Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Galaxy Note 9 sẽ cạnh tranh với các đối thủ Android và iPhone mới bằng cách nào?

Duy Luân
18/7/2018 22:44Phản hồi: 195
195 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Dự năm nay sẽ là năm thảm bại nhất của ss mobi. Mảng mobi của sam càng ngày càng tụt lùi. K có mảng bán dẫn kéo xe thì ảnh lại giống lg htc đến
Note 10 còn chưa ăn ai dc , SS căng cứng
thấy nhiều ng dùng note và trong số họ méo thấy ai dùng bút :v
hoang bn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@socutezen0s Thế lúc họ dùng họ Lại chạy sang bảo mày ơi tao đang dùng bút à.
@hoang bn t nói thế m hiểu sao thì hiểu
KD-Wang
TÍCH CỰC
6 năm
Mình đang xài S8+ và nếu thực sự có con Iphone 6.1 thì mình cũng sẽ chọn Iphone. Đơn giản vì Iphone chơi game mượt :rolleyes:
Bùi Định
ĐẠI BÀNG
6 năm
tính vào đọc nội dung rồi kéo xuống cmt để xem có bác nào nhận sét gì đó hay hay không hóa ra các bác toàn vào cãi nhau.
Mình thấy note năm nay ko có gì mới, pin vẫn hẻo, cpu cũng ko hơn Note8 là bao nhiêu
Camera có thể hơn nhưng cũng ko cần thiết phải là lý do để ng dùng nâng cấp máy
Note8 sẽ dùng ổn ít nhất 2 năm nữa
Chip 9810 có ăn thua bằng snp 845?
chotoi
CAO CẤP
6 năm
Chưa thấy có gì sáng sủa cho Sam, còn âm u lắm.
Sam sung chỉ còn con đường chết mà thôi vì theo chủ thớt nói thì cảm thấy SS chết chắc, sony ơi, HTC ơi..chờ sung theo với 😁.
khanhtuoi
TÍCH CỰC
6 năm
@vtb center Đến 3 đời sau nhà chú chết hết chưa chắc samsung đã chết. Từ tết đến giờ nó mới sổ mũi thôi mà hàng vạn công nhân phải chật vật với đồng lương cơ bản ko OT hoặc nghỉ 70%. Hàng trăm cty con, nhà cung cấp nữa cũng khốn khổ. Thế nên vì bát cơm cho người khác thì chú mày khép cái mồm thối lại.
pham35
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mh lớn, Chụp hình đẹp + cây bút. 3 lý do đó là quá đủ.
Theo mình nâng cấp đáng giá nữa là viên pin 4000. Đang dùng note 8 (mua từ ngay lúc mới ra mắt) đến bây giờ chưa bao giờ thấy hài lòng về viên pin.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019