Game Cho LG-P350 QVGA 240x320...Chíp ARMv6!

pjlytam1
1/7/2012 18:43Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

samsung y choi dc game nao k
Anh em up hộ phát like và cmt khen game hay hộ phát nha! http://www.tinhte.vn/threads/1854123/
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
Aaaaaaa bác tâm chung thủy với qvga arm v6 quá giậy những người trước kia cùng em và bác đồng đạo giờ đi mỗi người 1 nơi rùi bùn thật
Đố bác em đang sài con gì 😃

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn
@namlepy Con IM-A830L

Sent from my LG-P350 using Tinhte.vn
hay quá mà con gionee pocket chơi được mấy game này ko
Thằng bạn mình đang xài con p350 này mà không biết hắn vọc sao giờ hắn vào chế độ fastboot. Giờ làm sao để thoát ra vậy bạn. Mình đã thử tháo pin ra và khởi động lại nhưng không được. Anh em hướng dẫn dùm mình với.
@kiepvesau_qn Đc chưa

anh ơi ! Gangstar: Miami Vindication HD màn hình to quá huhu... giúp em
@Nin Nguyễn Dùng máy gì

Dùng máy gì

em dùng samsung Dart SGH-T499 anh giup em với em thik game đó lắm mà choi hok đc huhu
@Nin Nguyễn Tưởng P350 anh giúp chứ máy đó anh chịu, sao bít đc cấu hình máy em ra sao. 😃

anh làm ơn xem giùm máy đó làm dùm e vs .... làm ơn.... anh zô google xem cấu hình nó đi giúp em vs
@Nin Nguyễn Cái này do độ phân giải game ko khớp vs máy b,có thể gpu máy ko hỗ trợ tự căn phân giải.và tầm cỡ mói mod lại phân giải game phù hop cho máy b😁
Pily tâm thích điều này🆒
@tuancollection Ông ý dùng máy nào ý chứ có dùng P350 đâu! À Tuấn ơi làm sao để thu nhỏ kích cỡ ảnh lại à! Ông mod cái FaceFighter đi
@PjLyTam Picsay pro trên ch play đó;)cái đó là cái j😁
@tuancollection Trên pc thôi, mod nhiều ảnh 1 lúc ý, ví dụ 10 ảnh cùng giảm 2cm ý, hix mà buid apk xong là ok à, sao tôi làm apk nào cũng ko cài đc vậy toàn no app hix ko cài đặt đc à
Captain America v1.0.2 QVGA 240x320 chỉ dùm em cách cài đặt với .... e hok bik cài
có ai chỉ dùm mình cài game STREET FIGHTER IV QVGA 240x320 & HVGA 320x480 k ?? máy root đầy đủ cho mình cái cách đi
chỉ cách test game street finghter IV với ... mình test hoài k đc
Ko đc à.

k đc nơi.... chỉ em cái
@PjLyTam tks nha . đã test thành công... cho mình hỏi game the amazing spider man có chơi đc trên mấy mình k ?? mình thấy galaxy mini chơi đc đó bạn... minh mún test game đó
@Nin Nguyễn Trang 1 mình có trò đó spider man thôi nha! Amazing ko chơi đc đâu
@PjLyTam nhưng test chơi tới màn 2 tự nhiên bay qua k đc ... điên luôn
http://khogameandroid.blogspot.com/2013/06/super-hot-morden-combat-3-fallen-nation.html
http://khogameandroid.blogspot.com/2013/03/nova-2-hd-ban-danh-cho-armv6-qvgahvga.html

2 game khủng nè test đi! Game đó 1.2 GB mà chơi có gì hay chứ! Cài ngay giả lập Fpse mà chơi Rồng Đen như PC sướng hơn à!
@Nin Nguyễn uhm đúng vào lại 1-2-3 lần xem là ok mà làm đúng huớng dẫn đi bật mạng lên vào nha!
@PjLyTam mình làm đầy đủ bật mạng check data nó mới có chữ ok cho mình bấm chứ. mình bấm ok rùi bị out ra .... bạn có sdt hay facebook j hok cho mình di có gì mình hỏi nhìu hơn đc k
@Nin Nguyễn Face PiLy Tâm
@PjLyTam game này nè bạn Star Warfare Alien Invasion hjhj giúp mình nha
còn game nào khủng k cho mình cái Link download đi test chơi hok thì chán lắm ơ
à ! cho mình xin link download game gun bros 2 hoac 1 cung dc trang 1 của bạn có nhưng mà mình cài zô là nó đá ra hok chơi đc bạn à . giúp mình sẽ like mạnh
Game đó hok có , lâu ko ai chơi nữa!
mình kết bạn ùi chấp nhận giúp mình đi
frontline commando link die ùi bạn ơi.... fix gấp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019