[Game bản quyền] Rising Storm trị giá 19,99 USD đang miễn phí, game FPS, chơi Multiplayer

TDNC
25/5/2017 23:30Phản hồi: 63
[Game bản quyền] Rising Storm trị giá 19,99 USD đang miễn phí, game FPS, chơi Multiplayer
Trang Humblebundle.com đang miễn phí game bắn súng Rising Storm - Game of the Year Edition cho Windows trị giá 19,99 USD. Bạn sẽ nhận được key để kích hoạt game trên Steam. Bạn có thể trả thêm một khoản tiền tùy ý để góp cho các tổ chức từ thiện đang liên kết với Humble Bundle nhưng đó là tùy lòng hảo tâm. Dù cho có góp tiền hay không thì bạn vẫn nhận được game bản quyền hoàn toàn miễn phí.

Link nhận game: https://www.humblebundle.com/store/rising-storm-game-of-the-year-edition

Bấm nút "Add to Cart" để tiến hành nhận game (cần phải tạo tài khoản trên Humblebundle.com trước, tài khoản miễn phí). Link chứa key game sẽ được gửi đến email của bạn. Các bạn nên nhanh tay nhận game bởi vì kèo này chỉ có hạn đến hết ngày mai mà thôi (27/5). Sau khi nhận được key từ Humble Bundle, bạn vào Steam, bấm menu Games > Activate a Product on Steam rồi nhập dòng key đó để thêm game vào tài khoản của bạn.

Rising Storm - Game of the Year Edition ra mắt cách đây 4 năm, vào năm 2013, lấy bối cảnh WW II. Đồ họa của game tuy không đẹp nhưng đang có tới 98% review tích cực ở trên Steam. Game này chỉ chơi theo dạng chia phe bắn Multiplayer, không có chế độ chơi theo cốt truyện.

63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ủng hộ, có điều chơi mấy game fps đau đầu lắm
@thienvk
Nhanh nghiền nữa pác
Aduckuba
kidoweasley
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thienvk bác giống em rồi, chơi FPS mà đồ họa đẹp nữa tiếng là chóng mặt buồn nôn không chơi tiếp đc 😔
@kidoweasley bắt tay luôn!!! Em cũng zị .. hóa ra nhiều người bị zị!!! :v
sieudq
ĐẠI BÀNG
7 năm
đăng bài xong ko coi lại hay sao ta ơi, lù lù thế kia cũng đăng cho dc, sửa đê
ray-rung
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lỡ chơi Battlefield với Call Off Duty rồi giờ mấy game này cho free rồi cũng không mặn mà lắm.
@ray-rung Em thì lỡ nghiện Diablo 3 với Starcraft 2 rồi

bắt đầu từ 3h sáng ngày mai Overwatch cho miễn phí chơi 2 hôm cuối tuần đó các bác
boybuon2000
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thienvk Mình cung vậy rất thích chơi Starcraft 2 .còn bao đồng đỏ nữa.
Súng cổ bắng giật vs mỏi tay lắm 😃
Có gì đó sai sai...
Mình bắn gà nên chỉ thích đi hành NPC thôi 😔
@Tú art
Gunny ak?
Aduckuba
@aduckuba Mới học cấp 2 hả em?
QuangLong®
ĐẠI BÀNG
7 năm
thế này là thế naò? upload_2017-5-26_19-12-38.png
@Cao Tuấn 94 lấy key đc rồi mà k tìm lấy link tải game ở đâu
cbao
ĐẠI BÀNG
7 năm
@ray-rung upload_2017-5-26_21-31-40.png
@Cao Tuấn 94 Tải Steam về đăng nhập rồi add key vào
icemain
TÍCH CỰC
7 năm
@ray-rung Cái gì đây
der_titan
TÍCH CỰC
7 năm
Cấu hình laptop Core i3 3110 card Ati 7670 ko biết chơi được không các bác để em kéo về !
Ngọc Ben
ĐẠI BÀNG
7 năm
Lấy được mà các bác !
Thôi nhường cho người khác :rolleyes:
marklost
TÍCH CỰC
7 năm
😁 Xác nhận đã kích hoạt ok
không ham game. em nhường các bác 😁:D:D:D
Bác nào tranh thủ mua GTA 5 cũng đang km đó, em vừa mua tối qua xong😃
cong0988
ĐẠI BÀNG
7 năm
hướng dẫn hẳn hoi cái, méo biết down thế nào luôn, nhận đc key rồi mà ko biết nhập vào đâu, tải về ở đâu, chơi ở đâu. vãi cả mod
unite08
ĐẠI BÀNG
7 năm
@cong0988 bạn ngu là chuyện của bạn, cơm dâng tận mõm còn ko biết đớp, muốn nhét vào ruột à?
cảm ơn thớt ,em thíc mấy thể loại game fps như vầy
UglyDuckling
ĐẠI BÀNG
7 năm
đã thành công 😁
@UglyDuckling mình có key rồi thế link tải game ở đâu thế bác
QuangLong®
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chelseafc_1108 Link nó gửi về trong mail của bác đó.
UglyDuckling
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chelseafc_1108 vào steam xong chọn ADD GAME dưới góc trái, sau đó chọn activate product on Steam. next next nhập key xong là có game trong library cho bác tải 😁
QuangLong®
ĐẠI BÀNG
7 năm
C
CÓ mình nè. Đang rank vàng ig bạn đi.add friend
trungiris
ĐẠI BÀNG
7 năm
thanks mod, e đã add được =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp