[Game] Bạn đã độ tem gì cho Honda Winner?

TTKM
12/1/2017 9:45Phản hồi: 101
[Game] Bạn đã độ tem gì cho Honda Winner?
Tem của Honda Winner khá đơn giản và nhiều bạn khi mua xe về đã độ lại tem cho đẹp hơn. Bạn đã độ tem gì cho Honda Winner? Mời chia sẻ ảnh chiếc xe Winner đã độ tem của bạn ngay trong phần bình luận bên dưới và trúng quà nhé.

Sẽ có 3 phần quà:
  • 1 Nón bảo hiểm AGV Blade Camodaz: Xe Tinh tế sẽ chọn ra 1 hình có tem độ ấn tượng nhất
  • 2 Nón Bảo Hiểm 3/4 INDEX Titan 7 I-Shield 2 Kính Thái Lan, dành tặng 2 bạn may mắn thông qua quay số ngẫu nhiên trên trang random, cho các bạn có gởi hình tham gia trong phần bình luận.

- Thời gian tham gia gởi ảnh: đến hết 23h59', ngày 23/01/2017
- Công bố kết quả: 25/01

http://pro-biker.vn/agv-blade-camodaz

http://pro-biker.vn/non-bao-hiem-3-4-index-titan-7-i-shield-2-kinh

Kết quả bốc thăm:

Video bốc thăm
Chúc mừng các bạn có tên sau đây trúng giải. Các bạn nhớ kiểm tra hộp thư diễn đàn để xác nhận thông tin nhận giải từ bạn @Kính Cận 0_0. Nếu chưa may mắn, hẹn các bạn trong những game sau nhé!
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

😁:D:D:D:D:D
Thích cái nón quá, tiếc là mình không độ tem xe
tem repsol là bao đẹp
@quanghung1611 đẹp
Trời , bao giờ nó hết Ế đây. Sao cứ 1 bài ca hoài vậy 😁
@NganTran85 ca miết cho đến khi nào dẹp dòng này và ra đong mới thì hết ca. haha..
@NganTran85 thà 10 bài mà là winner ko cần biết ế hay đắt
hơn là 10 bài Ex
@NganTran85 like bác này, thằng này thấy suốt ngày tổ chức game show trên tinh te. Chắc là bán ko được. 😃
bội thực với winner siêu đẹp zai của các thím rồi.
Lutis88
ĐẠI BÀNG
7 năm
nói về còn này quài, tôi đang cần thông tin về em Wolf 125 của SYM nghe nói ra sau tết.
Trí QN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ko có xe sao độ 😁
dtshop
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vào đọc thấy buồn cười... Ghi cái tiêu đề to đùng. Không thích thì đừng vào xem. Lết đít vào rồi nói chuyện tầm xàm. Tinhte dạo này thể loại này lắm. Không biết mấy chú muốn chứng tỏ gì mà vào nói vậy...
.Gù.
TÍCH CỰC
7 năm
mấy thím nói winner ế có lếch đít ra cửa hàng coi ngta bán thế nào chưa?
@qwert123451 Chỗ các mợ thế nào chứ chỗ tôi hay qua lại hồ sài đồng long biên Hà Nội ế chảy nước ra ý tầng 1 không còn đất sống tầng 2 tầng 3 bật ngàn Winer ngày nào cũng phải phủi bụi sướng phết
Xe còn ko có tem mà dán 😔
huykho
ĐẠI BÀNG
7 năm
vô cmt kiếm giải khuyến khích cho vui. Game trước up hình tá lả.... cuối cùng mấy ông cmt cho vui lại trúng giải. 😁
kidboyltt
ĐẠI BÀNG
7 năm
ế nên quảng cáo hoài hihi
Ko biết sau này có thành công như airblade được ko mà honda quảng cáo liên tục.
Bác nào thích em này cứ lên lazada mà mua có 38tr - 39tr được tặng luôn em casio 4tr nữa! Giao hàng tận nơi trả góp 0%.
Hôm trước thấy 1 số bác thì bảo đại lý chỗ các bác ấy bán còn có hơn 30. không biết thực hư thế nào? Nhưng lazada 38tr, 39tr chưa thèm nhập mã giảm giá là hoàn toàn chính xác!

- Link: http://www.lazada.vn/o-to-xe-may-thiet-bi-dinh-vi/honda/?q=winner&searchredirect=winner&sort=priceasc
p/s: các bác cứ vào canh khi nào đến giờ nó tự giảm thêm nữa! Kịch kim chắc là 38tr. Giá này mình thấy ok mua được rồi!
Tía Lia
TÍCH CỰC
7 năm
Sao nhiều người thích nhai lại thế nhỉ?
Thấy hả hê chưa?
Chứ em thấy nhạt vl :rolleyes:
tuanvaman
TÍCH CỰC
7 năm
chắc đang lôi kéo mua winner để nó lên giá ko thì mất mặt...
Quảng cáo trá hình cho winner dữ vậy, bữa mình nhớ có bài tương tự vậy lên rồi mà, mình khoe xe khác vậy
Tai Vuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
@facebook.com/loptuva chiếc này ngon !
tamvubinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình để nguyên bản- nói ko với độ tem
raito_9x
ĐẠI BÀNG
7 năm

Winner lên tem đấu là đẹp
Ahihi, muốn có cái mũ full face đội để đi Đà Lạt với t150 quá
@raito_9x Mình thấy Zin đẹp hơn đấy :3
20170104_093044.jpg mình nghĩ đỉnh của độ là để nguyên zin. Hehe. Chỉ tính lên con L4 đi đêm thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019