Galaxy Note 3 sẽ có thêm màu đỏ và vàng vào đầu năm sau?

TDNC
29/11/2013 0:8Phản hồi: 147
Galaxy Note 3 sẽ có thêm màu đỏ và vàng vào đầu năm sau?

Trang SamMobile vừa trích dẫn một nguồn tin riêng của họ cho biết Samsung sẽ bổ sung thêm 2 màu mới cho Galaxy Note 3 đó là đỏ và vàng vào đầu năm sau, với cấu hình không thay đổi. Hiện tại Note 3 đang có 3 màu chính thức đó là đen, trắng và hồng. Sự xuất hiện của hai lớp màu mới sẽ giúp cho người tiêu dùng có thêm nhiều sự lựa chọn cho chiếc phablet có mặt lưng giả da. Hình ở đầu bài là hình render của hai màu mới (không phải ảnh chính thức).

Nguồn tin cho biết bản màu đỏ sẽ được bán ra ngay tuần đầu tiên của năm 2004 còn bản màu vàng sẽ có trễ hơn sau đó 2 tuần. Xem thêm:
147 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cứ yên tâm là ảnh dựng sẽ đẹp hơn bản chính thức 😆
@Ryzkie Em đố bác tìm được cái nào mà ảnh dựng xấu hơn bản chính thức đấy.:eek::eek::eek:
@quangk137a Nếu bạn muốn

Không liên quan nhưng mà Apple đang tự hào về những công nghệ mới trên 5s như Touch ID, SoC 64-bit thì các fan tự hào mình cầm iP5s chứ không phải iP5 chỉ vì nó màu vàng🆒
@Ryzkie Bác có hiểu ý em không mà đưa cái hình không chính thức vậy? Em trả lời bài của bác nói mỉa mai cái SS note3 hình trên máy tính quảng cáo luôn đẹp hơn ngoài máy thật. Em hỏi lại là có ý nói có hình nào qua photoshop làm bóng bẩy lên thì lúc nào chẳng đẹp hơn ngoài thật. Hiểu ý đã rồi trả lời bài nha bác. Còn hình của bác có phải là cái dt sản xuât ngoài thật đâu. Bác nói mà không hiểu chính mình nói gì à?
@quangk137a Cái này là ảnh dựng, concept.
Chứ cái Note màu đỏ với màu vàng cũng đã có thật đâu bạn
@Ryzkie Trời ạ. Nói mà bác không hiểu ý nhỉ. Nó hình như thế là gần đúng 100% ra y như vậy bác không tin chờ xem chứ không phải kiểu bác nói là hình dựng tưởng tượng ra đâu. Cái này nó chỉ thay mầu chứ có phải không biết hình dáng dt sẽ ra sao đâu.
zutumi
ĐẠI BÀNG
10 năm
mình vẫn không quen được việc các nàng xài mấy em note, quá to với khuân mặt khi ốp lên nghe điện thoại ~.~
@zutumi Mình cũng nghĩ thế. Vì dòng note quá hoàn hảo nên người ta chỉ có thể lấy sự to và cái vỏ nhựa ra mà chê thôi. :p
zutumi
ĐẠI BÀNG
10 năm
@spsp To là ưu điểm của note mà, chỉ là khuân mặt của các em gái châu á nhà mình thon gọn quá, không xứng để úp cái note lên thôi 😁
@zutumi thì note cho các bạn trai mà. còn iphone mới dành cho các bạn gái thôi. :D
Nhìu màu.. Nhìu lựa chọn nhưng cũng nhìu ý kiến.. Anh Sung à hihi..
@phaikodo Kiến á , tôi nghĩ bạn là kiến đấy ! Người a nói có sai đâu mà chỉ có bạn ko chấp nhận sự thật thôi !
@Andykool1810 Ờ.. ý của con Kiến.. hic
kenyoume
ĐẠI BÀNG
10 năm
haahahhh Vãi bác =#2, màu này nhìn hơi chói nhỉ
whitelove
ĐẠI BÀNG
10 năm
sao từ lúc iphone ra vàng champagne thì mấy hãng đua nhau làm theo vậy,hết HTC tới Samsung,sao không ra từ lúc đầu luôn,toàn ăn theo Apple
@whitelove ném đá vậy bạn? Nếu nói màu mè thì apple học nokia đó thôi! Nokia màu mè đầu tiên nhé!Màu vàng của mấy hảng kia ko phải là vàng champagne nhé! Và trên note3 màu đó củng không phải vàng champagne bạn nhé!
@hnh852003 Yes, i like it
hnh852003
TÍCH CỰC
10 năm
@nhokbonnie Nếu nói về tạo ra xu hướng màu vàng thì Apple cũng chẳng phần.

