Game HD bản quyền cho Belle chính thức

thangbantk
15/12/2011 8:21Phản hồi: 164
164 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

meodungmeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác này thì ae thanks còn dài dài 😁
thứ 7 thi rồi mai em ôn thi t7 thi xong ngồi down game sau hi hi :D

Nhân tiện em muốn thắc mắc : Tại sao fruit ninja của em game cài theo máy bản quyền khi mua mà chém đc có 1 tay 😔 em thấy con Ip4 của thằng bạn chém được 2 tay cơ mà hic
Máy e 701 ạ, thằng dùng Ip nó cũng bảo game có mấy quả chuối bằng với chuối x2 là game bản mới ko phải bản cũ :( thế sao vẫn không đc ạ :(
Ver Dunger Hunter bạn up ở trên là 1.0.7...hình như vẫn chưa dành cho Belle...Vẫn bị đơ... (mình test trên 603) ^^
bạn test rồi ah mình mua trên ovi của 701 đó , ko đc nữa minh pó tay luôn đấy hết lòng vì anh em rồi , mình nhờ bạn mình mua đấy chứ mình cũng chả còn máy mà mua 😔 , sao asphalt 6 chơi ngon mà

---------- Post added at 02:58 AM ---------- Previous post was at 02:56 AM ----------

đơn giản thôi bạn ah , game chém hoa quả trên ip nó hỗ trợ đa điềm android cũng thế , ko chỉ 2 tay đâu 4 5 ngón đều đc hết , còn bên symbian mình thì ko có hỗ trợ đa điểm , còn vì sao thế thì bạn mail ngay cho nhà sản xuất tại sao làm ăn để a e symbian kêu như thế

ip ver mới nhất 1.7.1 , symbian 1.6.0
asphast6 thì từ topic kia thì chạy ầm ầm rồi bạn à!c7 belle còn dungeon hunter 2 thui!enterlegancy thì hình như bản cũ mình cũng chơi đc
mình là bản belle fake còn 701 603 belle xịn asphalt 6 cũng ko chơi đc mà 😔 , thế nên mình mới mua lại cho mấy bạn ý chứ ,

---------- Post added at 03:57 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

Eternal Legacy HD

Link folder

Part 1 , Part 2 , Part 3
Bản này mình dùng Nokia 603 tải trực tiếp từ OVI Store nhưng chỉ chơi được đến cửa 4, chơi mượt lắm. Nhưng đến cửa 4, chuyển bối cảnh bấm start là bị out game ngay lập tức. Các bác có ai giúp đc ko?
thanks bac, down thu dungeon hunter cho 603 xem co choi dc ko da.
Tốn pin vãi lều....

Trò này cũng kô đc là sao nhỉ (603)...màn đầu tiên xong chuyển cảnh load cái đơ luôn...hix...đành chờ nữa vậy... T_T

ặc bản này belle cũng vẫn ko chơi đc nữa sao :mad: , pó tay thật rồi đấy, mua trên ovi 701 đấy 😔
dungeon hunter van ko choi dc tren 603 bac a. Chac tai tren ovi cua co, khi nao co bac up lai giup em voi.
ừh thôi cũng chẳng biết làm thế nào nữa , mình cũng ko giúp đc mấy bạn rồi
làm cho bác cái thứ 2000 😁
hoho thaks bạn nhá , spam đâu cho lên 1000cm thành 5 sao chụp ảnh lại cái nhể :D
vừa cap nhật phần mền cho 701 xong đã khác phục một số lỗi .vídụ như spb shell 3d ko hiển thị cột sóng và pin như chưa thử cài dungeonter2 sửa đc lỗi chưa.
'oh vay hả cài thử lại xem
Vừa vào Store 603 thấy có Asphalt 6 & Eternal Legacy....Pác giúp thử lần nữa xem sao...Tks. ^^
mấy link này mùa lấy từ ovi của 701 khác gì 603 đâu , vs lại mình đã ko còn máy mà , mấy cái game ở top này mình phải nhờ bạn mình đấy chứ
Bít cả 2 cùng Belle nhưng bên 603 cập nhật sau...nhỡ đâu bản này cài trên 603 đc...Try, plz! ^^
đang đi công tác xa chưa đơ dc để test dungoenter ai có 701 cap nhật phần mền lên 111.030.0609 thì test đi rui cho ý kiếm.
Asphalt 6 1.1.1 không chơi nổi vì giật nhưng từ 1.1.2 bên topic kia của bác thì ổn rồi. Nhưng khổ cái đèn hậu tự dưng gameloft cho thành màu xanh....... Còn bản cho belle lại thấy là 1.0.0 thì phải, chắc sẽ mượt hơn nhưng đã có bác xác nhận là đèn hậu nó vẫn màu xanh =)). Không hiểu gameloft đang làm gì nhỉ.... 1.1.1 thì máy yếu chạy còn mượt, đèn hậu đỏ như bt. kể cả các chi tiết khác trên xe màu bt không bị lạ như 1.1.2 và 1.0.0 belle.
cái này mình chịu chẳng đế ý , mình chơi chủ yếu xem nó mượt ko , ko bị dis giữa chừng là ok rồi , mình đã cố gắng lấy cả của belle cả anna cho các bạn rồi , còn ko đc nữa thì mình chịu thôi , mà sao có cái đèn hậu mà lắm bác quan tâm thế ko biết , làm gì đâu mà

thích mượt mà đồ họa đẹp làm con ip4s đi , file setup gần 1gb , mình còn cảm nhận đc độ nhám của mặt đường nữa cơ , nghĩa là h.a rất trung thực sắc nét , symbian mình thì chỉ ở 1 mức nào đó thôi bạn ah
đã test DungeonHunter2 trên 701 chọn nhân vật xong đơ game,ae tiếp tục chờ
ừh mình lấy mấy cái này từ ovi của 701 mừ nó ko đc nữa mình cũng đành chiụ thôi , đành đợi nokia fix hoặc gameloft fix thôi
netquang
TÍCH CỰC
12 năm
Bác có Fruit Ninja-NFCAngryBird-NFC không cho em với? Phiên bản hỗ trợ công nghệ NFC đó nhé, có game đua xe nào hỗ trợ NFC thì cho em xin luôn,
Thanks bác!
mình ko dùng symbian nào nữa rồi bạn ah, 😔
nhớ bác thế.quay lại symbian đi. giờ nó không như trước nữa rồi.đẳng cấp hơn
bun wa nhi, nokia belle ma it game the, bac nao co game nao moi hay up cho anh em nhe 😔
bên IP có game iron man choi hay lam, co ai da test tren n8 chua nhi .
anh ơi game này có chạy đc trên n5233 đã hack ui ko anh.game hay quá mà ko bit có chơi đc ko.thaks anh nhiu nha
cài vào 5233 chắc nổ máy wá hiii.đùa bạn đấy mấy game chỉ dành cho máy co chíp 3d thui.5233 ko chơi dc
lamchanhuan
ĐẠI BÀNG
12 năm
603 ren choi hok dc cac bac oi

---------- Post added at 07:28 AM ---------- Previous post was at 07:26 AM ----------

minh dung 603 ma chay coa dc dau
vip_colosi
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao trên Ovi không có game nào bán súng như đột kích thế nhỉ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019