game cho samsung ACE S5830

tuan109
15/5/2011 13:30Phản hồi: 165
165 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình ko xài được game afl, nó đòi phải active, mặc dù mình đã kết nối vào wifi,nó hỏi chọn wifi-3g, mình chọn wifi nhưng nó vẫn báo failed ?
bạn chủ Topic có thể link dùm mình bài biết của bác Vinhloi được ko để mình tìm và dow mấy cái app của bạn nói 😔 đọc thì hỉu nhưng mà mấy cái ch/tr đó ko biết dow ở đâu hết T.T mh mới xài ACE nên còn gà, mọi người thông cảm >.<
minh da Uprom lam swap roi ma cai Game NFS Shift mở lên chạy đc chữ EA rồi out lun , cả game NOVA 2 cũng thế k chơi đc các game khác chơi ổn
I Luv youuuuuuuuuu! Thank Thank Thank!
Mình mới mua con SS ace, thấy ae gt mấy game hay qua rất muốn cài vào máy chơi. Mình tìm hiểu và làm theo cách mọi người hướng dẫn nhưng sao vẫn ko làm được.

Mình down data về rồi chép vào mày theo đường dẫn: SD card/gameloft/games/data nhưng vào điện thoại không thấy 1 icon nào để chạy game.

Mình gà android lắm mong ae giúp đỡ.

PS/ với lại con ace của mình đã lên sẵn android 2.3.4 rồi, mình có cần root máy hay nâng rom ko vậy.

Thank's
bạn phải down thêm cái file apk nữa nhé,down về chép vô thẻ nhớ rồi cài đặt là chơi được
Tui Ace day rút chưa cài Tap Tap 4 di avarta nữa đấy GTA3 lun
Thank's bồ nha, mình làm được rồi. chiến thôi
@max_chip Bạn giúp mình với mình đã dow data và chep vào rồi nhưng khi vào game nó vẫn bắt dow data là thế nào.thank's
Lên hvga.tk vao game của SS Ace ko đấy!
samsung galayxy Ace 5830 có chơi được "modern combat 2" không mọi người, modern combat1 thì chơi được. nếu có ai cho mình cái link nhé, cảm ơn nhiều
chủ thớt ơi game đua xe đầu tiên bị lỗi rồi.
Xin lại cái apk Asphalt 5 link die chủ ơi!
Ban vào down link này nè http://www.mediafire.com/?w0j55b192814em1 ... chép vào chơi chuẩn luôn vs ace... mình vừa thử xong.. ổn lắm 😁
ADMIN cho minh hoi nhe! mih cung dung ace r0m 2.3.4 nhung gio may' cu' tat nguon` di la ko mo lai dc nguon nua, fai cam sac pin vao thi moi mo lai dc! nhu vay la bi loi gi vay? giup minh khac phuc voi'!
oh game tot up quanh day 1 phat de dang
ko thấy ai up nữa vậy. .
link của PES bị die rùi bạn à, mong bạn up lại nha
Up lại link PES đi bạn ơi, cần quá
có ai có game bắn cá giống trên iphone dành cho galaxy ace k ạh. Cái fish diary mình chơi chán quá rồi.
à cái game Can Knock down cho ace nữa. Mình tìm được mấy file cài game này nhưng cài vào máy báo lỗi.
Bác nào giúp với
up thêm game đi chủ thớt ơi
mình đóng góp cái the sims 3 nè... bản mới nhất 1.0.46 của market luôn, data đầy đủ, mình tự up lại, yên tâm là ko die đâu 😆
http://www.mediafire.com/?flqdgillh2iw12f
link dungeon hunter die rồi bạn gì ơi, up lại giùm mình đc k??? Mình cũng thèm lắm 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019