Game Cho LG-P350 QVGA 240x320...Chíp ARMv6!

pjlytam1
1/7/2012 18:43Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sao thấy link die hết rồi vậy thớt 😔
mikan293
TÍCH CỰC
11 năm
Toàn link die
Topic dừng hoạt động nha! Có 3 tài khoản MF bị MF và GG cho vào danh sách đen vi phạm bản quyền xóa hết tài khoản! Đồng nghĩa game die hết nha! Nản ko Up lại nữa! Nó mà kiện đi tù đấy! Sợ lắm à!
@PjLyTam chia buồn cùng gia đình! dạo này bân quá ko lên, đọc thông báo thấy buồn cho mn!:mad:
Link 4shared vẫn ok đó! Tải đc game nào thì tải!
vinhhbhn
ĐẠI BÀNG
11 năm
ss galaxy mini chơi dc ko thế😃
vinhhbhn
ĐẠI BÀNG
11 năm
gangstar miami lỗi màn hình to:mad:
còn cái gángtar 1 thì mất màu toần đen trắng:eek:chán
@vinhhbhn gangstar miami chỉ to cái màn hình vào thôi nha! còn vào game hơi to ngang nhưng vẫn chơi đc! Phím hơi lệch! Game mod cho QVGA thì chỉ có vậy thôi bạn mà! Muốn chơi game ngon thì mua con máy HVGA 320x480 ý nha!
Còn gangstar 1 thì cứ cài chainfire 3d xem sao!
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
Up game nfs most wanted đi chơi mượt quá rùi

Sent from my LG-E400 using Tinhte.vn
@namlepy Sao ông ko up data của ông lên đi kêu ca gì à! Mà QVGA 240x320 ARMv6 có chơi đc đâu mà Up bó tay!
@namlepy http://www.equipedoandroid.com/2012/10/exclusivo-need-for-speed-most-wanted.html

Đây tự vào mà tải!
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
@PjLyTam Bác qua topic của bác draken bên lg l3 đi lấy link mượt lắm ai cũng chiến dc mà

@namlepy Topic ý bị khóa rồi !
PjLyTam bác cho e hỏi làm thế nào mà internal của bác có 30mb used thế kia ???? e cũng dùng link2sd mà ms dc 6 games đã 100mb used r 😔(
@nguyenngocbaoan die qua a sửa dùm cho!phân vùng chẳng bao h die dc cả? chẳng qua ko biết cách khắc phục thôi!
@nguyenngocbaoan Thẻ 8GB 100k 16GB 200k tiếc gì hả bạn! Sợ thì đừng có làm nữa nha!
@nightbg Rồi bạn à! Chọn All tất cả rồi create bạn à!
nightbg
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenngocbaoan bác vào đây làm theo hướng dẫn nhé http://www.tinhte.vn/threads/1040065/
Lam the nao ha bac
Keke mat ca toi cop len cop xuog cuoi cug cug xog... bac pjlytam con assasin creed k.. cho e xin cai link. Link 4share cua bac bi gameloft report r😁

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
@nguyenngocbaoan uhm còn mà! Game gì cũng còn nhưng mà lười Up thôi à!
@PjLyTam Gangsta miami k choi dk bac oi. Cu den sau chu gameloft la bay ra ngoai

@nguyenngocbaoan Bạn dùng máy gì Rom gì! Nếu P350 mà Rom CM7.2 thì đừng kêu nha! Rom gốc mà bay ra thì tôi mới nói! hĩ kiểm tra lại xem Ram nhiều ko! Tôi chơi bình thường nha bạn!
@pjlytam1 Rom gốc ạ... e kernel team pecan v2 jj đó vs bản V10c
@nguyenngocbaoan Vậy bó tay tôi chơi bt nha. Rom gốc cũng kernel team v2.

