[Game] Chia sẻ trải nghiệm Xperia trúng Xperia XZ2 (kết thúc)

cuhiep
11/7/2018 4:45Phản hồi: 632
632 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tuan2208
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trải nghiệm quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR) khá tốt. Mặc dù vẫn giữ nhiều nét đặc trưng của dòng xz nhưng thay đổi phần mặt lưng ở xz2 khiến mình cảm thấy ấn tượng vì tăng phần mạnh mẽ và cảm giác cầm nắm, thời điểm lúc Xz2 ra mắt mình muốn sở hữu ngay nhưng kinh tế không cho phép và hiện giờ vẫn còn yêu em ấy như ngày nào nhưng mơ ước vẫn còn xa tầm tay.
cuong0995
ĐẠI BÀNG
6 năm
dòng sony xperia mình thích nhất cái trải nghiệm nghe nhạc trên dòng này, âm thanh nó nghe thật khác hơn hay hơn những dòng máy khác mà mình từng dùng. mình cũng đã trải nghiệm con XZ2 rồi, cái trải nghiệm phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe) thật tuyệt vời.
npq91
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trải nghiệm phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe), Quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR), Launcher đẹp, dễ xài khá tốt. Mình nhớ lần đầu mua sony xperia là con sony xperia M khoảng năm 2013 thì phải, lần đấy đi khắp mãi mới tìm được cửa hàng có hàng, mình dùng trong khoảng một năm vì nghịch up rom mà nó tèo luôn, cứ tiếc mãi
1 lần đi chơi cùng gia đình ngoài quảng ninh, mình sử dụng chiếc xperia xz premium để lưu lại khoảnh khắc trong chuyến đi, chất lượng ảnh làm m cảm thấy rất hài lòng, và 1 điều nữa là pin của xz premium khá tốt, đủ để m sử dụng nguyên 1 ngà dài từ 7h sáng đến 9h tối.. Mình thích trải nghiệm thiết kế hoàn thiện, Phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe), Quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR), Màn hình trong trẻo, hình ảnh ưa nhìn, Launcher đẹp, dễ xài trên Xperia
Trải nghiệm thiết kế hoàn thiện khá tốt. Kỉ niệm nhớ nhất là rơi vào nước và không được bảo hành.
Mình thích trải nghiệm quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR) trên Xperia. Mình thích trải nghiệm âm nhạc trên Xperia, và kết nhất con xperia Z1.
nikitavn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trải nghiệm thiết kế hoàn thiện. Xài chưa hết năm con XZ chết main, đi bảo hành. Hết bảo hành 1 tháng lại chết main, bán xác được 2,5 triệu
zuilendi
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình thích trải nghiệm thiết kế hoàn thiện trên Xperia. Chưa từng sở hữu một e xperia nào nên tham gia để có kỉ niệm với e nó 😃
minhhieniu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trải nghiệm phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe) khá tốt. Dành thời gian cả đêm để tải 20GB nhạc lossless vào máy
Tuananhks68
ĐẠI BÀNG
6 năm
Câu trả lời có tâm dễ trúng quà.
Gió!
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trải nghiệm phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe) khá tốt. Đi hồ bơi bị vào nước.
ndta13
CAO CẤP
6 năm
Trải nghiệm thiết kế hoàn thiện, Phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe), Quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR), Màn hình trong trẻo, hình ảnh ưa nhìn, Launcher đẹp, dễ xài khá tốt. Con máy Xperia mình dùng lâu và ấn tượng nhất chính là Z3 compact. Phải nói là thiết kế yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên, độ hoàn thiện thì miễn bàn, cầm sướng phải biết. Hồi đó đối với mình thì Sony, HTC là những tượng đài hùng vĩ, dù cho xu hướng thế giới có ra sao thì những sản phẩm họ làm ra đều mang độ hoàn thiện gần như tuyệt đối. Tuy nhiên, có một điểm yếu chết người của Sony khiến mình không thể trung thành được: Camera. Chất lượng ảnh trung bình là một chuyện, kính camera bằng nhựa dễ trầy, cộng với lỗi lấy nét khiến mình vô cùng ức chế. Và thế là đôi ta chia tay nhau từ đây 😁
Chống nước z1. Mình thích trải nghiệm quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR) trên Xperia
boozyer
CAO CẤP
6 năm
Mình thích trải nghiệm phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe) trên Xperia. Dùng em Z5 premium đến giờ vẫn ngon
Mình thích trải nghiệm màn hình trong trẻo, hình ảnh ưa nhìn trên Xperia. Chưa dùng soni bao giờ
Mình thích trải nghiệm thiết kế hoàn thiện, Màn hình trong trẻo, hình ảnh ưa nhìn trên Xperia. Đó là một lần đi biển biển đẹp quá vàcả đám bạn lấy máy ra chụp ảnh, nào là iphone samsung,noki,... Cả đám được mỗi mình tôi là dùng sony. Chụp xong đứa nào cũng thi nhau nói máy tớ chụp đẹo nhấy, cam tớ vi diệu không nè, chụp trên bờ mà đứa nào cũng tự tin khoe mình chụp đẹp nhất. Tôi chỉ im lặng dù biết máy mình chụp đẹp thật(tự nhủ trong lòng)vàrồi cả bọn xuống biển tắm và chỉ mỗi mình tôi đem điện thoại theo bên mình, lũ bạn sợ bị nhúng nước, đến lúc này tôi mới cầm máy và chụp nhiều nhiều ảnh, nhờ chuẩn chống nước IP65/IP68 tôi thoải mái chụp mà ko sợ nước làm hư máy, chụp xong tôi tự tin và hô to: máy tao chụp đẹp không này 😆). Lúc lên bờ tôi còn rửa qua máy với nước máy để tránh còn nước biển làm mòn thiết bị. Bạn bè tôi chỉ biết ngậm ngùi khen máy xịn 😃). Máy tôi dùng sony xperia Xz
mobiado7
ĐẠI BÀNG
6 năm
Trải nghiệm quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR), Màn hình trong trẻo, hình ảnh ưa nhìn khá tốt. Máy chống nước nên quay fim dưới nước rất ok
Xperia Arc S, trúng thưởng thôi chứ chả có gì đặc sắc, dùng đc 1 ngày thấy giật lắc quá bán luôn.. Mình thích trải nghiệm quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR) trên Xperia
thuan.luu.16
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đó là chiếc điện thoại smartphone đầu tiên tôi sử dụng sony Z5. Tôi thích thú vọc vạch nó cả đêm, chỉ để xem nó có gì. Những bài nhạc trước đây chỉ nghe online, tôi lại down về, lossless và tận hưởng. Và ngày sau đó, thì nhìn gì tôi cũng cố chụp lấy 1 bức ảnh. Tôi chưa bao giờ nhận ra, mình trẻ con đến thế.. Mình thích trải nghiệm phát nhạc Hi-Res (nguồn nhạc, Dac rời, hệ sinh thái tai nghe) trên Xperia
Carvizale
ĐẠI BÀNG
6 năm
Con điện thoại Android đầu tiên là Xperia Tipo, dòng rẻ nhất. Cứng cáp, cục mịch nhưng chỉn chu, mê cái loa ngoài trong trẻo, nhưng thời sinh viên đua đòi quá nên xài cỡ nửa năm là lên đời. Thích Sony từ lúc đó, đang chờ có cơ hội được xài Xperia một lần nữa. Mình thích trải nghiệm thiết kế hoàn thiện, Quay phim (slowmotion 960fps FullHD, 4K HDR), Launcher đẹp, dễ xài trên Xperia

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019