Game HOT One X: Amazing Spiderman-Asphalt 7- The Dark Knight Rises 21/7/12

cellphone_uk
11/4/2012 3:18Phản hồi: 426
426 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chơi Asphalt 7 có vẻ hơi giật, k mượt trên 1x nhể, có bác nào cảm thấy vậy k?

Sent from my HTC One X using Tinhte.vn
Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mrqyet Bác down game j thì chỉ cần copy file .apk của game đó vào đt và chạy file đó để cài đặt bình thường bác ạh,k cần cắm vào máy tính làm j cho mệt

@Kt9style minh dơ roi chep vao dthoai ma khi vao dthoai ko bit vao dau de chay no, bac chi dum e cai...thank
Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@Mrqyet Bác chép file .apk từ máy tính vào thư mục download của thẻ nhớ (sdcard) của đt rồi dùng phần mềm Es explorer để vào sdcard/download chạy file cài rồi tiến hành cài game

@Kt9style thank bác, e làm được rùi....:d
kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
có giật tí nào đâu 😁
thinhsat
ĐẠI BÀNG
12 năm
rất ngon
Uả link aspha 7 đâu zậy mọi người
farcry85
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tình hình là Puddle THD vẫn k chơi đc, check licence vẫn not valid. Tìm mãi mà ko có bản nào chơi đc
kutamitsu
TÍCH CỰC
12 năm
@farcry85 game đấy mình chưa test 😁
ngon, toàn game khủng
Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
Asphalt 7 đồ họa chắc nặg hơn, k mượt bằg cái asphalt 6

A6 hay A7 Fifa 12 đều ở đây http://db.tt/wLa0wyVB
Thank e phát nhé;)

♀Gửi từ 😁 mỗi sáng của tôi ♂
Có game mini nào hay ko nhỉ ?
Em chơi Machinarium trên One X bị thu nhỏ màn hình 😔 Làm sao đây các bác :((
cho mình hỏi, mình chơi xong game rồi muốn gỡ bỏ game đó, lúc gỡ bỏ game thì nó có gỡ luôn data của game không vậy?
@Kt9style Mình đang dùm con One X và các data của game mình dow = wifi, mình không biết nó nằm trong mục nào, ví dụ mình gỡ bõ A7 = cách vào Cài Đặt -> Ứng Dụng -> Đã Tải Về -> A7 -> Gỡ Bỏ, là nó tự gỡ dât luôn phải không bạn?
Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kid_akon Nghe các bác kia nói có vẻ A7 bị cho ngừng down data rồi thì fải,chắc chơi free nhìu wá

Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kid_akon Data game nó nằm trog 2 thư mục
1/ sdcard/Android/data
2/ sdcard/gameloft/games
Bạn check 2 thư mục này nha,A7 thì data nó nằm trong đường dẫn 1/

Dùng gỡ cài đặt mặc định của máy thì nó sẽ k xóa hoàn toàn các file hoặc data của game đc mà luôn để lại các file rác,bằg chứg là khi cài và down data rất lâu mà khi gỡ cài đặt thì lại trong tít tắt.. Bạn nên dùg Titanium Backup (máy đã root) để xóa đc sạch sẽ 1 phần mềm khi muốn gỡ cài đặt

anhkiller
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kutamitsu Những máy đã cài từ đầu vẫn chơi đc bt, may quá!
e dow game CUT THE ROPE:EXPERRIMENTS do bác
@Mrqyet Vào CH play tìm và tải Es explore rồi truy cập vào sdcar mà cài

♀Gửi từ 😁 mỗi sáng của tôi ♂
Asphalt 7 các máy cũ cài rồi vẫn chơi được.
Mình thử cài máy mới thì lại không verify được 😔
cho mình xin link MF game FaceFighter Gold chơi dc trên OneX với, mình thử down mấy link cũ hok chơi dc, hoặc lỗi hok hiển thị hết khuân mặt!
những game ở trên phải root máy mới cài đc hả mấy bác@@
em cài Need for speed mà khi vào game nó bảo : " ứng dụng là không được phép sử dụng trên thiết bị Android của bạn"
Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nhocxitai103 Game dùg đc cho tất cả các máy 1x (rooted và unrooted) nha bạn

May quá ! E cũng đang định hỏi bác đây ! Trong máy em còn nhiều thư mục rác của các App đã xóa lắm ! Vậy dùng titanium xóa app thì đc sạch hả bác ?
E đang dùng Ultimate liệu có làm đc như thế ko ?

Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kai.coffee Nếu máy bác đã root rồi thì em khuyên nên dùg titanium backup để xóa,phần mềm đc đánh giá cao bởi nhiu ng dùg,còn Ultimate j đấy chưa dùg nên cũg k rõ bác ạh

@Kt9style Máy mình chưa root, không biết nên dùng phần mềm nào nữa đây. Bạn có phần mềm nào khác để gỡ bỡ ứng dụng nữa không vậy?
@kid_akon Gõ bỏ và backup dữ liệu thì bác cứ dùng Titanium bản free cũng đc mà. Hay Ultimate Backup cũng ok 😁
@kai.coffee để mình thử, thank trước:D
em mới tải game Need For Speed ở trang 1 . cài xong nó báo ko chơi đc trên máy. @@
MOng Chủ thớt update game Asphalt 7 cho anh em 😁

Ok bác 😁
À ! Mình chơi Machinarium có bị viền đen xung quanh ... Ko full đc.
Mà bên topic game Machinarium thì họ kêu là chơi ngon trên One X 😔 Bác có biết cách khắc phục ko ?
Kt9style
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kai.coffee Game này chưa test,để tối nay về chơi thử xem
Àh tiện thể bác test thử dùm em game ZombieSmash xem chơi đc k? Máy em vào màn hình đỏ là đứng luôn mà trên trang CHplay phản hồi của 1x thì dân tình toàn bảo 5 sao chơi hay 😕

banhtieu
TÍCH CỰC
12 năm
Em định chuyển qua One X mà k bk nếu pin gắn trong không tháo được , lỡ máy đứng , hay xung đột phần mềm thì làm thế nào để tắt và up lại rom như các máy khác nhỉ ?
@banhtieu Mình ko rõ .. Cũng ko thấy ai kêu vì chưa gặp phải vấn đề đó bao giờ bạn à !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019