Galaxy S mới sẽ có tính năng quét vân tay siêu âm, sạc không dây cho smartphone khác

zyzy1908
12/2/2019 19:4Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chia sẻ pin ko hóng vì sài mate 20 pro rồi ko có gì đặc sắc(vì dùng có 1 máy). hóng quả vân tay siêu âm xem có khác j vân tay trên mate 20 pro và mi 8 ee ko . quả chống rung cam trước thấy rất triển vọng đó
@lekhanhtrung123 haha đuối lý cải cùn ah?.
@lekhanhtrung123 được dùng rồi hay sao mà biết nó chậm vậy b? mới có con mate 20 pro có. mà o biết b dùng chưa hay phán bừa
@conchott ý mình nói là nếu tốc độ sạc ngược của nó chậm như con mate 20pro thì thôi khỏi có cũng đc
@lekhanhtrung123 ko nhanh thôi chứ con mate 20pro vẫn nhanh hơn củ sạc iphone b nhé. ko rõ b đã dùng thật chưa ? mà mình nghĩ ss làm chức năng này chắc để sạc cho tai nghe ko dây tặng kia. dự là đời tiếp theo sẽ bỏ tai nghe dây
SS chơi khắm dell ngửi đc khi con chip phế vật exynos 9820 trên S10 là 8nm, còn S855 là 7nm. :eek::eek::eek:
@barrettroyal 7nm hay 8nm chẳng chênh nhau gì nhiều, cũng như tsmc hồi trước 16nm còn ss 14nm đó thôi.
Đá xéo là hình thức hay đc dùng trong quảng cáo đt nhỉ, nhất là iphone. Mỗi thằng có cái hay riêng trong phân khúc, làm vậy chẳng khác nào QC dùm.
@samsung focus ah không, cả ip còn làm hình ảnh quảng cáo giấu tai thỏ đi để rồi bị kiện. nên có nêu tai thỏ ra ko hẳn là qc giùm mà nhắc vụ kiện đó ko chừng.?
thuanvodoi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Siêu phẩm như thế lày giá phải 2000 usd 😁
Mate20pro có sạc ngược thì bảo là: làm màu cho có, mấy ai dùng đâu- đến khi s10 có thì bảo tuyệt vời 😆))
@lekhanhtrung123 có ai nói gì đâu? toàn ifan tự biên tự diễn. chỉ có ip khoe sạc không dây hay khoe sạc nhanh để làm màu cho có vì bán kèm toàn sạc 5w. ^^ còn sạc không dây chưa hoàn thiện để bán, ifan toàn mua ké sạc không dây ngoài xài.
@ragefighter Đúng rồi, trúng tim đen rồi thì phải lấp liếm chứ k lẽ công nhận sự thật cho nhục mặt 😆))
@lekhanhtrung123 ifan lấp liếm chứ ai lấp liếm? mấy tính năng sạc nhanh hay sạc không dây nhà android xài từ đời nào rồi có ai chê gì đâu? có đám ifan nói sạc không dây apple cách vài met kìa. không biết nằm xứ nào nhỉ?
blueknife
ĐẠI BÀNG
5 năm
nốt ruồi cũng được nhưng làm ơn làm cho cái viền trên dưới mỏng như nhau hộ cái, đm mắt thẩm mĩ chán vleu.
đang xài S8 nhưng sẵn sàng bỏ viền cong để đổi lại viền dưới mỏng như trên
Việt Lai
ĐẠI BÀNG
5 năm
chúc mừng samsung
thudaigia
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái vớ vẩn là hiến máu cho đứa khác, sam hạ mình đến thế sao!
Daihung4000
ĐẠI BÀNG
5 năm
Apple có hệ điều hành quá ngon và nó tôi ưu cho sản phẩm của nó. Nên nó nuột.
Nó chạy cho đúng model của nó.
Android chạy cho cả tỷ hãng. Từ điện thoại đến máy tính bảng. Đến máy đọc sách. Tivi......
Mình sài nhiều thiết bị của apple nhưng đang tẩy chay nó dần. Vì mình thấy giá của nó quá cao trong thời gian gần đây.
Mình đang dần dần chuyển sang sài điện thoại samsung vì ủng hộ cách bán hàng của họ.
@Daihung4000 tối ưu gì mà update lỗi suốt gì mà 1 bản os mà có tận 2 cái sub luôn ví dụ: xx.x.x. Và bản 12.1.4 sửa lổi face time phát sinh ra lỗi mất wifi, mất sóng. dân mỹ la ó rùm kìa.

