Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[GALAXY S5] Ngôi Nhà Chung -Tổng Hợp Root, Recovery,TV, Stock Rom, Cook Rom Full Model

manh_it
20/8/2014 17:48Phản hồi: 399
399 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho e hỏi tý sao con G900F của e root xong lại bị treo logo
Boang boang
ĐẠI BÀNG
9 năm
máy e là s5 verizon từ khi lấy về chỉ việc lắp sim sài thì có bị gọi là máy lock ko các bác ơi. rồi nó còn bị lỗi nhắn tin +84 không được với ko có 3g. giờ mà up lên 5.1 thì có bị làm sao không ạ???
@Hiếu Trọng vao cai dat du lieu -mang di dong add apn nha mang cua vao kich hoat laok su dung 3g thanh cong
file rom stock full g900f toan mấy bác bán 150k hôm bửa mới dính xương treo logo phải bỏ ra 150k mới tĩnh dậy
Mình dùng samsung s5 root roofixong xóa bớt linh tinh ap hệ thống giờ nghe nhạc mất chế độ chỉnh âm chỉnh lên nhue thừa k thấy 1 tí pass nào cả chế độ adapt sound nữa bật cái adapt sound là máy cứ báo âm nhậc đã tắt xong k nghe được vê lờ thật ai giúp mình với
cho mình xin link rom stock 5.0 s5 g900v ,tìm tất cả các trang wed mà không lải đc
các bác cho em hỏi là em wipe full con s5 au scl 23 mà nó bắt đăng nhập tk samsung đã đăng nhập trên máy trước đó mà em ko nhớ thì có cách nào khắc phục ko ạ
Bây giờ cook 5.0 nào cho s5 900H là ổn định nhất. Cho link nữa nhé
Username và password sammobile bạn cung cấp mình không đăng nhập được. Mình muốn tải rom 5.0 cho con G900j mà tìm không thấy. Bạn xem lại dùm mình được không? Thanks
nhm1501
ĐẠI BÀNG
9 năm
Cho mình hỏi ngu chút là có cách nào để unlock S5 au scl23 mà không root, không up rom không vậy? Ý mình là làm sao để dùng được sim VN trên rom gốc của nhật. Mình chưa dùng Android bao h nên chưa rõ nhiều về mấy vụ này.
bac nao da co ban rom 901F cho em xin vơi, em doawn no cham qua
Có bác nào có file unroot k cho e xin cái nhỉ đang cần khoản này
Các bác hướng dẫn e cách cài tiếng Việt cho S5 G900T với ạ...máy e rom 4.4.2, đã root rồi ạ...
seogii91
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cả nhà giúp mình với. Tối qua uprom xong sau khi khởi động lại máy bao phải nhập samsung account mới được vào máy. Nó bảo bị khóa do có quá trình khôi phục cài đặt gốc bất thường. mà từ trước tới giờ ko đăng nhập bất cứ khoản samsung nào. Mà giờ nó yêu câu thì móc đâu ra tài khoản để nhập cho nó. Giờ máy em như cục gạch. ai giúp mình với.
cho minh xin ban rom tieng viet S5 G900R4
Phan Duy An
ĐẠI BÀNG
8 năm
bác nào mò giúp rom tiếng việt s5 active at&t, android 5.0 với ạ.. ai biết giúp với ạ.! tks!
(hiện tại đang xài kitkat..tiếng việt zzz)
Có rom nào cho G900A AT&T không cho e với.
Mình đang sài em s5 SM-G900V (G900VVRU2BOG5) . Không biết phải down rom nào? @@ hic. Vừa rồi lỡ tay up rom gốc 5.0 Verzion. Giờ mình bị dính " sim không phải của Verzion" và không vào được 3g. Có bác nào cho mình xin cái rom unlock được không ạ? (android 4.4 cũng được. huhu). Tạ ơn ae nhiều 😁
@hungqtkd88 cũng bị như bạn này. ai có rom cook của em này cho mình xin với.
nh0ckon89
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình có cây g900v nhưng bị tài khoản samsung ko kích hoạt đc. mình muôn hạ xuông 4.4 để romete tài khoản samsung đi. nhưng ko hạ đc. ai biết chỉ mình với
joybear
ĐẠI BÀNG
8 năm
cho mình hỏi mấy ace có bản root của S5 SM-G900V ko, mình đang muốn root lại máy 😔
@manh_it bác ơi sao cái pass manh101001 gì đó e nhập vào ko dc bác cho e xin nick lại để tải bản stock SM-G900L đi bác
@yabito up lên giùm help hic

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019