Galaxy Mini - hướng dẫn up firmware, đã có 2.3.5

sangdesigner
15/8/2011 16:36Phản hồi: 202
202 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

anh sangdesigner oi sao em nang cap cho may em lan nao phan mem odin no cung bao nhu the nay ca la sao ha anh không thể mở cổng usb nối tiếp.Mã số: 32 giup em voi em cam on
@nguyenthu200690 Bạn cài driver vào, mình có post ở trang 1.
Hoặc bạn cài kies vào cũng được. khi kies nhận được máy là ok. Nhưng bạn phải exit kies trước khi chạy odin nha.
Chúc thành công
@nguyenthu200690 Bạn đã cài Kies chưa? Nếu cài rồi thì lúc cắm điện thoại vào PC ở chế độ Dowload thì đừng có bật Kies nha.
E lam roi nhung ma van khong dc anh ak no van cu hien len thong bao do anh ak.
@nguyenthu200690 bạn làm theo 10 bước của mình thật kỹ và nếu ko được thì thử với máy tính khác xem sao.

App và game Cr@ck đây. apkvn.com
sao odin khong nhận máy em vấy! du` da~ cài Full diriver
còn 2 thẻ nhớ 8gb class 6 thanh lý cho hết lô hàng với giá vốn,1 cái85k,2 cái 170k tại tphcm q8,chi tiết tham khảo:http://www.tinhte.vn/threads/1201599/#post-16534225,sr chủ thớt vì rao ké nha.^^!
em cam on anh e da chay dc ban 2.3.5 roi.ma cac anh oi co cach nao lay ngon ngu tieng viet cho ban do ko vay anh .neu co thi up len cho em voi em can on nhieu lam
@nguyenthu200690 Theo minh biet ban 2.3.5 thi ko co ban tieng Viet nha,vi 2.3.5 la ban chau Au nha cac bac.

Gửi từ GT-S5570 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
@jingtonghao
co phan mem hoac la cai gi do ma lam cho no co ngon ngu tieng viet cung dc em com on nhieu lam
theo mình biết thì chỉ có DX.... mới có tiếng Việt thôi mà???
XXKPK cũng có tiếng Việt ưh?
@hienproqb272 Ai noi ban XXKPK co tieng Viet vay?Chi co tu xxkpk len rom cook moi co tieng Viet nha,tim hieu ky nhe cac bac.

Gửi từ GT-S5570 của tôi bằng cách sử dụng Tinhte.vn
Ko y e noi la phan mem gi do le co ngon ngu tieng viet ay ma.hom tet e di xem con se xperia neo xach tay khong co tieng viet nhung nguoi ban hang lay phan mem j ma lai co tieng viet ma gio e khong nho cai phan mem j nua na.ai co thi cho e nhe.e cam on

Ko y e noi la phan mem gi do le co ngon ngu tieng viet ay ma.hom tet e di xem con se xperia neo xach tay khong co tieng viet nhung nguoi ban hang lay phan mem j ma lai co tieng viet ma gio e khong nho cai phan mem j nua na.ai co thi cho e nhe.e cam on
bexinhlam
ĐẠI BÀNG
12 năm
có os 4 cho galaxy mini rồi hay sao mà các bạn?
moi day mini doc cai nay ko hieu gi het chat phai hoc hoi thoi gian........loi tu duoi mo len hiiiiii
daty.do
ĐẠI BÀNG
12 năm
huhu, cai ODIN cứ chạy hoài, phần message thì thông báo "<1> odin mode.. check plcatform verification.". Có ai giúp mình hok? Đã gần 30 phút rồi 😔
daty.do
ĐẠI BÀNG
12 năm
huhu, cai ODIN cứ chạy hoài, phần message thì thông báo "<1> odin mode.. check plcatform verification.". Có ai giúp mình hok? Đã gần 30 phút rồi 😔
😆 mình lên 2.3.6 rồi...vui ghê
Ko biết là bài viết của mình đến thời điểm này còn hữu ích không, nếu ko thì mod xóa hộ nhé, mình ko còn dùng glx mini lâu rồi nên mình ko vào topic nữa. Các bạn đang dùng glx mini nếu thấy có ích thì ủng hộ để topic này lại, hôm trước có mấy bạn bắt bẻ mình, mình ko thích như thế, tuy nhiên mình vẫn support qua email cho các bạn.
mình vừa mới up lên mà ko thấy đc lựa chọn các kiểu hiển thị tin nhắn như cũ nữa.chỉ mặc định mỗi kiểu cũng chán
uhm! up lên là chỉ đc có 1 kiểu đó thui à! xấu lắm!
kebactinh86
ĐẠI BÀNG
11 năm
Haiz em bấm đủ cách mà máy em ko vào đc dơnloading mod là thế nào vậy mấy bác máy thì khởi động đến bước chạy hình nền động rùi cứ sámung sáng tối hoài tới tết công gô hic hic bấm HOME+POWER+VOL - không vô dơnload mode mà khởi động luôn kíu bồ
@kebactinh86 b ấn cả 3 nút nhưng theo thứ tự: VOL- > home > power là đc
hanoi555
ĐẠI BÀNG
11 năm
em này muốn sủa phần cứng ở đâu uy tín hả các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019