Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Note 3 giá 16,99 triệu, Galaxy Gear giá 5,99 triệu, 25/09 bán ra

TDNC
20/9/2013 13:19Phản hồi: 783
783 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thôi thì đợi Note 4 ra rồi nâng cấp luôn chứ mỗi năm đều nâng cấp cái mới trong khi cái cũ đang đáp ứng tốt thì hơi phí phạm. Note 4 chắc sẽ khủng vì sẽ dùng nhân Arm do chính SS thiết kế, chip 64 bit, Ram 4Gb, phần mềm và tính năng mới, màn hình dẻo, rộng 5.8 inch nhưng kích thước chỉ bằng Note 3, viền kim loại xước còn nắp lưng sao cũng dc nhưng phải tháo dc, đừng làm nguyên khối, pin 4000mah nữa thì tuyệt.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
Hết pin nên stop. Ngày mai cuối tuần ngủ nướng. Mọi thắc mắt anh sẽ giải đáp sau 10h

SS sản xuất sản phẩm cho khách hàng bình dân, nên sam fan cũng có suy nghĩ rất bình dân
@meta_tanh02 Oh.
Đang đợi đây. Nghe có vẻ sang lắm. Show 1 cái gì đó Cho mọi người xem m và đồng bọn cao cấp. Sang trọng và Bản lĩnh cỡ nào đi.
@wilipi Có nhất thiết không em. Kệ tụi nó đi.

Ngày 25 đến có muốn đi chung anh qua Mainguyen unbox note 3 không?

Ps: trong cafe sáng a ngồi, có cặp nam nữ bước vào alo điện thoại rõ to. "Nghe TẬP ĐOÀN apple ra ip5 mới.. CÓ 99$ hay 199$ ah. Mua 2 cái về đi".
Tự hiểu nha chú.
@wildwildwind Có 99$ ah sếP?? E nói rồi riết nản mấy Đứa Nhà Quê này lắm.
He.ok sếp. Dạ. Để em xem bữa 25, aB có lấy xe đi đâu ko.. có gì e đưa a qua đó luôn.
thèm cái note này ghê ! mấy bữa nay các báo đồng loạt ca ip thấy sợ. đang ngán đây. theo chuyên gia Ming-Chi kuo sang năm ip 4,5 inh ra đời ip cũ lại mất giá cho xem.
j chứ 17tr e nghĩ e này k có cửa sống ở VN 😆 lại nhu z ultra thôi.
.Mr.
TÍCH CỰC
11 năm
@minhchau1610 Note 2 16tr vẫn sống khỏe.
khi nào có em này vọc đây, thực sự bị cuốn hút theo công nghệ. Giá chát với sv quá các bác ak
Đừng đem ip so sánh với mấy con này nữa mang tiếng lắm lại còn gây war. Ip vốn rất đẹp mang so sánh với mấy con này mất hẳn giá trị. So sánh thì mang mấy con như Z untra ra mà so giá like new h có 12 củ thoai. Còn máy phabet và ip ko có cùng phân khúc người dùng đâu mà so.
Đây là 1 bài trước kia của tinh tế

Samsung không chỉ tham gia thiết kế chip cho Apple. kể cả công nghệ HKMG do intel phát minh ra sd trong chip Corei lần đầu được SS áp dụng thành công trong sản xuât chip di động cho chính mình và cho cả Apple.
Ở trong bài báo mà mình trích dẫn của tinhte, đoạn phía dưới có nói là nguồn tin cho biết Apple sẽ giảm sự phụ thuộc của SS trong thiết kế chip A6 và A7, nhưng thực sự k phải vậy. A6 và A7 SS vẫn tham gia thiết kế, bằng chứng là từ A6 đã dùng HKMG
hauc2
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vẫn đang hài lòng với em galaxy s1 😁. Nản mỗi cái pin 1/4 ngày :D còn lại ngon. Note 3 tạm thời chưa cần.
khuongkhanh
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhà mình trước giờ đt vẫn dùng đồ Samsung. Bản thân đã từng dùng iPhone nhưng chán quá nên quay lại với Note 2, lần này ra note 3 thì ko ý kiến vì ko hưng thú lắm. Nhưng còn cái gear thì......đéo chịu được, không hiểu chúng nó nghĩ gì mà bán cái của nợ đấy 6tr. Design như shit, ko kèm tab hay note thì coi như thành hàng chợ. Nói chung là éo hiểu. =.=!
leoka
ĐẠI BÀNG
11 năm
Trên tinhte lắm mấy anh trọc phú tính tình Lưu Bị thật. Tối ko ngủ đc đọc hết mười mấy trang yên lòng đi ngủ.
17 chai thôi mua con wave mới đi cho sướng, xài 1020 cùi bắp . Xài cái to đùng chi nhét vô pocket là ok
annihnvn
TÍCH CỰC
11 năm
Giá ở Vn đẹp thế. Bên mình 699€ 😔.
annihnvn
TÍCH CỰC
11 năm
Mọi người cãi nhau đắt rẻ làm gì nhỉ. Thuận mua vừa bán mà. Đắt mà ưng thì sẵn sàng rút ví, ko ưng ko hợp thì có đưa cho cũng ko chắc đã bỏ thời gian ra dùng.
Còn 5 ngày nữa thôi, mong quá 😃.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn
Em chỉ thích vú bà già thôi!
Ặc nhầm, Vu 3 ra chứ!
Note 3 quay lại màn LCD, còn Vu 3 lại quay sang OLED. Hài vãi!
@quynhbeu Chưa thấy con Note 3 nào màn LCD cả toàn thấy màn Amoled. Cũng thấy vài thông tin bảo Note3 hàng giá rẻ thì trang bị màn LCD chứ không được trang bị màn hình cao cấp Amoled và camera 8.0 và được bán ở những thị trường mới nổi
Đồng hồ k thấy thu hút lắm
chỉ quan tâm Note 3 cái đồng hồ không cần thiết đối với mình
Vẻ đẹp em Gear dữ dội quá, đưa vô chung 1 topic làm em Note mờ nhạt hẳn. Rút kinh nghiệm đê.

Mềnh thấy trong tù dân chơi đeo cái giống giống này nhiều lắm, chỉ khác chỗ chưa có màn hình thôi, còn kích thước, độ tinh xảo như nhau.
@Táo lon Bạn ở tù rồi hay sao mà biết hay vậy?!
Đẹp nhưng viêm màng túi :p
Âu sệt. Cái đồng hồ cùi mà đắt vl kìa. Tưởng rẻ như con của sony tính mua cái nghịch chơi. 6 củ mà còn mập mờ chưa rõ có chống nướcc đc ko thì xin kiếu.
keen9000
TÍCH CỰC
11 năm
Cứ thấy hãng nào có tin ra mắt đồng hồ là bay vào, chờ 1 chiếc chống đc nước , đồng hồ với mình là thứ phơi nắng phơi sương chứ ko phải cất túi , hy vọng sony với truyền thống chống nc thôi , đồng bộ đc vừa ios vừa android càng tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019