Galaxy Note 3 giá 16,99 triệu, Galaxy Gear giá 5,99 triệu, 25/09 bán ra

TDNC
20/9/2013 13:19Phản hồi: 783
783 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

kết một câu, thấy cái giá đồng hồ mà thấy xúc phạm thay cho Sfan..
p/s: mình fan BB chằng phải ifan gì,thấy sao nói vậy, sự thật hay mất lòng
@fireflyx11 Fan BB tương lai sang ifan đấy bác =)) đùa bác tý thui chứ e cũng là fan của thằng Ép tiền thiên hạ. Cùng quan điểm với bác
Qdezi
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái đồng hồ đeo tay... 25 tiếng phải tháo ra, cắm điện 1 lần.... 😕
giá cao quá, mọi năm chỉ 16t mà năm nay tới 17t
xuanhuy5889
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bonbonpi Mọi năm 16GB, năm nay lên 32 GB
@xuanhuy5889 uk ha, không để ý
thấy cái bài đăng nào có mặt ss là mấy thánh cuồng táo vào dìm nạy nọ! ko thik thì đi chỗ khác. sao cứ phải vào đây làm um lên .
Minh ket em mau hon dien thoai< ai biet dia chi cua em y cho minh nha 😃😁o_O
manhbvht
ĐẠI BÀNG
11 năm
cái đồng hồ ghẻ mà giá rõ là chát........
@manhbvht Đâu có ghẻ đâu. Thấy bên hông có cái mụt nhọt. Hỏi ra mới biết là camera. Hahaha. Hãi.
think pad
ĐẠI BÀNG
11 năm
Giá này thì cứ từ từ, không vội.....
Hơi bự nhưng bự đã là một cái gì đó rất riêng của các dòng đt Hàn nói chung và Note nói riêng. Mình thích mấy cái Note nhưng lúc mua thì nó ra Note 2, không thích thiết kế của Note 2. Giờ Note 3 nhìn hợp ý ghê.
huutanpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Xem ra cái đồng hồ chỉ như là phụ kiện của note3 vs tab.... Chứ ko phải sản phẩm chuyên biệt vì nếu ko dùng note vs tab... Thì mấy tính năng của đồng hhoof đâu khả dụng, khác j cái đồng hồ đeo tay của tàu khựa, cộng thên cái thiết kế xấu wắc => các bác cho em hỏi sẽ. Có bao nhiêu người muốn mua ?
tho nau
TÍCH CỰC
11 năm
hàng cao cấp có khác, mình bây giờ mơ em n2 thui.
Minh ket em mau hon dien thoai< ai biet dia chi cua em y cho minh nha 😃😁o_O
@Tien Khoeo mắt bác sao thế mũi miệng em này xếp vào thành 1 nhúm như thuốc lào mà khen xinh
Cho hỏi đồng hồ ss nó làm đc cái gì thế?
thongpv87
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cô người mẫu dìm hàng sam à, chân thành 😁
dancely20
TÍCH CỰC
11 năm
quá buồn
Có đủ lúa nhưng ko có đủ cam đảm vét ra để mua......>.<
huutanpham
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình cũng kết em mẫu hơn nhưng vì là thanh niên nghiêm túc nên nếu đc chọn lựa mình chấp nhận lấy cái đt về xài. :3
tnquang
TÍCH CỰC
11 năm
Em SS dễ thương quá. Mua note có tặng em không?

Tôi là fan của Note đây. Nhưng nói câu công bằng cái note này bán mắc quá. Chừng 14t thì đẹp. Samsung VN chém mất dạy quá. Chừng 2 tháng là nó còn dưới 14t thôi.

Nhưng so với Đôi dép tổ ong thì... Xin không.
Một cảm giác lẫn lộn, kết em note lll nhưng không quan tâm em gear chút nào, mình cũng thích màn hình lớn vì quen dùng rồi và không ngại chuyện mang theo bên người vì phụ nữ lúc nào cũng có cái gỉo xách mà.
@fanyingni Cũng như bạn, nhưng chờ bản lõi tứ thôi
IP5s và 5C đang gây bão đập hộp và trên tay từ sáng giờ...Nhìn lại Note 3 này sao hiu quá vậy...Đúng là đệ nhất siêu nhựa.
Note III, kết e nhiều, nhớ e da diết, nhưng bỏ tiền nhiều a thấy tiếc thôi thì đứng xa mà liếc.
bminhha
ĐẠI BÀNG
11 năm
Samfan vào mà tung hô Note 3 xài nhựa cao cấp, giá quá bèo chỉ có 17 củ cho 1 máy có cấu hình siêu nhân như vậy.
ducthaivt89
ĐẠI BÀNG
11 năm
@bminhha biết j về note 3 chưa 😆 tớ chỉ hỏi thế thôi. nếu chưa hiểu thì quote đi tớ trả lời cho. ifan thì hôm nay chắc vẫn đang tung hô sung sướng vì hốt dc cái cục nhôm với giá đâu đó trên 25 củ. sướng nhỉ 😁
@ducthaivt89 uầy bác ơi , cái đèn pin 2 bóng làm bằng nhôm chuyên bám vân tay
@ghienncongnghe_makocotien thích cái đen pin 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019