Game hay Galaxy Mini-S5570

pinocchio1403
12/1/2012 15:4Phản hồi: 311
311 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có king of fighter ko nhỉ

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:38 PM ----------

nova máy tui ko chơi đc. đen ngòm chả thấy cái gì.
pes 2011 cài chain fire 3d vẫn thấy giật
bác oc lên 728mhz chưa?
da han pes 12 y ban.
èo.con glx mini của mìh chả dùng chain3d bh mà trò j chơi cũng mượt.
bạn chơi những trò gì rồi?thử avatar xem có mượt ko nhé!
avatar chưa chơi vì k tkik(nhưng nghe ns cũng đồ họa cũng kinh khủng lm).kon asphalt5, nova1,pes12,NFS shift,Sandstorm chơi mượt k cần chain 3d
hic fifa 2012 cài c3df rồi vẫn giật , mình đã chọn powervr rồi đó
bác up rom cianogen mod 7 ấy,oc lên 728mhz chơi game mượt hơn rom stock nhiều.
oc lên 728mhz thì mình không biết làm sao nhưng mình up cm rom 7 rồi mà
toilatan2
ĐẠI BÀNG
12 năm
híc, các bác cho em hỏi là em cài trò hero òf sparta về ko chơi được T_T, cứ cài xong rồi ấn mở game là đen thui 1 lúc(tưởng vào được :|) xong rồi bật ra luôn, nó có hiện 1 cái bảng nhưng ko kịp đọc vì hiện cái bật luôn, cài đi cài lại vẫn thế ạ,( em xài SS GLX mini)
nhân tiên có bác nào có trò dungeon hunter 2 cho mini ko ạ, dungeon hunter 1 như chủ topic em cũng chơi okê nhưng toàn kẹt chán lắm, @@@@@@@@@@@

em cũng đang chơi assasinscreed nhưng mà đến cửa chui vào trong trại quân địch rồi giết 1 thằng để cướp quần áo để trà trộn ý, đi 1 chút nữa là ko thể qua được T_T, cái đoạn mà gài boom cho cháy lều xong rồi chay tiếp ý, em kẹt ở đấy :|, ai giúp em vơi, thanks
bạn ơi cho mình xin cái pass của game smurf's và avatar với, trên đó bạn ko có cung cấp, với cho mình hỏi "vào Titanium Backup để wipe" là vào chỗ nào để chỉnh zj bạn. Tks ....!
mấy game đấy ko cần cf.cả dungeon hunter với dead space nữa 😃

---------- Post added at 12:34 AM ---------- Previous post was at 12:33 AM ----------

để mình xem lại cái pass,chắc bị quên 😃
Chìm mất tiêu.thôi,up lên vậy.
thaiem1983
ĐẠI BÀNG
12 năm
thanks bac nhe doi mai toan game HOT bac nho cap nhat thuong xuyen trang nay neu co game HD hay nhe bac thanks bac lan nua nhe
;)
thank bạn,happy new year ae mini nhé.
mình khuyên cho những bạn nào chơi pes , 1 là dow link apk đầu tiên vì link thứ 2 khi vô game sẽ bị đứng , cònd data thì nên dow cái bản 600mb , dù âm thanh bị mất rất nhiều nhưng vẫn còn 1 số tiếng để chơi mượt hơn
fifa 12 chứ pạn 😆
cho mình xin bản ninja fruit mà cuối màn có trái lựu được hông?! tks trước nhaz
iu bac qua
toilatan2
ĐẠI BÀNG
12 năm
chủ thớt và các bác cho em hỏi là sao con galaxi mini của em cài hero of sparta vào toàn bị :" ko thể chạy video" rồi bật ra ngoài :|, ai giúp em zơi :|
thanks, help em với nhé
có bạn nào có game chơi qua camera ko ? ...thanks
Bubads
TÍCH CỰC
12 năm
cái galaxy on fire..apk cua bac bi loi roi
bác pinochio cho mình xin cái app hack gold với 😁
để m tìm cho.
đây:
http://www.mediafire.com/?lz8017a1audil2x
pass giải nén là andguru.com nhá

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:39 PM ----------

là do video chưa fix cỡ màn hình.bạn vào data của nó convert mấy cái video của nó đi.hồi trc alphat5 cũng thế.

---------- Post added at 08:41 PM ---------- Previous post was at 08:40 PM ----------

thank,chắc lâu ko có ai down nên bị die

---------- Post added at 08:43 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

app hack gold là cih2 à bạn.mà bạn muốn hack game nào.nếu là battle heart thì ko cần app,cho vào máy tính hack,mấy cm trước mình có ghi đấy.đag onl đt ko paste đc 😃😃
bay93
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiếp tục update đy nào.hjx.mà cái blood & glory lỗi hay sao nhỉ.bác xem lại xem nào.k vào đc.vào là out luôn.mình dùng cm7 rc5.
Bác pinocchio về quê ăn tết hay sao mà lâu ko thấy online😁.bác update thêm game đi.
có dùng chainfire ko bạn.ko dùng thì khó mà chơi đc

---------- Post added at 03:53 PM ---------- Previous post was at 03:52 PM ----------

Ăn Tết ở ngoài này chứ có về quê đâu😃 tại mải chơi quá,để mình tìm thêm

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:53 PM ----------

mình vẫn down đc mà.đây còn gì : http://www.mediafire.com/?lgx7tl2jgc1ll8g
tks bác nhìu!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019