Game hành động Metro 2033 đang "tặng" miễn phí hoàn toàn trên Steam, nhưng chỉ trong 24 giờ mà thôi

P.W
26/10/2018 10:31Phản hồi: 79
Game hành động Metro 2033 đang "tặng" miễn phí hoàn toàn trên Steam, nhưng chỉ trong 24 giờ mà thôi
Metro 2033, game hành động được nhà phát triển Nga 4A Games và dựa trên bộ tiểu thuyết cùng tên của nhà văn Dmitry Glukhovsky hiện tại đang miễn phí hoàn toàn trên nền tảng phân phối game Steam. Anh em chỉ cần vào link này, đăng nhập tài khoản Steam là có thể nhận free một game hành động khá hay lấy bối cảnh hậu tận thế.

Trong game, anh em sẽ vào vai Artyom, một đứa trẻ được sinh ngay trước khi cuộc chiến hạt nhân nổ ra, bắt tất cả phải xuống dưới hệ thống đường tàu điện ngầm sinh sống. Hồi ra mắt, đồ họa của game được đánh giá rất cao, và là một trong những game có yêu cầu phần cứng nặng nhất thời năm 2010. Trong khi đó phần thứ 3 của loạt game này, Metro Exodus sẽ chính thức được phát hành vào ngày 22/02/2019 tới trên PC, PS4 và Xbox One.
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hot lien
@vinhthanh1086 mình cài xong thì xóa đi, lần sau cài lại thì có phải mua lại ko ạ?
@chumeo_di_hia coi như là bạn đã "mua" rồi, add vô tài khoản của bạn cứ thế lần sau xài thôi 😁
@ngokimphuc tuyệt tuyệt <3
Lên hốt ngay!!!!
dslkhodau
TÍCH CỰC
5 năm
Ai nói trước game này chơi sao được không
ronaldomu
TÍCH CỰC
5 năm
@dslkhodau FPS bạn nhé. Nhưng không kiểu xả đạn như Call of Duty và Battlefield đâu 😃 (thực ra có mà ít. Xả cũng được mà đạn hơi hiếm). Hồi hộp, kịch tính, có nhiều kết game tùy lối chơi. Cốt truyện hay, đồ họa đẹp, âm thanh hay. Rất đáng để chơi.
dslkhodau
TÍCH CỰC
5 năm
Cũng nặng ghê, gần 8GB. Không biết có chơi được không đây
doanfd
TÍCH CỰC
5 năm
@dslkhodau Game giờ 8-10G là quá nhẹ rồi bác, mấy trò như hitman hay farcry 5 toàn 50-60Gb, sáp tới game 2019 sẽ lên đến cả trăm Gb
anhmk95
TÍCH CỰC
5 năm
@doanfd Red dead redemption 2 😆 trăm gb nhẹ nhàng
mr_kul
ĐẠI BÀNG
5 năm
Từ ngày chuyển qua dùng Linux, không còn mặn mà lắm với game nữa
tr4n
TÍCH CỰC
5 năm
@mr_kul Khoe ta đây xài linux IT các kiểu ah=))))))))
huyanh147
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mr_kul Tại chuyển qua rồi đách biết đường mà cài game nên làm sao chơi được 😃
anhmk95
TÍCH CỰC
5 năm
@mr_kul vâng thưa con người thượng đẳng
à đâu thượng cổ 😆
cuongpk
TÍCH CỰC
5 năm
@mr_kul Từ ngày chuyển sang xài Macbook, mình phải sắm thêm con PC để chơi game =))
đã hốt kkkk
Xinnnn
Ngày xưa có trò alien shooter bắn thích vl, mỗi tội chỉ chơi được trên win xp mới cay. Mua về bắn được mấy phút crash haiz 😔
march3090
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Yan20142297 Mình mua qua Steam cài đặt chơi phà phà luôn.
dslkhodau
TÍCH CỰC
5 năm
@Yan20142297 Chắc là cra** nên bị, tui cũng cra** cơ mà chơi trên win7, 10 rầm rầm. Lâu lâu buồn quá chơi artmoney cheat tiền mua súng tốt nhất rồi chơi từ màn 1 xả stress lắm
khangtn
TÍCH CỰC
5 năm
@dslkhodau Artmoney làm chi cho cực bác 😁
CHEATH, CHEATE, CHEATC, CHEAT...tẹt bô :D
@dslkhodau Mua trên steam mà, crac.k gì bác
KeNg0aiDao
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chả chơi, nhưng thôi, cho thì cứ lấy 😁
ai giong minh. toan tai game ve de do
nholuumanh
TÍCH CỰC
5 năm
Trên Steam mình thấy có 2 loại, Free và Free to play. Vậy loại nào thì được tải về và chơi miễn phí ?
@nholuumanh Lậy bác. Có gì khác nhau à?
P/s: Chơi thì miễn phí nhưng 1 số game vẫn có purchase nhé, thích thì mua, k mua cũng chả sao, nhưng mà đồ nó bán đẹp vkl 😆))
degiadaosi
TÍCH CỰC
5 năm
@nholuumanh Free to play là chơi luôn luôn miễn phí (có thể có in app purchase như dota 2) còn free có thể mình hiểu ý bác là free trong 1 giai đoạn thôi để ai nhanh thì down free dc.
@degiadaosi Bác này trả lời chuẩn này 😃
anhmk95
TÍCH CỰC
5 năm
@degiadaosi Đôi khi nó tặng luôn cả game. Ví dụ như l4d 😆
thanks nhé, đã lấy
HD6969
TÍCH CỰC
5 năm
Lấy rồi sao không có nút cài trên steam. AE biết chỉ giúp.
Hoang Min
TÍCH CỰC
5 năm
@HD6969 tải steam về mới cài đc
HD6969
TÍCH CỰC
5 năm
@Hoang Min ok bác, hình như MacOS không chơi được game này rồi.
tan2cang
ĐẠI BÀNG
5 năm
cho xin cái cấu hình với các bác. để xem máy có đú dc ko
ĐÃ HỐT 😁
PentiumT
TÍCH CỰC
5 năm
Thơm nhất chắc là Street Fighter V
gaucon3503
TÍCH CỰC
5 năm
@PentiumT Free ak bác?
ronaldomu
TÍCH CỰC
5 năm
@PentiumT Chắc fan game đối kháng 😆 Ngoài ra không có lý do gì nó là thơm nhất
ndthuan95
ĐẠI BÀNG
5 năm
@PentiumT 300k đủ bộ
vutranloc1
ĐẠI BÀNG
5 năm
@gaucon3503 tạo cái tài khoản trên humble bundle rồi chăm check mail quảng cáo ấy, lâu lâu nó cho free mấy game hay
PentiumT
TÍCH CỰC
5 năm
@ronaldomu Mua...sưu tầm thôi bạn, công việc + gia đình nên hiếm lắm mới có lúc ngồi PC chơi game
yêu cầu cấu hình nặng không ạ?
@Em là Đạo Game phát hành năm 2010, bác đoán xem 😃
@Yan20142297 thế chắc ram 4g chơi được nhưng mà giờ bác mới nói làm em có tải đâu 😃
boyshort91
ĐẠI BÀNG
5 năm
tưởng phần last light là hết rồi, không ngờ lại có thêm phần mới exodus, hóng tới tết quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019