Game Cho LG-P350 QVGA 240x320...Chíp ARMv6!

pjlytam1
1/7/2012 18:43Phản hồi: 149
149 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Máy thằng thớt mà chiến được hết tất cả các game trên thì chắc nó là supper lg p350 quá,,
@chithiencvl Bác nói đúng LG L3 E400 may ra chơi được hết
Còn P350 thì có mơ mới chơi Gangstar Rio,chắc thằng thớt tưởng con P350 cấu hình mạnh lắm,ai zè vào mạng search con P350 thì mới biết nó gà hơn củ khoai mì
Thằng PjLyTam chém lắm các bác à,hiện nay nhiều Topic cũng cắm thằng này vào vì tội nó toàn Cmt nhảm
@Nin Nguyễn Con P350 chơi nổi Gangstar Rio sao,con P350 chíp x4 à,Ram 2gb à
Chíp có 600Mhz Ram có 180mb chơi cái đéo gì
@phatpro2013 @@ thì có game có game k chứ ... có ai post game hoàn hảo game nào cũng ok đâu ?
@Nin Nguyễn Bác nói chuyện vl quá,để tiêu đề là Game cho P350 còn chíp Armv6 nữa chứ@@
Topic này vòng vòng chỉ có 2 thằng bàn luận,1 thằng ngu và 1 thằng chém.
@phatpro2013 Thế mày mù ko nhìn thấy QVGA nữa à, con L3 thì sao nó ko QVGA à,
namlepy
TÍCH CỰC
11 năm
Thôi im hết đi cho tôi nhà ko thấy tôi sài máy gì và còn vào đây nghe 2 thánh à nhọ vl

Sent from my IM-A860S using Tinhte.vn
@namlepy Khoe điện thoại à
DM lại gập 1 thằng khùng nữa rùi.Hết chém chỗ tao tới chém bên này vãi bác:mad:
anloxia
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác PjLyTam ơi cho em hỏi @@ sao lúc trc em cài avatar trên v10n và v10j thì chơi ok giờ lên rom gộp v10s thì cài apk vào toàn báo lỗi copy j j đó 😔 ,em có gỡ ra và cài lại ở chế độ máy bay rồi mà ko dk =.= ,anh có cách j bày em vs :( ,à nếu có file backup anh ném cho em phát 😁 em đang cần 😃 tks anh trc cái đã 😃
@anloxia Chắc là bạn tải sai bản rồi, mình cũng hay bị vậy nếu vẫn đúng bản rồi bạn cài lại thử xem nha! cài lại 1 -2 lần xem! mình cũng hay bị thế!
anloxia
ĐẠI BÀNG
10 năm
@PjLyTam à dc rồi bác 😁 do bật mạng khi vào nên nó thế ^^ ,làm phiền bác quá 😃
@anloxia ko có gì, ko biết cứ hỏi mà!
Có ai có game candy crush saga cho máy qvga armv6 ko ạ. 😃 nếu ai có cho mk xin với ! Mk đang thích game này . Hehe
Chắc ko có rùi :v

Sent from my LG-E610 using Tinhte.vn mobile app
Dm bây giờ Game j mà k hỗ trở từ QVGA => Full HD chứ,mà bây giờ tìm ra máy chạy Armv6 chắc cũng vào bảo tàng mẹ nó rùi
ngày xưa còn chịu khó chăm topic bây ko dùng P350 nữa nhưng vẫn quan tâm! ngày xưa luôn nằm top 10 page à! thảo luận ghê lắm, bị google del tài khoản gmail vì vi phạm bản quyền gameloft nên mất game nên nản!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019