Game dàn trận castle clash - Ai Mua bán Acc ban nick 1 tuần

haoyun
7/8/2013 2:35Phản hồi: 9.877
9.877 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thaidaik345
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mới lập đc cái guid để vào xem mặt thằng boss nó như thế nào, vừa vào nhìn đc mặt nó có tí mà nó ghét hay sao ấy, nó bem cho mấy e hero cùi mía về nhà hết lượt luôn, vãi quá các bác ah...????
Bạn nào có nick phụ pumk, người tuyết để lại mình, nick có thunder, druid revit 3,4,5 cũng được. Nick mình cùi mía quá cày mãi mà không lên nổi top 10k
i lon :eek:, da giao dich thanh cong vs bac gerrard41, thanh bac gerard41 nhe ^^
nhận làm gem giá 40k/1k gem.em chỉ làm kịch kim 4k gem thôi nhé.bác nào làm thì add fb ạ https://www.facebook.com/pham.h.hoang.925
@kutikute Bác này down giá ác nhỉ chắc nhiều mối lắm đây 😃
@kutikute like cho bác này chắc cũng thuê vài k quay tết ;;)
Bác @vurain84 tìm mua acc SM ~2triệu ah,acc có tên rồi, talent cùi có chơi ko 😁
vurain84
TÍCH CỰC
10 năm
@h2fvn acc t đang chơi pump mãna/5 tg mana 5/5 druid skill choáng 5/5, mà hôm trước bug free gem giờ đập tiền vào nó ban nick chỉ có tiếc thôi
@vurain84 ngon thế thì để chơi thôi mua acc làm gì nữa phí, ko lo lock nick đâu bác 😁, còn thiếu bao nhiêu nữa dc SM
@h2fvn Lock thì ko sợ vì còn mớ acc phụ cũng khá ngon để chơi chỉ tiếc lúc bug gem mình bận cuối năm quá ko làm kịp để lấy sm 😔
vurain84
TÍCH CỰC
10 năm
@h2fvn nửa con rồi bác, tính làm mà chưa kịp thì bị report. mà mới lám mấy cái of thường thôi.
Có ai bị vậy ko,từ lúc update .31 lên là hay bị vậy

Sent from my LG-F180 using Tinhte.vn mobile app
@quocnghia105 Con gấu chắc bị die mà nó lag hình thôi anh chưa gặp vậy bao giờ ah acc nào chưa làm gem đưa id anh free cho 900 gem nè😃
@-phoenixVN- Inbox a rồi đó

@quocnghia105 Đang đi mua hoa tết tí về anh làm cho 😁
bedixedep
TÍCH CỰC
10 năm
@-phoenixVN- Lam cho minh voi hic hic

Những hình thù quái dị nhảy múa trong đầu...
Làm cái nào cũng vậy bác ạ, ko nó lại loạn lên .
đã là cạnh tranh thì để giá chung chung nhau làm gì , ai làm rẻ + nhanh gọn nhẹ thì chọn người đấy :v
vurain84
TÍCH CỰC
10 năm
@compaq94 cái gì cũng có giá của nó hết. ham rẻ quá thì bị lừa vậy thôi, lúc đó dừng hỏi tãi sao lại bị lừa, mà làm nhiều khi n1o tịt gem thì hết cứu luôn đó
vậy là ám chỉ bạn kia bán rẻ nghi ngờ lừa đảo à :x , giống kiểu 1 đứa cũng 50k/1k gem thì làm sao biết nó lừa hay ko :x , cái nào cũng có giá của nó nhưng có qui định chung là ko đc giảm đâu , đương nhiên bị lừa thì cũng chỉ tố cáo để mn tránh thôi chứ có than thì cũng lấy lại đc đâu :v
vurain84
TÍCH CỰC
10 năm
@compaq94 lên fb mà xem, t chỉ nói ham rẻ thì dễ bị lừa
chưa hiểu lên fb mà xem là gì ;;) , fb có gì hay và hot à :x
bluke
ĐẠI BÀNG
10 năm
Acc này giá bao nhiêu được vậy các bác. Chưa mail, chưa tên chưa, dọn rác. Chưa free gem còn 300 shard.
@bluke quay nốt 1k1 gem đi nếu acc có 3 lg chắc cũng đc 50k>100k đấy :x , còn tùy lg nào nữa :x
Moi co ac moi nen de lai cho acc nay cho ae.ai moi choi lai xuc dc thi xuc.lh 0938400294.the mobi 100.acc con 500sh nha
@crystalnkt Da bán xong
Hic tạpjoy của e 1 tuần nay làm offer kieu gì cũng ko vê chán qá cac bac à lam ba cai ínsuarance mệt chết ma chẳng về gem. Bac nào có kinh nghiem vu nay giup e voi e xai ios
cho mình hỏi sao mình ko link cái accoutn của mình vao gmail được, có bạn nào hướng dẫn được ko, cảm ơn nhiều 😁
bác chưa hiểu rồi, đây là do bác kia hỏi em cách làm, e nghĩ là để tự làm thôi ai ngờ bác ấy đi kinh doanh với giá thấp hơn giá e làm 😁
Chứ bt tự bác ấy làm thì e nói làm gì có lq gì đâu :D
@h2fvn Đời quá nhọ :D
@h2fvn uầy uầy bác xem lại tin nhắn xem em hỏi đc bác những gì ạ ngoài mỗi cái offer p&g
MrQuay
ĐẠI BÀNG
10 năm
hehe ngày 30 tết đã mod xong, trình còn Gà chơi qua ngày 😁:D:D

khoe tí 🆒🆒🆒
@MrQuay Bác mod apk àh😃
MrQuay
ĐẠI BÀNG
10 năm
@yemtvt uhm mod chơi thôi, chơi hao pin quá nên cày pc ^^~
@MrQuay Bac cho minh xin link apk do choi thu dc ko a 😃
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
Đúng là bảo trì xong lấy acc clone ra quay lô tô ngon thật,đang tính mua cái acc có legend của bác gì hôm bữa mà may chưa mua 😁 chuyển acc đc rồi :D

@pomnhim Ngon the. Pac mm that.
Chuyen acc la seo pac.

Sent from my GT-N7100 using Tinhte.vn mobile app
pomnhim
TÍCH CỰC
10 năm
@M_tenlagi Tại vì cũng đang có 1 acc chơi lâu rồi nhưng chả con legend nào cả,toàn tướng cỏ 😁 chuyển acc có nghĩa là switch đó :p
Co ban nao chi minh lam gem voi, minh ko o vn nen ko biet lam sao nho may ban tren kia lam gem, danh hi vong moi nguoi chi minh vay
@anhuynn3017 Ở mỹ ah vậy càng dễ làm 😃
@-phoenixVN- Bác làm mình xin cái 990 gem được k . Nghèo mà cái gì củng mua hết xiền luôn òy 😔
@-phoenixVN- Minh ko o usa cho nen ko co nhieu gem 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019