còn android có nhiều hãng nhưng được cái ui support nhiều thiết bị và dân làm app ko cần vất vả chỉnh lại toàn bộ ui như ios. Xem app fb trên ipad pro bao lâu rùi còn tồn đọng lỗi ui kìa, và nhiều app khác chưa tương thích bị mờ hay bị đen góc kìa.
Chơi hàng Samsung thì nên chơi Flagship rất đáng đồng tiền , tính ra p/p rất tốt . Còn chơi tầm trung thì nên né Samsung ra vì p/p rất tệ .
diephonam
TÍCH CỰC
5 năm
Thà để giống thiết kế thằng s9 plus còn dc.. Nhìn cái mụn cóc vãi cả hạt. Có nhiều tiền thì cứ iphone. Có ít tiền thì ăn Mì xào xiaomi. Còn lỡ cỡ thì ăn heo quay huewei. Flagship của sam ngon thật nhưng giá thì ko thơm.vì cỡ tiền 30 chai thì cứ iphone là chắc dạ.
tuanhvip95
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đấy cứ viết mấy bài samsung cho cái bọn anti iphone nó đỡ chửi 😆 gớm điện thoại mỗi loại có cái hay riêng của nó, các bố toàn tào lao ở đâu nhảy vào đâu cũng kêu ifan này nọ, người ta viết rất khách quan, ko thích thì có thể next mà cứ nhảy vào lảm nhảm như mấy đứa trẻ làm chi.
Mình dùng iphone đơn giản vì nó mượt do cái hệ điều hành tốt, còn có tiền thì cũng mua cả samsung vì nó đẹp, quá đẹp, nhưng hiện tại thì chỉ có đc 1 máy thôi 😁
Hoang Tiger
ĐẠI BÀNG
5 năm

Mới bốc tem Note 9 ... Do mình ko chơi game, nên chỉ thích dùng camera thôi, chỉ thắc mắt cái cam trước từ thời s8 trở lên góc chụp hẹp hơn s7 nhiều. Có so sanh với XS thì đúng là XS chụp tốt hơn nhưng chỉ có vậy thôi, Note 9 ưng nhất vụ dùng cây bút bật ghi âm, tự nhiên thu dc bao nhiêu câu chuyện nói xấu vợ ... vui phết !!! Còn lỗi pin Note 9 tụt nhanh là do bật sạc nhanh thôi, tắt cái đó là xài thả ra !!! Thế hệ này ko biết sau chớ thời S7 chạy exynos và snapdragon 820, cái SD mới live dc chừng 10p là nóng bóc khói. Từ đó về sau chỉ dùng exynos !!!
Sạc ko dây cho máy khác xong chưa kịp xài thì máy mình hết pin :/
Uả Ss cũng có đt màn giọt nc mà . Màn giọt nc cũng từ tai thỏ ra chứ đâu . Chả nhẽ tự cắn lưỡi tự la sao ta . Lạ lắm ah nghen .
@ragefighter Lí do đơn giản vì nó ko đẻ như gà ... nên đâu cần sự khác biệt . Mỗi năm ra có 2 bản thực chất là bản phóng to ra chứ có mắn đẻ như ai kia ... ra chục mẫu nhiều khi fan cuồng còn ko nhớ hết mà .
@PPQ Next!
@Thiếu nữ thôn quê ờ không đẻ như gà mà đẻ 1 lúc 3 con xiêm xiêm cấu hình khác size và màn hd. Hên là 1 năm apple đẻ 3 mẫu ip thôi đó mà 1 thiết kế xài tận 3 năm. Chứ mà đẻ kểu gà như ss chắc 1 thiết kế xài 10 năm luôn. và dòng giá rẻ giá cao gì y chang thiết kế chỉ khác cấu hình và size. ^_^.

Ờ ip đẻ ít lắm nên mấy con nào cheap như ip5c ifan không thèm rớ, ra đường giờ đố thấy ifan nào cầm 5c. ^^
@ragefighter Hô hô đúng là như lời đồn... giờ e mới gặp đi ị gặp bô như ô anh đây . Mấy cái galaxy cũng mấy năm chơi kiểu thiết kế đó thôi . Tự dưng đào 5c lên trong khi đó là đt của 4-5 năm về trước . Người ta đang nói 1 năm Ss đẻ bao nhiêu lứa tự nhiên lôi 5c ra hố hố thế có cái đt nào của Ss mà 4-5 năm trước có ai dùng ko cà .
Ko phải dạc ko dây dùng cho tai nghe của SS sao? Còn về vân tay siêm âm thì để các nhà mổ xẻ coi có bảo mật lắm ko hay chỉ cho có.
@samsung focus vân tay thì bảo mật rồi, dĩ nhiên bảo mật hơn loại quét 2d bề mặt như hiện tại.
@samsung focus Hi vọng tốt hơn cái trên mi5 mà ngày xưa bị chê tơi tả
@lekhanhtrung123 cái đó ko phải vt siêu âm pa ơi cái đó là sinh trắc học
S10 san bằng tất cả

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019