GALAXY SII sẽ lên Android 4.0 sớm nhất vào ngày 15/03

TDNC
5/3/2012 4:0Phản hồi: 230
GALAXY SII sẽ lên Android 4.0 sớm nhất vào ngày 15/03

Theo những gì được đăng trên trang Facebook của Samsung ở Israel thì vào ngày 15/03 này, các máy GALAXY SII ở Israel sẽ được nâng cấp lên Android 4.0, các máy Unlocked hay khóa mạng đều sẽ được nâng cấp hết. Các máy SII ở những quốc gia khác có thể phải chờ lâu hơn để được lên 4.0.

Đại khái nội dung thông báo trên trang Facebook của Samsung Israel:
230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

starwin
ĐẠI BÀNG
12 năm
hihi,vui quá.mình ko có SII :dance::ninja:
Bó tay với bác này. Đúng là nguy hiểm. =)))))))))
viet_xavi
ĐẠI BÀNG
12 năm
tin vui cho những người dùng s2
Cuối cùng thì "ngày ấy" cũng đã đến!
jfuolu
TÍCH CỰC
12 năm
Các chị em thì tháng nào chẳng có lo gì bác... 😁
chờ k nổi nữa rồi..theo thông tin trước đây cũng thấy nói vào ngày 1/3 sẽ có 4.0 cho S2..
shatasy
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tin vui thật đây, không biết cây I9100G của mình khii nào mới có nhưng cũng vui hy vọng sẽ sớm có
Dính thêm chữ G chắc phải chờ thêm tý nữa rồi, hi!
congbang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
vietNamese CHỪng nào có trời mong chờ lâu quá rồi
có nghĩa là phải chờ hơn 10 ngày nữa mới có tin vui à, làm ngóng chờ từ mấy hôm nay, mà nói chung đang xài bản CM9 thấy cũng ổn, mọi thứ ok hết trừ lỗi ko nhận cable và Video ko xem được.
chuc mung cac bac dung androi.samsung len som hon thi tot. sorry on bang dien thoai k tieng viet.
Sao nhìn em xinh thế mà XẠO ko ah?Android nao chả có Go tieng Viet,lên Market có ngay mà?
xem bản chính thức khác bản cook như thế nào! tò mò quá đi mất!
hy vọng việt nam cũng nhanh có!
mà nhà máy ở bắc ninh có cài luôn bản 4.0 này lúc xuất xưởng khi có bản chính thức không nhỉ?( s3 vẫn chưa ra!)
namnt184
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nếu mà 15/3 có ICS 4.0, thì trước khi xuất SS sẽ download về 4.0. Thậm trí khi buyers yêu cầu, họ có thể kéo hàng đã xuất về download cho, tất nhiên có chi phí nếu muốn. Ví dụ ông TGDD muốn lên 4.0 thì tôi sẽ download cho ông,nhưng nếu muốn chúng tôi kéo về thì các ông cho tôi 1$ 1 em
congbang92
ĐẠI BÀNG
12 năm
ôi trời hy vọng tin này ko phải tin đồn giống tin 1/3/212 nữa
cái đó là tin đồn bạn ơi, còn đây là tin chính thức từ SS mà
Ăn ICS chính hiệu kết hợp với Nova Launcher và bộ theme ADW ICS là các bác có một giao diện nguyên bản ICS với tính năng hấp dẫn hơn. Hic!
uh, mình đang xài rom remix 9.4, rất tốt kể cả pin, giờ thì chờ xem ICS chính hiệu như thế nào !?
Việt nam chăc cuối tháng này mới có
G chưa thấy gì cả !

Sử dụng Tinh tế chấm com.
Chỉ cần ra ICS cho i9100 ở Israel thì tất cả dòng i9100 trên toàn thế giới sẽ dùng đc cùng lúc hết nhờ có XDA :giggle:.
chúc mừng các ae SII sắp được ăn ICS chính hiệu!😃
hay quá ........................................
Vote cho S S
có là mừng rồi . Samsung làm an có uy tính hơn LG,ai đã dùng qua LG thì sẽ thấy bọn nó đem con bỏ chợ như thế nào

Gửi từ GT-I9100 của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế
LG cập nhật chậm hơn nhưng Rom cơ bản ổn định và mượt rồi bác.
hungjeon1
ĐẠI BÀNG
12 năm
đệch, vừa mới sút xong trưa nay..... chả còn gì để nói.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019