https://www.google.com/search?q=all+lumia+color&espv=210&es_sm=122&source=lnms&tbm=isch&sa=X&ei=ayuZUrXfB4TloASW_ICIDg&ved=0CAcQ_AUoAQ&biw=1527&bih=870
@mickylovely
lẽ ra nên có màu nâu nhìn nó mới giống da thật. chứ h thấy có mỗi bản màu đen nhìn mới giống da chứ bản màu trắng nhìn biết ngay nhựa
Chỉ thích màu đen thôi, các bạn Nữ xài mấy màu này đẹp nè
Mỗi cái bút nhìn chán, không đẹp như bút Note2. Còn lại Ok
@hoanglongls Cùng ý kiến, sao cây bút thiết kế xấu vậy nhỉ
Vỏ nhựa thì pha màu gì mà chả đc,có phải nhôm kính đâu ma,mà chắc sắp có Note vàng Iphone rồi đấy,mọi ng đợi nhé 😃
minhpl07
ĐẠI BÀNG
10 năm

Vậy là phải gọi Doremon mượn cái máy thời gian để về chờ mua. Hy vọng đợt tới Nobita nó không lái đi săn khủng long...
Các bác nếu để ý chu kỳ ra sản phẩm mới,màu mới của samsung đều rất thông minh..tất cả đều được tính toán rất kỹ...

Gửi từ Fly IQ440 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
:eek: lại là màu vàng nữa sao ta ...?
có gì Hot đây nhỉ , phong trào này vui nè ! :rolleyes:

Gửi đi từ " bom xịt " làm bằng Nhôm + Kiếng của Tui.
kimlee_hl92
ĐẠI BÀNG
10 năm
cá nhân mình thấy nó làm thế nào người dùng có nhiều lựa chọn nhất là được,note thì sam làm tốt đó chứ
Vỏ của note mà kết hợp với màu mè vậy trông hàng mã lắm
hnh852003
TÍCH CỰC
10 năm
Đề nghị mod dùng từ "giống da", dùng từ "giả da" thì còn war dài dài. Mod toàn đi dạo mấy chuyên trang Mac thì họ dùng từ faux leather là phải rồi, nhưng nếu mod đi dạo mấy trangtrung tính thì học dùng từ leather like. Hay là imod đây.
@hnh852003 Nè bạn ơi! Giả da và giống da bản thân ý nghĩa của 2 từ đó chả khác nhau là mấy. Đều là bắt chước giống da thôi! Ý kiến vậy củng đăng!
@hnh852003 Nói thật trước giờ nhìn cellphones họ trung lập mà thấy xấu hổ thay cho tt nhà mình. Đánh giá ko thiên vị tôi cùi.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
@peiucho88 Ý bạn ý nói là từ cái nhìn thì thấy giống da , còn giả da đối với bạn ý là phải như kiểu một chiếc cặp da giả thì mới đc gọi là giả da . Nhưng thật ra thì nghĩa của từ giả da đã là bao gồm mọi vật liệu không phải bằng da nhưng có hình thức giống như da thật rồi .
hnh852003
TÍCH CỰC
10 năm
@peiucho88 Tại bạn không xem mấy bài trước có mấy đứa anti dựa vào từ giả da để nói Samsung lừa đảo người dùng.
Nhìn ghê ghê. Màu đen và trắng là chuẩn rồi.
DTR7
TÍCH CỰC
10 năm
Không là fan cuồng nhưng mình thấy màu mè chỉ hợp với Nokia thôi,nhất là dòng Lumia.
Iphone giật chết người ở thái lan kìa..sao mod không đanh tin để cho mấy bác dùng iphone cẩn thận nhỉ...mặc dù nó là tin xấu cho apple nhưng tốt cho ifan mà mod 😔:(

Gửi từ Fly IQ440 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
@vouhieuso1 Bạn nên mở to mắt mà đọc lại bài của bác đó,
vouhieuso1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuongvic84 Và tôi cũng khuyên bạn nên mở to mắt + thêm cặp kiếng để đọc rõ hơn nội dung bài của tôi .
@vouhieuso1 Tôi chỉ nói bác kia,còn bài bác tôi quan tâm làm gì.hay bạn là seeder.Tôi kêu bác mở mắt to ra đọc lại bài bác kia và những bài trước,đúng là..... chắc đụng đến.....Thôi ko nói nữa,mắc công đụng đến...
vouhieuso1
ĐẠI BÀNG
10 năm
@phuongvic84
Tôi kiu bạn mở to mắt vì bạn có hiểu nội dung bài viết tôi là gì đâu mà bạn kiu tôi coi lại bài viết bạn kia . Có gì thì comment thẳng việc gì phải bóng gió trích dẫn comment của tôi mà nội dung thì ko đọc ? Seeder ? Gần đây nhiều người khi tranh luận cùn lý thì chỉ bik phán : seeder , fan cuồng . 1 cái nhìn thiển cận của giới trẻ bây giờ mà cứ tỏ ra mình am tường công nghệ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019