lúc đó mình chỉ nghĩ là đây là 1địa chia chia sẻ phim cho những ae đam mê phim trên di động thôi như mình và nhiều b thôi! lâu nay minhg bận nên ko qua dc, h vào đăng nhập thấy acc chẳng có ý nghĩa gì nữa, các mục vip, super vip tràn ngập trên web. nếu b lấy lý do là duy trì sever để thu phí giá 300cho acc super vip thì thật quá thất vọng???? nếu ko vì mục đích thương mại thì là vì cái chó gì?mà to mồm nói cho oai?
nếu vs tinh thần thiện chí chia sẻ thì 50k cho tất cả các acc, ko phâm biệt thường hay vip trong thời hạn 1năm chẳng hạn, thì mình vẫn sẽ ủng hộ. b nghĩ ai cũng có thể bỏ ra 300k để tải phim mà ngồi rảnh để xem phim trên dt ko b???
vs cái giá 300k 1acc super vip, mình tin ko quá 1vài tháng sau ko thiếu trang chia sẻ acc vip hdmobi.net đâu b ak?lúc đó danh tiếng hdmobi nổi rồi tiền quang cáo chắc cũng kha khá.đấy nhỉ?
thôi công việc làm ăn của mỗi ng mà, mình chẳng dám xen vào! chúc b làm ăn phát đạt vs hdmobi.net
danghaibang
ĐẠI BÀNG
11 năm
file apk trong link mf của game six guns ở đâu vậy chủ thớt ?
@danghaibang Ở trong cái Titanium backup ý! giải nén cứ cái nào apk thì lấy!
Game CS giật wá.cài chaiỉle 3d rồi mà vân giật😔
Cho mình hỏi nhưng game ở trang 1 mình sài galaxy Y mún chơi thì phải cài chainfire 3d à
@mrkenko0l Uhm đúng nếu ko cài sẽ bị trắng

Sao m ko qua cửa game nova đc nhỉ.đi lòng vòng chả còn đường nào để đi nữa:mad:
Mình vừa cài 1 số game ở trên như Avatar, Spider man đều không chơi đc, spider bị văng ra ngoài, click 1 tí thôi chưa load đc gì cả mà đã văng rồi.
Avatar thì lỗi full màn hình (tức độ phân giải to) rồi báo lỗi gì đó. Mặc dù đã cài chainfire 3D+ plugin.
Máy mình L3 E400
@vietnamworka Gỡ avatar đi cài lại, vào game phải để chế độ máy bay nha. Ko nó sẽ bị to màn hình.

@PjLyTam Không biết cái game EternalLelegancy kia chơi có ổn ko, hay toàn bị dis, mình chơi dungeon hunter một tí đã bị văng ra ngoài.
Còn Spider man tich vào 1 tí 3s sau nó báo "Rất tiếc Spiderman đã dừng lại". Vậy là sao, chỉ mình cách fix với, có chainfire nhé 😔
@vietnamworka Game nào máy P350 của mình cũng chơi ngon bạn à!
@vietnamworka Bạn gỡ đi,cài lại là ok mà 😃

Bác chủ thớt ơi 😔 có blackstab cho l3 k? Cho e xin cái link

@amazingpig Mấy topic game cho L3 có đó bạn.qua đó đi. Mình post game mấy máy đều chơi đc thôi.

Co hack six guns hk vay ban ... bản 4share của bạn ấy cày sixgun chua qua neu co thi tks truoc nha
😔 thớt hướng dẫn mình cài six guns dc ko. cho mình hỏi cái titan backup ngoài cái thư mục giải nén có file .apk bên trong thì mấy cái thư mục giải nén với cái file khác dùng để làm gì vậy ?? mình gom luôn cái titan backup vs cái data game vào trong android/data hết rồi nhưng khi vào game nó báo là mình chưa cài data ?? thớt hướng dẫn mình khắc phục dc ko
@lamlongi Bạn cài apk trước, nếu báo lỗi ko cài đc apk thì bạn root máy và copy apk vào system/app và permsion là ok. Bạn cho data đúng chỗ, còn titanbackup bạn cài app đó và copy 2-3 file đó vào foder titanbackup trong thẻ rồi vào app titan chọn restors. Xong vào game tải 3mb data nữa là ok nha.

LOGIN_LOGIN
ĐẠI BÀNG
11 năm
@PjLyTam Bạn thớt up lại cho m cái game bắn máy bay
StarSplitter3D đi 😁 ...
m thấy link ở 4share ổn định tốt đó....không dễ bị delete như Mf

c.on bạn
@LOGIN_LOGIN http://www.mediafire.com/?uw77urp7ir6s5ff http://www.mediafire.com/?fco4d1p7fbhg5bc
LOGIN_LOGIN
ĐẠI BÀNG
11 năm
@PjLyTam bác bị nhầm rồi 😁...!!!
game này cơ…😃

up lại giúp e...
@LOGIN_LOGIN game này ko có rùi! ^6

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM