Game dành cho E63 & E71

nguyenduydiep
25/7/2009 10:38Phản hồi: 231
231 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lehoang337
ĐẠI BÀNG
13 năm
hehehehehe..tim lau lam moi dc ...hahah
không ai có game Dragon Bird và AirFight Heroes cho màn hình 320 x 240 ah. lên mạng tìm thì nhiều lắm nhưng khổ toàn loại của màn hình 240x320 hic hic. bạn nào có poss lên cho anh em Down đi. Thank!
khong bit o choi dc k day?
down về rồi làm sao nữa các bác. em mới dùng nên ko biết :d
bạn ơi k có file download trò bom về ah........
ban sai e71 oi,ban phai gian nen ra,chi lay file co duoi jar,khi do moi choi dc

---------- Post added at 02:48 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

minh moi hack dc e 63,ban vao google rui go " trang tim ser va key,khi do ban vao rụ lam theo huong dan la dc thoj

---------- Post added at 02:56 PM ---------- Previous post was at 02:48 PM ----------

http://www.vn-zoom.com/f482/huong-dan-lay-cer-tren-opda-va-nhan-lay-cer-cho-anh-em-vn-z-360409.html, ban vao trang nay de lam theo huong dan nge
Nửa năm nay mới lọ mọ trở lại với em E 63.. nhiều game nhể, phải bấm thanks bác chủ thớt và các bạn upload phát 😃
rất bổ ích, thansk bác....................1
cần gì hack. dùng mấy game kia cũng được, tui ngại hack lém. hjx
Có pro nào có trò chơi game explode arena (đặt bom) cho nokia E63 ko ạ, post cho anh em với ạ, ngày trc em dùng con Sáu béo (6600) chơi trò này ko biết chán, hay và đã lắm
em cảm ơn trước nhé
e cai bao' bi hog? Bac oi. Xem lai ho nhaz.
ê63 cài fifa09 bị lỗi màn hình là sao nhỉ? nó cứ bị nhòe hình với nháy nhằng nhằng 😔
da gui cho bác , nhớ hak máy mới cài được bác nhé

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

không lỗi đâu bạn, mình vẫn chơi ngon mà. đầy là game bóng đá theo mình là chơi ngon nhất trên dòng e
nhưgn của mình bị lỗi, thế mới đau (đồ họa thằng fifa này đẹp kinh-nếu nhìn xa 😁)
ban thử xóa đi cài lại xem, vụ đồ họa thì màn hình độ phân giải thấp nên phải chịu thui😃
e cam on bac...! May hom nay e ban viec rieg gio moi vao thanks bac dc.!
Mà tiện đây e xin fép hỏi vđề ngoài. Con e63 của e trước vẫn xài bt. Mà tự nhiên 2hom nay e vào chụp ảnh nó toàn báo lỗi. Ko hỗ trợ chức năng này... Bác nào biết nó bệnh gì chỉ giúp....( e hay dùng đt lướt w tai game vs phần mềm;)
ngày trước e dùng 6300 có cái game chú chó Scubidu đi ăn mấy mẩu xương ăn đủ và diết đc con xác ướp lấy được chìa khóa thì qua lever
bây giờ em dùng e63 tìm mãi không thấy game đó...
có bác nào có rùi hay tìm được thì share đi ạk 😁
cám ơn bác chủ topic nhá game được đó :D
thank chủ topic nhiều nha.
ban oi ntim ho minh game de che vs
hhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
trang 17 oy ma chang tim duoc cai game nhap vai nao ka . Ai co ccho xin link nhak : gui zo so dt thi tot hon nhiu hihi 0978568358 ai co gui cho minh xin nhak : 240-320
mình muốn chơi bommer man mà chả thấy link down đâu cả 😔
hack la gi vay ban.ban co the giai thich minh hieu k?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019