GALAXY SII sẽ lên Android 4.0 sớm nhất vào ngày 15/03

TDNC
5/3/2012 4:0Phản hồi: 230
230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

M250S khà khà i9000 lên đi để up nhờ rom với Hàn Quốc lên trước cũng được
chúc mừng thơm lây với các bác SII nhé
chúc mừng anh em android vậy là sắp có 4.0 cho s2 rồi
Có khi nào lại là một tin cá tháng 3 nữa không vậy , e thấy lâu lâu làm một tin vậy cũng hay có người biết bị lừa mà vẫn thích.
Để nâng cấp lên 4.0 thì cần có thời gian,đã hãng nào lên 4.0 được đâu mà các bác sốt ruột làm j,đáng tiếc là mình bị mất S2 vì dùng e nó rất sướng,giờ dùng HD7 chạy window chán quá cái gì cũng khóa giống Iphone,giờ mới thấy Android tiện dụng thế nào,Năm nay S3 ra chỉ cần cải tiến thiết kế đẹp,sang hơn thì nó đủ sức làm giảm độ hot của Iphone 5 vì cấu hinh SS vốn dĩ đã vô địch rồi
cabasamini
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bao h mới đến lượt galaxy mini nhỉ, chờ lâu quá 😔
Chắc là hok có đâu bạn à, i9000 có khi còn chẳng có, cook cook cook ... :spin:.
Có khi lại là tin đồn, trc kia thi co thong tin là 1.3.bg thì 15.3
Khong biet co that ko.... Hy vong do se ko phai la tin don 😃
Hy vọng là tin này chuẩn . Mình ít vọc nên thích xài stock hơn cook . Mà cái i9100g của mình stock lỗi tùm lum . Mong là lên 4.0 chính thức sẽ xóa sạch cái thất vọng của mình hiện tại về e nó không thì ...... Iphone 4s cho đổi gió tý .
Sắp có 5.0 rồi cài cái này làm gì nữa có khác gì đâu
Hy vọng có sớm để trải nghiệm nào.... chúc mừng anh em s2 cũng như là tự chúc mừng bản thân mình....!;)))
Không biết 4.0 stock có mượt không nhỉ. Mình dùng cook mấy bản thi đều nóng máy với lại ko đc vài games. The mới bực mình chứ.

Sent from my GT-I9100 using Tinh tế
chưa đủ tiền để múc nữa...cố gắng có SII trong năm nay thôi :spin:
Thị trường Israel có ICS trước có vẻ hơi bất thường nhỉ.
Phải ưu tiên cho Isreal trước để cho các chiến sĩ yên tâm đánh Iran chứ =))
cho isarel thử nghiệm truoc đây mà
Không cần nữa vì tự sướng với CM9 rồi... chính hãng muốn lên lúc nào thì lên không quan tâm đoái hoài làm gì nữa, chỉ quan tâm khi mấy ông CM ông ấy lại vào làm cho SS thì hết cửa thôi
Chúc mừng các bác nhé, em không nằm trong diện này rồi. Nhìn giao diện đẹp quá.
samsung là hãng lớn ,s2 là sãn phẩm đột phá của sam vì vậy rất dể hiểu khi hãng phải nghiên cứu và thử nghiệm kỹ lưỡng mới cho phát hành ics trên s2 ,chứ không phải làm ẩu rồi đưa ra sẽ mất uy tính
tomato123
ĐẠI BÀNG
12 năm
S2 AT&T vẫn phải đợi thêm:mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019