôi vào cho có. Vứt ăn nói như bố đời.
@thanhphat95 có từ liên quan đến bài nhé 😃
axitbudic
TÍCH CỰC
5 năm
Tự hiểu, S10 sẽ k thể full màn. K hiểu vì sao SS mang nó lên dòng A, mà k phải là dòng S 😔
17benthuy
TÍCH CỰC
5 năm
@axitbudic ss thông báo là các công nghệ mới của hãng sẽ áp dụng trc cho máy tầm trung, sau sẽ đến máy cao cấp, kiểu chuột bạch trc 😁
ice.lx17
ĐẠI BÀNG
5 năm
@axitbudic Vậy hay mà bạn, kiểu như thử phản ứng thị trường. Nếu phản ứng tốt họ mang lên dòng cao cấp. Vì dòng cao cấp S và Note thì ai củng biết rồi nên không cần quảng bá nhiều, mình nghĩ Samsung đang đi theo hướng Apple, cái nào hoàn thiện tiệm cận hoàn hảo họ mới public rộng rãi
hóng mụn ruồi nho nhỏ .😁
Rachels
TÍCH CỰC
5 năm
Khi nào trên tay được nhỉ...
nha luu
TÍCH CỰC
5 năm
Ko tai thỏ ngon
saigonday
TÍCH CỰC
5 năm
Có một lổ nhỏ trên màn hình- nghe có vẻ nữ tính nhỉ ( chỉ là liên tưởng cá nhân ko cố ý so sánh với chị em)
Đưa tai thỏ xuống tầm trung , sau đó làm toàn màn hình và gập ở tầng cao
Đòn hiểm của SS
hiepps
TÍCH CỰC
5 năm
@duclinh79. Chắc gập đã ăn dc mà tưởng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095